Samsung tung teaser đầu tiên về sự kiện Galaxy UNPACKED 2022 sẽ được tổ chức trong tháng 2 năm nay

MinhTriND
21/1/2022 8:29Phản hồi: 36
Samsung tung teaser đầu tiên về sự kiện Galaxy UNPACKED 2022 sẽ được tổ chức trong tháng 2 năm nay
Mặc dù không xác nhận thời gian cụ thể nhưng theo đoạn video ngắn, Samsung tiết lộ Galaxy UNPACKED sắp tới sẽ được diễn ra vào tháng 2. Đây là sự kiện lớn của Samsung trong năm và chắc chắn là sân khấu để hãng trình làng thế hệ Galaxy S22 mới nhất. Một số tin đồn cho rằng có thể sẽ có tổng cộng 3 chiếc máy thuộc thế hệ này, bao gồm Galaxy S22, Galaxy S22 Plus và Galaxy S22 Ultra - thiết bị hỗ trợ bút S-Pen để thay thế cho dòng Note. Ngoài ra, bộ 3 máy tính bảng cao cấp nhất của hãng là Galaxy Tab S8, S8 Plus và S8 Ultra được kỳ vọng cũng sẽ xuất hiện tại sự kiện này.

36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hình 2 dòng S (bo tròn góc) và N (vuông góc) hợp nhất thành 1 dòng mới... Có lẽ "đồn như lời" 😃
@andytran1986 Tin xác nhận vậy rồi mà. Note 21 bỏ để ra mắt với tên S22 Ultra. Còn 2 mẫu S22 còn lại thì vẫn là dòng S.
Siu phẩm đáng chờ đợi nhất 2021 đây rồi
@MID217 Gì v chính xác xíu đi 😆😆😆
ndkhanhs
ĐẠI BÀNG
2 năm
@darkmaster1 Mình cũng đang chờ con này thật 😆) đang dùng ip12p mà nhìn con 13 không muốn lên
@ndkhanhs Tui thì k chơi ip rồi mà ý tui là ổng ghi 2021 nay 2022 rồi 🤣🤣
Cấu hình lộ hết còn gì. Giờ chờ test thực tế máy ra làm sao thôi
Mãi đỉnh
Đối thủ đáng gờm của iPhone 13 series. Năm nay Tết đến sớm, trong khi Unpacked lại đến muộn nên Samfan sẽ phải hạn chế chi tiêu để dành tiền đón siêu phẩm.

Lì xì sẽ bớt đi. Cây mai sẽ bớt bông, nhiều nụ. Và bia bọt sẽ bớt lên láng.
Hóng!
XBlue
CAO CẤP
2 năm
S22 cuối cùng đã phẳng 2 mặt
Hợp nhất 2 dòng S và Note thành 1 dòng duy nhất. cam tròn...
Cười ra nước mắt
Chưa ra đã lộ hết cả hình dáng lẫn cấu hình cả rồi. Con dao 2 lưỡi của việc leak quá nhiều là làm người ta không còn hào hứng khi ra mắt nữa
@Sr_9x Hồi xưa dt nào ra mắt cũng háo hức hết trơn
Hóng
Chuẩn bị đón S22 Note nào 😁
-DN-
ĐẠI BÀNG
2 năm
làm cái teaser giả trân
Nixy
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hóng.
TTris
TÍCH CỰC
2 năm
Em xin bản snap ở VN.
Chuột bạch Exynos bao năm chán lắm rồi
ndkhanhs
ĐẠI BÀNG
2 năm
@TTris Thôi tỉnh ngủ đi ông 😆
TTris
TÍCH CỰC
2 năm
@ndkhanhs Để yên tui mơ...
Bỏ cổng kết nối, 100% sạc không dây, tai nghe không dây, esim. Vậy là khỏi sợ nước 😁
Cười vô mặt
@bomduc Ko loa ngoài nữa luôn :D
@ZeroXHunter86 Loa nó có lớp màng cao su sợ gì, hoặc truyền qua màn hình hay gì đấy :v
@bomduc Phải đi trước thời đại cắt giảm loa ngoài ko lỗ cắm 3.5 mới bán đc nhiều tai nghe.
Phí QC bớt đi ko biết giá có giảm ko nhỉ
@nospecial Giờ ko mua nữa hả bạn ? Mình chỉ quan tâm nó mang đến gì cho mình thôi chứ cái vấn đề bọn ca sĩ, diễn viên nó làm gì mình cũng ko quan tâm đâu ^^
Mong nó giảm giá vì bớt phí QC - trc kia Note là mảng riêng lên nó mất phí QC nhiều thôi
Mình khoái dòng Ultra của Samsung nhưng lại ghét cái viền 2 bên tràn và cong, thế mới đau chứ !
Chắc có 1 tiêu chuẩn chống nước mới rồi ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019