99k cho sự an toàn của bạn và gia đình liệu có quá rẻ ????

6/8/2022 4:24Phản hồi: 152
99k cho sự an toàn của bạn và gia đình liệu có quá rẻ ????
Nay em mới sắm 1 em phá kính treo móc chìa khóa phòng trường hợp bất trắc xảy ra các bác cùng em đi khám phá em nó nhé !!!

1,Thiết kế của em nó

Vỏ hộp được thiết kế đơn giản mặt trước hình ảnh sản phẩm mặt sau là thông tin và cách sử dụng sản phẩm có mã vạch và QR code các bác có thể check.

Thiết kế nhỏ gọn như bật lửa cầm tay trên thân có tên của hãng.
Có móc để các bác có thể treo vào móc thìa khóa hoặc đem theo người phòng lúc gặp nguy hiểm.

Vỏ được làm bằng hợp kim nhôm được đánh bóng mờ có thể chịu được lực và nhiệt độ nóng cao.
Đầu nắp đều có vòng cao su đóng rất chắc chắn khi treo móc thìa khóa yên tâm là không bị rớt.

2,Phụ kiện đi kèm

Các bác sẽ nhận được bao gồm 1 miếng dán để gắn lên xe hoặc chỗ nào đó dễ nhìn phòng trường hợp nguy hiểm xảy ra.

1 em kính đi kèm rất dày để các bác có thể test uy lực em nó khi ring em nó về.
Sticker đặc trưng của hãng.

3,Công dụng của em nó

Em nó có 2 đầu 1 đầu dùng để phá kính 1 đầu dùng để cắt.

Quảng cáo

Trong trường hợp như các bác gặp trường hợp chẳng may như hỏa hoạn,ngập nước,rơi xuống sông hồ hay xe bị trục trặc không mở được cửa….. các bác có thể dùng em nó để phá kính thoát ra ngoài 1 cách nhanh chóng.
Khi các bác gặp trường hợp nguy hiểm bất ngờ xảy ra mà đang bị kẹt bởi dây an toàn trên xe hơi em nó có đầu dao cắt dây 1 cách nhẹ nhàng và thoát ra ngoài.
Nhỏ gọn nhẹ vỏn vẹn có 100g và đặc biết lực để phá kính trẻ con cũng có thể làm được 1 cách dễ dàng.
Điểm đặc biệt của em nó là lực phá kính dưới nước 1 cách dễ dàng không khó khăn như các loại phá kính truyền thống được trang bị trên các loại xe công cộng.

4,Có nên mua hay không

Em nghĩ nó là đồ không thể thiếu trong xe hoặc trong gia đình các bác nhỏ gọn tiện dụng hơn nhiều so với các loại búa phá kính thông thường phải dùng lực rất mạnh.

só ánh.jpg
Và nó cũng rẻ giá bình dân nên em nghĩ không quá khó để sắm để phòng cho bản thân và gia đình mình trong trường hợp nguy hiểm xảy ra 1 cách bất ngờ.

Quảng cáo

Tổng kết

Em mua sản phẩm này tại cửa hàng giá 220k bởi vì lúc đó e cần gấp nên e chưa kịp tham khảo giá nay e tìm trên lazada giá 178k và trên shopee giá rẻ hơn 99k các bác có thể tham khảo !!!!!
Nhiều bác bình luận yêu cầu video thực chiến e xin để link youtube các bác có thể tham khảo!!

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thực chiến đi nào. Nói không ...ai tin
Anh theo em
@Qúa là đau đầu Ý nói thực hành trên xe thật luôn ý.
@Qúa là đau đầu em bé nhỏ sao biết mà dùng trời, ý em nói là ai đó có cái này thì họ có thể lấy nó ra giúp người khác, ví dụ như bác có, bác thấy trường hợp thế này bác quay lại xe của mình để lấy cứu người, đúng ko?
@p700i Xe thật e còn chưa có tiền để thay kính bác à
Cười vô mặt
@iPhoneHelp Vâng gặp mình có thể cứu thì mình cứu chứ bác ơi mình treo ở móc chìa khóa hay đâu đó nó cũng nhẹ mà bạn !!!!
Cười vô mặt
AE đã test kính ở tiệm vàng chưa ?
@Qúa là đau đầu chỗ nào an ninh tốt sướng ghê
@lamtien338 Quê em ý mà bác
Cười vô mặt
@Qúa là đau đầu
Yêu quá
vinius197
TÍCH CỰC
2 năm
@thienvk =)))))))
Test thử vào cái kính đi bạn
@Mrhabuzz Dạ e hơi thiếu xót e có bổ xung trên bài rồi bác nhé
Cười vô mặt
Đọc mãi mới hiểu tác dụng của nó
@lamtien338 E viết có khó hiểu lắm k bác ????
@Khiem Lee Đầy cả cách sử dụng mà lại bằng tiếng anh và tiếng tàu
Cười vô mặt
@Qúa là đau đầu không phải tại khó hiểu mà mình chậm hiểu . hihi
@lamtien338 Cũng tùy người bác à
K bằng iphone
@trungbeo2020 K bằng iphone là thế nào vậy bác
@Qúa là đau đầu Ý bác ý là dùng iPhone nén vỡ kính.
@Nguyen Van Thao147 Dùng cái này để phá kính của iphone à bác hay gì e vẫn chưa hiểu cho lắm ??
@Qúa là đau đầu Bác ý troll đó, theo em hiểu là ý của bác ý là Iphone cứng nên khi nguy hiểm lấy Iphone chọi vô kính oto luôn.
tuilait
CAO CẤP
2 năm
Review như mắm. Có miếng kính để test sao k chiến luôn đi
beend
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tuilait Hóng kết quả thế nào
@tuilait Dạ e hơi thiếu xót e có sửa lại bài rồi đó bác có thể tham khảo nhé !!!
@beend Có kết quả trên bài rồi bác nhé bác có thể tham khảo
Cười vô mặt
kimthanhvu
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tuilait Cái này mình mua được 3 năm rồi (hi vọng không cần dùng tới nó). Lần đó mua ở Vanhanhmall, khui hộp là xử miếng kính kèm theo ngay tại kệ tính tiền luôn. Ổn phết
@kimthanhvu Dạ vâng mua phòng trường hợp bất trắc nguy hiểm mk k lường trước được ý mà bác chứ k ai mong muốn xảy ra cả
Im lặng đi
bé xíu thế mà đập dc kính á a
@Sống như loài mèo Đúng vậy b được cả kính chịu lực cửa ô tô trước và sau đó
Kính có mà bác lại để nó nguyên vậy phải bỏ ra thực chiến luôn đi chứ bác ae mới tin được chứ ???????
Hóng video
@Tùng đây 123 Dạ e có chỉnh sửa trên bài viết rồi đó ạ bác có thể tham khảo nhé
Cười vô mặt
@Qúa là đau đầu Ok bác chủ thớt
dacviet
TÍCH CỰC
2 năm
Cần thực chiến xem hiệu quả.
@dacviet Trên bài e có để video thực chiến rồi bác có thể tham khảo nhé
Cười vô mặt
hokagedetam
ĐẠI BÀNG
2 năm
ko đăng video test thử cách hoạt động ra sao bạn. có tâm chút nào
@hokagedetam Em có sửa bài ở trên rồi bác nhé bác có thể tham khảo
bác ra gara ô tô hỏi họ xem có tấm kính vào bỏ đi ko thì test luôn vì trước sau gì họ cũng đập vụn mà.
@meodihia_cool Dạ e có sửa lại bài và để video test em nó rồi đó bác có thể tham khảo
Cái này mà mấy đứa nhỏ cầm là rén luôn, ko may đang đi nó ấn quả thì toang!
@-KhangThien- Cũng nguy hiểm phết mà cái này nó cần thiết mà bác trường hợp khẩn cấp mình còn có cái mà dùng chứ như mấy cái búa phá bình thường mà rơi xuống nước chắc chịu chết
Cười vô mặt
https://resqme.com/ đẹp đẹp có đội này làm ;)
@deathoralive Nhìn cũng ok phết đó bác nhỉ hàng đẹp vậy có nhà bán hàng nào ở việt nam k vậy bác
@deathoralive Cũng khá là nhỏ gọn mà này ơ nước ngoài rồi bác oder về chắc hơi lâu lúc ý e vội nên tậu luôn em này
@Qúa là đau đầu À ở VN cũng bán mà bạn. Chỉ là cẩn thận không mua phải hàng nhái thôi.
@deathoralive Khi nào e hỏng e này thì e sẽ tìm tính tiếp bác à
@Qúa là đau đầu Nó không hỏng đâu bác. Cái của bác dùng cũng ngon rồi 😁 Yên tâm. Có những món đồ EDC có thì thiếu, không có thì thừa. Món này thì chỉ mong không bao giờ phải dùng :D
@deathoralive Dạ e cũng mong thế bác à chứ mua phòng cho mk và gia đình phòng bất trắc ý mà
Cười vô mặt
BenG Pham
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cai nay rat can thiet
@BenG Pham Dạ đúng vậy bác nhỏ bé nhưng lúc nguy cấp thì rất là cần thiết
Cười vô mặt
ONE NO!
TÍCH CỰC
2 năm
bạn mua lúc cần gấp, vậy giờ bạn xài chưa
@ONE NO! Mình sài rồi b nhé nhẹ nhàng là kính cửa ô tô đã vỡ rồi
để mình mua rồi review cho anh em
@ThietKeWebChuyen-Com này thì như là kính chống đạn mà , đập vào nó nứt rồi dính nhau chứ đâu có vỡ từng mảnh như kính thường ( ô tô )
@ThietKeWebChuyen-Com Thế có gì bác báo ae xem có làm bung bét được kính đó k nhé e cũng hóng vụ này
Cười vô mặt
@渡辺稲荷 Kính ô tô trước và sau xe cũng là loại kính nhiều lớp chịu lực mà bác chứ có phải kính thường đâu bác nhỉ ????
tvu732
TÍCH CỰC
2 năm
Cảm ơn bác chủ thớt. Sản phẩm đã nằm trong list mua của em đợt 8/8 tới.
@tvu732 Sắp sale chắc mua giá còn hời hơn nữa e thấy mk vội vàng quá xúc e nó tận 220k liền
Im lặng đi
Eldimio
CAO CẤP
2 năm
Từ năm 2015 trong túi mình luôn mang theo con này, chức năng chính là búa phá kính và cắt dây (đai an toàn khi kẹt) hoặc những thứ gây vướng víu khi thoát hiểm.
Mình thắc mắc nguyên lý hoạt động của con trong bài thế nào? Cách "lên đạn" lại khi dùng xong 1 lần?
@Eldimio Thế bác sắm luôn 1 em trên bài e có để link đó bác nhỏ mà tiện còn cách lên đạn thì dựa vào lực lò xo và đầu thép cứng để phá kính bác nhé
@Eldimio Còn phần lên đạn bác nói thì mình dùng bao nhiêu lần cũng được đến bao h lò xo hỏng thì thôi bác nhé
Eldimio
CAO CẤP
2 năm
@Qúa là đau đầu Trên bài không có test thử cách vận hành ntn.
@Eldimio E nhớ là e có viết cách sử dụng mà nhỉ bác chỉ việc mở lắp ấn nhẹ vào góc kính xe là được còn k thì bác xem video youtube e có để link trên bài đó bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019