Apple phát hành bản cập nhật bổ sung cho iOS 15.2.1
Mikeknowsme
6 thángBình luận: 76
Apple phát hành bản cập nhật bổ sung cho iOS 15.2.1
Đây là bản cập nhật nhỏ bổ sung của iOS 15.2.1 và iPadOS 15.2.1 nhằm sửa lỗi không load được tin nhắn được đồng bộ thông qua iCloud cũng như sửa lỗi CarPlay khi một số app bên thứ ba không phản hồi.

Anh em có thể cập nhật trong phần Cài đặt chung (General) - Cập nhật phần mềm (Software)
76 bình luận
970MB lận :3
Anh em lên có hay bị văng app không?
@My name’s Liêm mình chưa bị
@My name’s Liêm XR lên văng nhiệt tình, tắt bớt app ngầm đi thì mới oke
Đã lên vẫn lỗi dính bàn phím. Pó tay ô apple mãi ko fixx cho VN
leeyuong
TÍCH CỰC
6 tháng
@khanhluult Em gõ cũng nhanh lắm. Nhưng dùng cả iphone và ipad đểu bt. Nên e k hiểu lỗi gì
leeyuong
TÍCH CỰC
6 tháng
@leeyuong Em dùng 13 prm và ipad m1 11inc
hanav3
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@leeyuong hình như tùy app đấy bác, mình nt zalo, imess bt, nhưng messenger thì thỉnh thoảng có bị đơ khi gõ nhanh quá.
leeyuong
TÍCH CỰC
5 tháng
@hanav3 Chắc vậy. E cũng ít khi dùng messenger
Re0
CAO CẤP
6 tháng
mình lên ko biết có báo pin khi watch đầy pin không nhỉ, hiện tại 15.2 lại ko báo khi pin đầy 😕
@Re0 Mình vẫn thấy báo đầy bình thường
Re0
CAO CẤP
6 tháng
@BlackCat_94 mình vừa lên cho con xs , và đang cắm sạc cho watch , coi nó có báo , không ,
Cập nhật iOS mới -> giật lag -> than vãng -> chờ đợi -> cập nhật iOS mới.

Hành trình đau khổ lại tiếp tục.
IOS 15 có vài lỗi nhỏ nữa như sim Vina hoặc Mobi hay tự nhiên mất sóng. Nhóm bạn của mình khoảng 4,5 người hay bị( đang xài 12,13pm) còn mình thì bị lỗi 2 sim mà xài dữ liệu di động để gọi video trên mess nó bị lỗi kết nối rất chậm và hiển thị kết nối yếu. Mình thử cả 3 cây 13pm
@tiểu tôm K phải bạn, lỗi gọi video trên messeger bằng data trên iphone 13pm, minhf thủ cả 3 cây 13pm đều bị. Bên số hoá cũng có người cmt nói bị vậy. Mình tắt đi 1 sim thì bình thường
quanhp68
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@tiểu tôm Vẫn hiện 4G bt bạn ơi,Chỉ là khi có ai gọi đến báo tắt máy. K phải thường xuyên mà thỉnh thoảng bị .Lên bản này mình thử mấy hôm vẫn bị,H lại phải tắt Esim đây.
quanhp68
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@Truong0977 Cũng đang chấp nhận tắt 1 sim Mobi đây.
@Truong0977 fix được lỗi này chưa bác. máy em 12 gặp lỗi từ 15.1 đến nay chưa hết
Vẫn đang 14.8.1 😆 nhưng đang có lỗi lâu lâu wifi không nhận, báo mất sóng không kết nối được khởi động lại thì kết nối bình thường, lúc còn 14.8 thì lại bình thường, có nên lên 15 không anh em? Mình đang xài 6s nhé 😁
ctctctei
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@gatheringviolet Chip A9 lên nó bóp hiệu năng thấy má =))) đừng bác ạ, em A10 vẫn ở 14.6, sợ trò bóp hiệu năng của Apple lắm 😃))
Cái lỗi bàn phím lâu lâu giật lag không biết fix chưa :3
Lên
Thank pạn
dongtrieus
ĐẠI BÀNG
6 tháng
lên luôn mới biết ae oi
Vẫn vậy
Lên kia ae
langtu0076
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Có là lên. Lăn tăn gì
thôi nằm im đi anh em. Apple dụ để làm chậm máy anh em mình mua máy mới á
Đã cập nhật, thank mod đã chia sẽ
Chưa thấy fix cái vụ gõ chử nó lag nhể
không còn gì để mất, lên thôi =))
Không hiểu là tại máy iPhone 11 của mình hay tại trang tinh tế này nặng mà mỗi lần soạn tin thì cái bàn phím ảo của apple nó đơ và lag giật rất mạnh. Mình nghĩ tại trang tinh tế này thôi chứ hệ điều hành ios của apple không bao giờ lag giật như vậy
cuong12399
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@Emranhieulam1990 Mình cũng bị
@Emranhieulam1990 Thật ra là do Apple đó. Lên ios15 lỗi giật lag bàn phím, đơ bàn phím xảy ra thường xuyên mà, đâu có gì lạ đâu 😃
@lilzerz31 Toàn bị ở trang tinh tế thôi bạn ơi chứ nhắn tin bình thường lại không sao
@cuong12399 Vậy hả bạn
@Emranhieulam1990 Mình cũng bị

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019