Roon ARC - cập nhật quan trọng của Roon 2.0

AudioPsycho
29/9/2022 9:36Phản hồi: 21
Roon ARC - cập nhật quan trọng của Roon 2.0
Phiên bản Roon 2.0 đã hỗ trợ được Roon ARC, đây được xem như là bản cập nhật có giá trị lớn với những người hay phải di chuyển và có một kho nhạc chất lượng cao mang tính cá nhân hóa cao.

App Roon ARC dành cho thiết bị di động sở hữu giao diện thư viện nhạc trực quan hơn với tính năng tìm kiếm bài hát, nghệ sỹ, thêm và chỉnh sửa playlist, đặt tag và chọn lọc nội dung stream. App cho phép truy cập thư viện nhạc dễ dàng ở bất cứ đâu, ví dụ: Roon Core mình ở VN nhưng mình đang du lịch ở Mỹ, mình có thể dùng Roon ARC để truy cập vào kho nhạc cá nhân trong Roon Core, offline và online)

Roon ARC có thể được tải về miễn phí cho iOS và Android, và được cung cấp miễn phí cho khách hàng đã đăng ký Roon.

Liên kết tải về tại đây (iOS / Android).

Sau khi tải về thiết bị di động, bạn cần liên kết Roon ARC và Roon Core để có thể sử dụng app di động. Khách hàng đã cài đặt Roon Remote cũng cần cài thêm Roon ARC để sử dụng các tính năng của app. Hiện mình đang làm thêm 1 bài nữa hướng dẫn anh em có Roon ARC và Roon Core nhưng 2 thằng không thèm nhận nhau.

Nguồn roonlabs
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chả quan tâm lắm!? 😁
Tôi tin em!
@Cuong Nb thể hiện điều gì?
mặc dù tôi đọc tôi cũng chả hiểu gì, nhưng ko đến nỗi phụt ra mấy câu vô duyên vậy
@crazyfox Ơ! sao quote cmt rồi chỉ trích vậy? 😃
Bạn thì đỉnh rồi
at007
TÍCH CỰC
2 năm
nhạc nhẽo thì lên youtube mà xem, nghe chi mấy cái vớ vẫn này
Cười vô mặt
@at007 Chuẩn bác ạ! cứ lên Youtube, ZingMP3 hay Spotify, soundclound cho rồi! 😁 Mấy cái này bên VN mình chả có mấy ai dùng :D
Cười ra nước mắt
vẫn đang sử dụng zing.mp3
wow, bữa thấy email báo mà không rảnh đọc kỹ, nay thấy bài mới thấy đã, đagn xài roon mà. để cài liền. cám ơn mod
lần đầu tiên nghe tên ứng dụng này, cũng chả thấy hứng thú lắm
thanhtv29
ĐẠI BÀNG
2 năm
Tính năng này lấy cảm hứng từ Plex music, cách hoạt động cũng tương tự, có điều Plex bị giới hạn chất lượng, mà em vẫn thấy Plex dễ xài hơn Roon Arc anh @AudioPsycho
Cười ra nước mắt
@thanhtv29 plex giao diện cùi, nhìn chán lắm, khum có hứng xài :v
Billlay
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thay vì viết như vậy, mod có thể thêm 1 vài so sánh & giới thiệu cái này là cái gì, ưu việt hơn các app khác ntn
@Billlay mình viết giới thiệu về roon lâu rồi bruh
https://tinhte.vn/thread/roon-nhac-truong-tai-hoa-cho-he-thong-am-thanh.2831902/
Billlay
ĐẠI BÀNG
2 năm
@AudioPsycho Thế thì để cái link ở dưới kèm theo là quá ngon 🤣🤣🤣
Mấy thông tin này giống như "Cà cuống thơm đưa cho người nghẹt mũi". Mấy người không cầu kỳ trong việc nghe nhạc đọc mấy bài này sẽ chẳng có giá trị gì, chê là xàm. Trong khi đó con số tín đồ âm thanh của TinhTe lại có vẻ không nhiều. Cảm ơn Mod đã chia sẻ bài thông tin mặc dù mình không dùng Roon. Offline mình dùng Foobar, online mình xài Tidal, Apple Music 😃
Hình như dk em này giá hơi chát
@Manhtoan112 cái "hình như" của bạn đúng rồi đấy 🤣🤣
@hieu282828 Kaka đọc tiêu để dễ lao hố vôi lắm.
Khánh Vũ.
ĐẠI BÀNG
2 năm
Roon thì ngon nhưng giá thì đau hết cả thận !
Trước chăm chỉ nghe bác này live lắm. Giờ bận quá ko hay xem.
j0h4n
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chắc ít ng dùng.
Jask
TÍCH CỰC
2 năm
Tui tai trâu, vẫn trung thành với Winamp 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế