Tua vít này lạ lắm, 27 triệu lận

Mọi người đọc thêm chi tiết hơn ở đây nha: https://tinhte.vn/thread/tren-tay-bo-tool-apple-cho-thue-de-ban-tu-sua-iphone-cua-minh-tai-nha.3530929/
10
27
changvuive
ĐẠI BÀNG
Thiệt tình apple
0
Tiền thuê dụng cụ mắc hơn tiền thuê thợ sửa , rủi ro lại tự chịu. Thay cục pin mà phải thuê cái máy này thôi chia tay sớm.
0
Huts máu thì apple đứng thứ 1. Kotex chỉ đứng thứ 2 mà thôi.
6
nazratul
CAO CẤP
Ko hiểu ý nghĩa của bộ toolshit này lắm. Thợ thì thuê cũng ko sinh lời, người dùng thì ném mẹ ra tiệm cho mau
0
Cái này cho thợ hành nghề sửa iphone dạo
0
Bữa cũng nghich thay pin con iPhone 7. Thấy cũng dễ.
0
hipppo
CAO CẤP
Clickbait
3
Apple rất khôn ngoan khi tung ra bộ này vì nó sẽ giúp Apple bán nhiều linh kiện hơn
0
dangvutuan
ĐẠI BÀNG
Cái tiêu đề dễ gây hiểu nhầm. Đắt ở đây không phải ở cái tuavit mà ở 2 cái máy tạm gọi là thay màn hình và thay pin gần như là tự động. Sử dụng ở các trạm dịch vụ thì mới ổn chứ cái này không nên dùng cho tiệm nhỏ và người dùng thì càng không nên. Vận hành cái máy cũng cần có kỹ năng và kiến thức nhất định, không dành cho số đông
1
bigbangn91
TÍCH CỰC
Bạn ko muốn khách hàng sửa điện thoại của bạn, và bạn cũng ko muốn bị người dùng kiện tụng => đây chính là giải pháp
1
mới mua đt ,ra TGDĐ mình cầm iphone lên rồi bỏ xuống !Giờ mình cảm thấy chẳng có gì cần thiết để dùng nó ,khi nó bị cái gì là y như bị hành ra bã ,mua linh kiện lắp vào báo lỗi tùm lum kể cả dây sạc ,đủ phiền toái thôi bỏ luôn...
0
sao thấy Đan nói gì cũng lọt lỗ tai mà nghe xong ko hiểu gì... chắc do đang nghĩ điều gì khác.
0
losharik
ĐẠI BÀNG
ba cái loại hút máu, hút mồ hôi anh em chúng tôi biết tỏng hơn 20 năm nay rồi ...
0
. Nguyễn Du .
ĐẠI BÀNG
cái gì cũng đẹp mà mỗi tội k có xèng T.T
0
Giá ảo vậy Đan muội ? Xung ca nghĩ nên đặt tên bộ kit này là Diana Vitsvet nha. (Hút máu ae quá mờ)
hi hi
1
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019