Cảm nhận nhanh Ví SEN 4 phiên bản "Thứ Sáu ngày 13" đen tối
Rất hay và hữu ích!/6 người
xecatang
5 ngàyBình luận: 42
Cảm nhận nhanh Ví SEN 4 phiên bản "Thứ Sáu ngày 13" đen tối
Mình nhận nó ngay thứ Sáu ngày 13 nên gọi vậy thôi, chỉ là cái Ví SEN 4 da bò màu đen yêu thương(từ người bạn thân). Được đặt đợt đầu giá nóng hổi 420k. Mà hôm nay cũng đen, kẹt họp không sờ được đầu tiên nên nhờ đứa em đi nhận, nó bóc ra coi sờ trước luôn…chiều thì mưa đen thui!
Vào ví luôn, hình tới đâu nhận xét tới đó nha anh em cho nhanh gọn lẹ.

Đầu tiên là hình thức cái Ví SEN. Chỉ đều đẹp, mình tin tưởng và không bàn về cách làm da vì nó là chủ ý của chủ tịch. Cái hộp cũng có logo SEN, anh em nào từng ăn búp sen thì sẽ hiểu cái hộp này.

Mình có bao nhiêu đây thẻ nợ nần và một ít giấy tờ tùy thân, chưa nhận CCCD nên còn to bự. Tiền mình nhiều lắm mà toàn tiền lẻ, bỏ ra túi riêng, để lại mỗi tờ 5k làm màu vì nghe Ví SEN ít tiền mới đẹp.

Quảng cáo

Bỏ vô ví rồi đây, anh em thấy là cái CMND cũ và giấy đăng ký xe nó chà bá, làm xấu ví.

Khi gập lại, nhìn hơi lệch không hiểu vì sao, có lẽ do giấy tờ cũ còn bự.

Lúc này cục nam châm không còn nghĩa lý gì, phiên bản sau hy vọng sẽ OK hơn vụ này

Mình rất thích cái hộp này, nó có mấy cái lỗ tròn tròn, chiếu đèn flash iPhone qua thì nó ra như vậy đó. Điều bình thường nhưng lạ lạ

Đút cái iPhone vào hộp thì nó được ánh sáng như vầy. Ban đêm để như vầy chiếu lên trần nhà thì hết bài.

Quảng cáo

Vậy là hết. Tinhte một sân chơi, tinh tế 1 sản phẩm. Tối anh em làm thử coi sao, chưa có thì chạy ra mua nhanh tối test nha 😁

Chúc anh em vui cuối tuần!

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

42 bình luận
Tags:review
Nhiều thẻ ghê 😆
@PVTuat Uy tín nên thẻ nhiều 😁😁
@PVTuat Nợ vây quanh 😁
@xecatang Bác lại thế rồi !
Ngắn gọn xúc xích, lộn súc tích 😄😄
@Hồ vi từ 86 Hâhha
Nhìn mới nhớ nhân viên KT đưa mình thiếu cái hộp 🤣
@barrettroyal Mua tại cửa hàng xài luôn, khỏi giấy khỏi hộp
Cười vô mặt
Munich307
ĐẠI BÀNG
5 ngày
Ví này theo mình muốn không cộm nên để 4-6 thẻ loại cứng thôi bạn à. Tiền độ 15-20 tờ đổ lại thì đẹp.
@Munich307 Mình 6 thẻ à, có thể do ngăn nhỏ bên trong không làm vì cũng thêm 1 lớp làm cộm
cắt mấy cái miếng nhựa vào vào cmnd và giấy tờ xe là ok mà bạn ơi. hihihi
Ko đẹp, ở lại sen 3 thôi
18K
CAO CẤP
5 ngày
Thẻ lắm quá quẹt nó cũng có dính đâu 😔
@18K Dính bình thường bạn, mình thử rồi
Lại Nâng bi
Cười vui vẻ
theon2709
TÍCH CỰC
4 ngày
@Ryan Phạm 223 Nó không điệp nhưng độ tiện dụng nhanh gọn thì tôi đánh giá cao sen 3, trước còn bỏ vài triệu mua cái ví xịn nhưng thấy rút tiền/cất tiền hơi nhọc nên từ sau tôi chỉ dùng sen 3, rút nhét dễ lấy tiền
@theon2709 Rút tiền ra rút tiền vào còn thấy nhọc thì thôi lấy cái túi ni nông cho vào sau này lấy ra lấy vào cho dễ giống mấy bà ở chợ ấy. Còn mình đang nói đến vấn đề thẩm mỹ thì cái ví này bố của xấu luôn.
theon2709
TÍCH CỰC
4 ngày
@Ryan Phạm 223 sen 4 không nói nhưng 3 đơn giản không xấu cũng chẳng đẹp...cơ bản thì tôi thích tối giản
@theon2709 Bao h có phiên bản hiệp hói có in hình thì mình cũng mua 1 cái để đút túi quần sau. Còn 3-4 với thứ 6 ngày 13 thì chưa quan tâm
holokids
TÍCH CỰC
5 ngày
mua Sen4, đang dùng cmnd bỏ không vừa + cà vẹt xe nó cũng không vừa. lại cất Sen4 làm sưu tầm. hic.
CH MINH TUE
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@holokids Bạn nên đi đổi cccd và cà vẹt
nhqdat
TÍCH CỰC
5 ngày
@holokids Cà vẹt xe phải cắt gần sát biên của tờ giấy thì cố lắm mới nhét vừa 😃
Mình cũng đang đợi màu đen
@tuandat. Đen bất tử 👍🏿
em cũng CMND và giầy tờ xe với ví SEN 3 vẫn ngon .....
@Dương Quang Thế A cũng có vs3 mà không xài để kỷ niệm chơi 😁
Xe ôm dạo này lên đời ghê luôn😁😁😁😁
@Lê ♻️Văn Cuốc nào chưa xếp
@xecatang Xăng lên quá nên cho xe ở nhà,đi xe đạp cho tiết kiệm ngân sách quốc gia😁😁😁😁
Cà vẹt xe còn bự quá nên thôi ai tặng ví thì mình nhận để đó chứ không xài 😁😁. Đang hài lòng với ví handmade này rồi 😁😁😁
@NghiepTranVINA Bự thiệt bác, toàn in linh tinh không cần thiết lắm làm nó bự ra 😁
@xecatang Coi vậy chứ toàn là thứ cần xài không chứ đâu. Nếu không là bỏ rồi cho khỏi nặng ví
hàng về đúng ngày đẹp 😁
oNhacPhio
ĐẠI BÀNG
4 ngày
🤔 nữ dùng ví này được không mn
@oNhacPhio Nghe nói phiên bản này chi dùng cho nam và GBTQ thôi bạn ạ.
@oNhacPhio Được. Cũng unisex nên vô tư đi bác
eto_design
ĐẠI BÀNG
4 ngày
Về cơ bản thì ví Sen 4 đẹp, nhỏ. Nhưng khắc tên nên ra thêm 1 phiên bản to hơn và dài hơn 1 chút, để phù hợp cho người dùng 1 số giấy tờ cá nhân to hơn.
vinhan73
TÍCH CỰC
4 ngày
Ví rớt xuống đất là tiền rớt ra bay phấp phới luôn !!! Hình như ông gì đó bị bay tiền tung toé trong hầm đèo Hải Vân vừa rồi là do rớt cái ví sen 3 hay 4 gì đó á 🤣🤣🤣 ! ==> đề nghị nâng cấp vá lỗi với ví sen 5 có ngăn khoá phẹt mơ tuya nha !!
mình cũng từ ví sen 3 lên ví sen 4 & rất thích em nó.
huankent
ĐẠI BÀNG
3 ngày
Ví bằng da sáp thì xài 1 thời gian nó sẽ bong tróc phần da đấy

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019