Review Vòng đeo tay Samsung FIT 2

tinhte2104
7/12/2021 7:39Phản hồi: 18
Review Vòng đeo tay Samsung FIT 2
Đây là review về Vòng đeo tay Samsung FIT 2 của mình. Mình mua nó với giá 450000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Vòng đeo tay Samsung FIT 2

Mình mua vì cần 1 thiết bị theo dõi thông báo cuộc gọi, tin nhắn mà không cần dùng điện thoại nhiều, cùng PR là Pin khá trâu so với các vòng đeo tay trên thị trường (trên 7 ngày)

download (3).jpeg

Những thứ mình thích

Thiết kế rất nhẹ, đeo thoải mái với cao su đàn hồi êm, có kháng nước nhẹ để không sợ đi mưa hay rửa tay thường xuyên. Độ sáng cao, nhìn giờ ngoài nắng tốt, nhiều kiểu đồng hồ cho bạn chọn từ cổ điển đến kĩ thuật số.

Những thứ mình không thích

Vì mua theo nhu cầu và mục đích sử dụng, lại còn được sale nên không có gì không thích cả.

Nên mua hay không?

Nên mua nếu bạn có cùng mục đích sử dụng giống mình hoặc chưa bao giờ sử dụng vòng đeo tay hoặc đồng hồ thông minh

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

amdnhatlinh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nhu cầu đủ xài, lắc tay xem tn tới nhanh, pin trâu, kết nối đt Samsung ok, xài từ tháng 12/2020 tới giờ. Chức năng tự phát hiện vận động ổn, phân biệt được đi bộ và chạy!
Chưa tìm được lý do để xin phép vợ mua cho. 😂🤣
teobe
TÍCH CỰC
2 năm
@tinhte2104 Chương trình quét thế nào đó bác?
@tinhte2104 Mình xem rồi. Có đấy. Mà ko cần thiết lắm. Nên ko mua. Giá đó quá ok
tinhte2104
TÍCH CỰC
2 năm
@tinhte2104 Lấy app Ngân hàng có quyét mã VNpay là được bác.
rê thế bác hồi e mua tgdđ 750 màu đỏ
@응웬반캉 Nguyễn Khang chương trình giảm 300 khi thanh toán qua quét mã QR của ngân hàng mới ra gần đây ạ
@nguyenluong2104 thảo nào rẻ vậy mà mình dùng thấy pin ko đc như quảng cáo thôi dùng tạm cũng đc
@응웬반캉 Nguyễn Khang tầm 4-5 ngày sạc pin là ổn rồi bạn
@nguyenluong2104 nhưng mà công nhận dây đeo zin nhìn khác hẳn , e mua dây khác trên shopee nhìn chán thật
Mình mua cho vợ mình dùng từ lúc mới ra. Dùng được vài tháng là bỏ tới giờ thì con gái mình(7t) dùng. Nó thích vì dây màu cam, có bấm giờ để hoàn thành các công việc. Nhìn chung nó dùng ko sót tính năng nào còn hơn cả người lớn. Tuy nhiên các lý do vợ mình ko dùng nữa như sau mặc dù nó rất đẹp, gọn nhẹ(điểm mạnh).
1. Ko tự động chuyển sang night mode theo thời gian định sẵn. Khi đi ngủ đôi khi cử động nó cũng sáng lên. Mà cái chức năng tự mở màn hình của nó khá kém chính xác nên mới vậy. Nếu nó nhận ra hành động đưa thay xem giờ chính xác thì ok hơn nhiều.
2. Dây đeo khá khó dùng. Lúc đeo vào đúng là cực hình, mi band đeo rất dễ.
3. Cảm biến đếm bước chân không chính xác lắm. Thua xa Mi band.
tinhte2104
TÍCH CỰC
2 năm
@exciterc Anh tắt chức năng cử động nó sáng được mà anh. Gesture
ducthang289
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có lẽ Huawei band 6 ngon hơn
Ghét cái app samsung phải cấp 1 đống quyền mới cho xài, ko bỏ qua được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019