Galaxy Z Flip4 sẽ có các tùy chọn Bespoke phong phú hơn, liệu có tới Việt Nam?

ndminhduc
22/6/2022 3:24Phản hồi: 26
Galaxy Z Flip4 sẽ có các tùy chọn Bespoke phong phú hơn, liệu có tới Việt Nam?
Với các sản phẩm hướng đến người dùng trẻ như Galaxy Z Flip series, Samsung có một chương trình rất hay là Bespoke để giúp khách hàng tùy biến và thay đổi các màu sắc sao cho phù hợp với bản thân từng người. Khách hàng tham gia chương trình Bespoke cho Galaxy Z Flip3 sẽ có thể chọn 2 màu khung máy, 5 màu sắc khác nhau ở mặt trước và 5 màu sắc khác nhau ở mặt sau.

Hiện tại Bespoke chỉ xuất hiện ở Mỹ, Canada, Anh, Đức, Pháp, Hàn Quốc và Úc. Tuy nhiên, với những tin đồn gần đây thì Samsung sẽ sớm mở rộng ra những quốc gia khác, đồng thời cho nhiều tùy biến hơn trên Z Flip4.

Tại Việt Nam, Samsung không mang Z Flip3 Bespoke Edition về nhưng họ có hợp tác với các chuỗi bán lẻ do chính Samsung vận hành như Samsung Experience Store hay SamCenter để người dùng tự thiết kế và in các ốp lưng Flip3 tại Việt Nam. Chương trình này sẽ kéo dài từ đây đến hết năm nên khả năng Flip4 Bespoke Edition về Việt Nam là rất cao.

Ngoài Flip4, Galaxy Watch 5 cũng có thể nằm trong trương trình Bespoke Edition. Dự kiến các sản phẩm này sẽ đồng loạt giới thiệu vào 10.8 và bán ra sau đó.

Tham khảo: SamMobile
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko biết các bác sao chứ mình thấy nó như hộp phấn phụ nữ ấy nhỉ.😂
hoang559
TÍCH CỰC
2 năm
@boyngo1988 dung lượng pin đời mới tầm 3700 mAh ( > 3300 mAh cũ) nhưng vẫn khá yếu so với flagship bình thường
@devilbs E ngày nào sạc 1-2 lần, nhu cầu dùng ít và luôn bật 4G bác ạ. Bác nào hay đi ngoài đường và lướt nhiều thì ko phù hợp.
@杜越英 E cũng đen nhám bản 256, ko ốp nó mỏng gọn thật sự nhưng bị trơn ... Con này ngoài vụ pin hẻo ra e chả chê gì, trên cty e để dock ko dây với ít ra ngoài nên ko bận tâm lắm về tg sử dụng.
devilbs
TÍCH CỰC
2 năm
@boyngo1988 Ngày sạc 1-2 lần mà dùng ít thì hơi toang thật bác ạ, hy vọng con 4 khá khẩm hơn
Samsung có 1 cái dở là phụ kiện của nó ko đầy đủ ở các nước không có Store chính chủ, Apple cũng thế nhưng Apple thì bên nhập khẩu họ sẽ tùy theo tình hình thị trường, sở thích để order từ Apple các mẫu, màu sắc mà họ cho là sẽ bán chạy. Còn Samsung là nó cắt luôn một số thị trường, trong đó có VN, nên phụ kiện chính hãng của SS bán thiếu màu, rời rạc.
Thằng bạn tui nghĩ sao nó đi mua cái này xài, nó bên làm đồng nữa ...mỗi ngày nó mở ra đóng lai mấy chục lần
devilbs
TÍCH CỰC
2 năm
@Bão Xì Phố Làm mấy nghề bên sản xuất mà môi trường không sạch lắm thì em nghĩ không nên xài mấy con gập nữa, khó bền mà lúc dùng cũng bất tiện
Flip 3 vẫn đang còn quá ngon
Giờ xài dt nhiều mà gập kiểu này cực hơn xài k gập
@vn123123 Nhưng chị em thích bác ạ, vì nó đẹp.
Mà với chị em thì không cần biết tiện dụng, hay chức năng đao to búa lớn gì cả, đẹp mới là quan trọng 😆
thích Z flip nhưng kg thích hđh ăn roi
Không thích dòng Z Flip series này 😁
Cười vô mặt
haithiennn
TÍCH CỰC
2 năm
Vã quá rồi, tồn quá rồi, nên phải làm mấy trò mèo mới mong có khách. Chủ yếu xị em và đám làng gốm xài chứ anh em thì chắc ko rớ tới đâu. Z Fold thì còn ngon, dòng này chắc SS drop sớm.
Dat0236
TÍCH CỰC
2 năm
@haithiennn Flip bán chạy hơn fold nha bác
Pin mà dc 4k5 thì ngon
hamden
ĐẠI BÀNG
2 năm
Zfip nhìn thời trang quá
Khum thích dòng này hihhihi pin yếu là nhuọc điểm lớn
Con Z Flip3 hồi đợt cũng có bản Bespoke
có option in hình custom ko nhờ =))