Android con ruột vs Android con nuôi khác nhau ra sao
Duy Luân
5 thángBình luận: 74
Android con ruột vs Android con nuôi khác nhau ra sao
74 bình luận
Lấy tài của con nuôi nuôi con ruột .
Bán lại mình
begaycom
ĐẠI BÀNG
5 tháng
nói chung là đối trọng xứng tầm của samsung
Curve xấu lắm
GooglePixel đã chạy thuần Android r mà nếu nó thêm cái 120hz nữa thì thôi r :V
Android gốc(pixel) phải nói là nó mượt và ổn định hơn cả iOS bây giờ ấy .
P/S: hình như vân tay em này là Quang học chứ ko phải Siêu âm như Sung. Siêu âm của Sung giờ quá ngon.
@rassen 15 đời máy là bao nhiêu con? Trong code nó ghi androi chậm do láng hơn à sàm? Năm đây sài 10 cái máy còn đéo thèm NC,15 đời máy 15 năm mà cũng khoe. Cười ỉa.
nam.nart
TÍCH CỰC
5 tháng
@Hondacodon287 anh nói vậy sai rồi, android 12 lỗi tè le, đang dùng pixel 4xl
@nam.nart Lỗi j mà tè le thế ?
rassen
TÍCH CỰC
5 tháng
@Hondacodon287 hiểu về mặt kiến trúc hệ thống sẽ biết sao nó lag và muôn đời lag hơn 😆
https://techland.time.com/2011/12/07/is-android-doomed-to-lag-more-than-ios/

Is Android Doomed to Lag More than iOS? | TIME.com

Ever wonder why Android devices can seem a mite sluggish when manipulating the user interface, where Apple's iOS-based mobile interface responds like a coiled spring, just waiting for your fingertips to brush its glass surface before leaping into...
techland.time.com

dedicated UI, sai từ lúc design OS.
tới pick kiến trúc hệ thống. JVM vốn tổ bố của memory hogging, và dùng GC higher level

ngôn từ này bạn nên dành vài ngày đọc phân tích kỹ thuật sơ sẽ hiểu
Để xem chứ hiệu năng chơi game cũng bình thường
NgoHaiLong
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Pixel thường bạn mua ở shop nào vậy?
anhtkl
TÍCH CỰC
5 tháng
@NgoHaiLong Bạn vào mấy hội Pixel trên fb, nhiều cửa hàng lắm. Ở TpHCM thì trước h có anh Long đc tín nhiệm cao của ae Pixel, mình cũng mua của ông í
NgoHaiLong
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@anhtkl Bạn có link web không, cho mình nhé.
Ngt Tu
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@anhtkl thank bác
Bản 12 đầu có thể chưa ngon chứ vá cho vài bản lại khác ngay 😆
Mặt trước giống ss nhưng mặt sau thì chả đụng hàng bố con thằng nào cả :|
Làm bài về cam đi Mập ơi, lúc mới ra thấy review cam k xuất sắc lắm nhưng sau vài bản vá k biết thế nào rồi!
Cảm biến xịn, chip nhà làm mà còn k bá nữa thì thôi đó
Thấy Oxygen OS của oneplus mượt lắm mà, chắc ko thua pixel đâu.
Google thuần thiếu nhiều utilities lặt vặt mà lại hay cần :v
Khổ 1 cái là Android thuần tính năng nghèo nàn thiếu thốn
@kobebryant Đơn giản dễ sử dụng ko quá màu mè
anhtkl
TÍCH CỰC
5 tháng
Đang dùng Pixel 6, bỏ qua vụ vân tay chậm (mà với mình, người dùng bình thường thì nó ko thành vấn đề) thì cảm giác Android trên Pixel nó ở 1 tầm khác so với các hãng khác. Gcam chính chủ thì ngon lành, móc ra chụp luôn khỏi nghĩ nhiều.
Có điều loa ngoài bé quá!
anhtkl
TÍCH CỰC
5 tháng
@PVTuat Hầu hết đều 1 đổi 1 trong 3 tháng là thấp nhất. Còn trong hạn bảo hành GG thì nhiều cửa hàng bao thâu lại, lỗ tí chút để lấy máy mới cho nhanh, xem như chi phí gửi sang Mẽo bảo hành. Ko bán chính hãng ở VN thì chịu thôi
@anhtkl Đam mê thì chịu thôi!
Cười ra nước mắt
@anhtkl Rung tốt ko bạn? Mình chạy xe thường xuyên nên rất quan tâm vụ rung khi bỏ trong túi quần.
anhtkl
TÍCH CỰC
5 tháng
@huynhtai52014 Rung tốt, mình cũng hay nhận cuộc gọi ngoài đường. Con này xét về kích cỡ thuộc hàng to nên có cuộc gọi là mình cảm nhận đc ngay.
Lấy tiền con nuôi để nuôi con ruột 😃
Androi gốc thấy mượt vãi. Vẫn đang dùng em 3xl
Giao diện vuốt ve mượt, chụp hình đêm ….ngoải ra cũng bình thường, pin kém, nóng, game hạn chế.
Ruột với nuôi gì? Cách đây 5 năm đã phân định thống nhất rõ. Google muốn gom về ăn trọn gói. Hãng làm máy Android không chịu, không muốn bị phụ thuộc vào Google, đã làm thêm để kiểm soát sản phẩm của mình + thu tiền từ ứng dụng riêng.
Cá nhân mình xài giao diện thuần google lại rất mau chán mặc dù phải công nhận Pixel chụp hình bá đạo thật
@Davekoz_2506 Bác giống em. Giao diện thuần nó xấu kinh lên được.
ppc_hhvn
TÍCH CỰC
5 tháng
Một ông tròn vo, một ông chữ nhật. Đó là điểm khác biệt mà tôi nhận ra ngay, chẳng cần đọc hết bài
Cười vô mặt
từ thời nexus đã thấy mượt hơn hẳn, đến h vẫn thấy độ bá đạo của pixel 😃, chấp cả mấy ông cài rom pixel lên máy khác.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019