Bàn làm việc đứng di động (stand mobile working station)
cuhiep
5 thángBình luận: 17
Hôm nay Facebook nhắc mình là 7 năm trước mình post cái này. Caption thấy ghi là Beta1. Nhưng lúc này mình không còn nhớ gì về nó.

Như vậy là hồi trước mình từng định làm cái này, nhưng sau đó vì sao đó mình đã không làm tiếp. Giờ thấy cái này cũng vui. Chắc hôm nào rảnh làm lại một cái như trong hình mà nâng cấp Beta2 chứ trong con mắt sau 7 năm thì nó cần phải được làm đẹp hơn và cân đối hơn.

Mình luôn nghĩ là những thứ được bán sẵn sẽ phù hợp với đại đa số người dùng. Có thể nó cũng phù hợp với mình nhưng nhiều cái mình sẽ tự làm, hoặc sửa lại cái đã làm cho đại chúng một chút thì sẽ phù hợp hơn, vui vẻ. hơn.
17 bình luận
Rất hay!
Bây giờ chuyển sang trend khác rồi admin
Nhỏ gọn 😆
Cũng đang tìm 1 con giống vậy để nằm trên giường làm việc, phòng ngoài nóng quá :v
quoczen227
ĐẠI BÀNG
5 tháng
nhìn mấy cái bánh xe giống như của macpro vậy
Nhìn hay phết 👍
Khá là hay ho ạ
bigbangn91
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Nhìn cái co ống nước là biết hàng thủ công
nhớ tinhte 2.0 nhất
mới đặt thêm cái này gởi người thân. hôm đi coi cũng có bàn di động kiểu kia nhưng nhìn "xịn sò" hơn chút. mà thực tế thì ko dùng tới đâu, nhà mà to đẹp thì còn di chuyển thay đổi view đc, chứ nhà nhỏ tới vừa thì mua về đứng đc mấy lần🤣. lão Hiệp vẽ ra cho AE thích xong mua về tốn $ vờ lờ, ko đú theo lão đc😅😅
doginpink
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@Nhâmdần Ngựahoang Ghế này mã gì thế bạn?
loại này mà gặp người dùng như mình là tùng bê ngay. Không chơi được mấy cái loại 3 chân. 😃
Gấp được nữa thù ngon ad ah
gọn đẹp à
Có phiên bản nâng cấp chưa chủ tịch? Em tưởng bàn của bác phải gỗ bọc da?
Có nhiều cái mình tự làm ko đẹp và chi phí lớn hơn nhiều so với hàng mua, nhưng sau khi xong thì thấy thích thật sự

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019