Trên tay SRWatch 9: lung linh, lộng lẫy có 9 triệu

cuhiep
8/4/2022 1:57Phản hồi: 58
Trên tay SRWatch 9: lung linh, lộng lẫy có 9 triệu
Mình dùng thử chiếc đồng hồ nhìn xa xỉ này trong ít hôm để chia sẻ nó với anh em. Lý do mình trên tay chiếc đồng hồ không phải thông minh, không phải thể thao, mà là do năm ngoái bên SRWatch có tặng đồng hồ làm quà cho anh em tham gia bình chọn và mình trên tay để cảm ơn họ.

Trong một video quay vui vẻ trên mạng nhiều anh em thấy mình đeo đồng hồ SRWatch này thì nói là mình đeo mấy cái đồng hồ gì đó đắt tiền, mấy trăm triệu hay tỉ gì đó, một số anh em rành đồng hồ hơn thì nhìn ra được đây là chiếc SRWatch giá có 9,9 triệu thôi.

Nói thật mình cũng chằng rành, chẳng tìm hiểu về đồng hồ nên mình không thể biết được là chiếc SRWatch này nó giống một chiếc đồng hồ đắt tiền nào. Mình tìm thử tên mấy cái đồng hồ anh em nói là nó giống như Hublot hay AP gì đó thì mình thấy nó cũng giống giống nhau, rất khó để phân biệt hay để xác định. Có thể phải là người trong thế giới đó mới biết được.

Về chiếc SRWatch này thì mình có các trải nghiệm như sau

• Mặt khá nhỏ nếu so với các mặt đồng hồ thể thao và thông minh mình đang đeo. Nhìn khá vừa với cổ tay của mình. Trong khi tay mình là dạng nhỏ nên không biết mấy anh tay to to đeo vào sẽ như thế nào.
  • Khoá bướm đeo vào nhìn gọn gàng và đẹp từ bên ngoài nhưng lại cấn bên trong phần tay. Đeo một lúc thì thấy hơi cấn và lõm vào nhiều.
  • Phải chỉnh lại giờ mỗi khi để đồng hồ lâu lâu không đeo, xin lỗi anh em mình không rành là các đồng hồ cơ khác có vậy không. Mình đeo AW thì phải sạc hàng ngày, còn đeo Garmin thì nhiều ngày phải sạc. Nhưng chưa đeo cơ nên không rõ vụ pin nó thế nào, nếu không phải sạc nhưng phải chỉnh lại giờ thì cũng không hẳn là hay vụ pin.
  • Nhìn rất lung linh: Style lung linh, hoàng gia này không phù hợp với style mặc đồ đơn giản, thường ngày của mình. Nhưng nhìn nó thực sự là nổi bật với màu vàng, óng ánh và màu da xanh navi lên rất là đẹp, mặt đồng hồ, phần nền xanh nhìn cũng rất đẹp.
  • Nặng: So với mấy cái đồng hồ Garmin to to đắt tiền mình đeo (tầm 20 triệu) thì em này nhỏ nhưng nặng hơn nhiều nên cảm giác thấy nặng tay lắm.

SRWatch_tinhte_cuhiep37.jpg SRWatch lúc đưa mình trên tay còn đưa cả một bản giống y hệt nhưng mà nhỏ hơn và giành cho nữ. Giá rẻ hơn khoảng 2 triệu đồng.

Tuy cổ tay mình rất nhỏ nhưng mà đồng hồ cũng rất vừa nên anh em nào cổ tay lớn hơn mà mua đồng hồ size này chắc phải đeo thử để coi.

Khá dầy và nặng nên đeo vào rất cảm giác. Lên hình nhìn tay cũng sang hơn và lộng lẫy hơn tuy không phải phong cách của mình.

Đồng hồ được đính rất nhiều hạt đá trên mặt. Nếu mà các đồng hồ siêu sang mà đính đá cỡ này chắc tính bằng tiền tỉ.

Hộp nhìn cũng ra gì lắm.

Khoá bướm ẩn vào trong.

Quảng cáo

Hình ảnh khác:
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn cũng ngon lành mà anh
đẹp - sang
Đeo không tự tin lắm vì nó quá giống Hublot. Cứ Orient mà xài
Cười vô mặt
@Jackie Lee 1981 Giống hàng Replica của Hublot 😆)))))
@Jackie Lee 1981 Chuẩn bác, Em cũng thích hàng noname còn hơn dùng hàng fake, nhái 😆
kjz_9x
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Jackie Lee 1981 kiểu dáng con này thấy nhái không khác gì mấy con AP
Mình không ham mấy con đồng hồ lấp lánh kiểu này 😆
dành cho người thích hệ vàng, dây xích vàng, đồng hồ vàng, iphone vàng, nhẫn vàng, kk
@Phuongkak Cái đồng hồ này nhìn sến vl .
Nat2104
TÍCH CỰC
2 năm
@Phuongkak Có màu bạc nữa bạn
Made in china 🤣
thesunfk
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nhái AP Royal Oak
nightbg
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nhìn hình thức thì đẹp thôi nhưng dho tiền nào của nấy, 9tr thì ko chất lượng được.
Hijeep Vox
ĐẠI BÀNG
2 năm
vàng khè giá bằng con T, Edox, Ha.. xài rồi. Cở 7tr đã có em Victoinox alliance cơ, đẹp sang . Vì nhái H , AP nên bà con dễ nhận ra hàng nhái
Má! Vậy mà lần trc tưởng chủ tik chơi húp-lot
Mình bán cả 2 phiên bản đính đá và không đính đá. Newfullbox bảo hành 1 năm giá rẻ hơn cu hiệp mua nhé hihi
@anltk123 Em dân chuyên bán đồng hồ, bác vào facebook -> bấm vào tìm kiếm (kính lúp) rồi gõ #NguyenNamAuthentic là ra ạ
@tuyendcc Giá như nhau, chiếc này đẹp hơn
@tuyendcc địa chỉ và đường lick mua ở đâu bác ?
Nhìn ko thích lắm. Chắc do trên tay ông Hiệp nó bớt đẹp đi, chứ trên tay Duy Luân thì hết sẩy con bà bẩy 😁
khoaguitar
ĐẠI BÀNG
2 năm
Kiểu gucci mà in nguyên chữ lên áo
Đẹp..sang..
hột, hột e vi oe...
Wow nhìn qua đẹp sang. Sai số thấp/giờ chính xác không admin nhỉ? Mấy đồng hồ cơ auto đeo luân phiên mang tính thời trang cũng che tay chân lông lá bớt anh em ạ. Gặp dân sành thì kệ thôi, đỡ bị thịt.
Nhìn sang
CellonC
CAO CẤP
2 năm
Hoi phèn ae ạ
Hudson
TÍCH CỰC
2 năm
Hỏi Google cái hãng này mà méo ra đc thông tin nào 'uy tín'.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019