Ấm điện Fellow có phiên bản mới: Stagg Pro và Stagg Pro Studio

Nam Air
7/10/2022 3:43Phản hồi: 16
Ấm điện Fellow có phiên bản mới: Stagg Pro và Stagg Pro Studio
Ấm là một dụng cụ cần thiết cho anh em yêu cà phê, anh em yêu cà phê chắc biết ấm Fellow rồi, mình cũng từng trên tay cái ấm Stagg EKG ở đây. Nay nhà Fellow giới thiệu bản nâng cấp của ấm EKG và vẫn bán ấm cũ.

Cụ thể thì họ ra thêm 2 phiên bản mới là EGK Pro và EKG Pro Studio, thay đổi lớn nhất có thể kể đến là màn hình hiển thị nay đã có màu rất đẹp. Ngoài ra thì mình nhìn thấy ngôn ngữ thiết kế vẫn gần như giữ nguyên, cơ bản thì cái ấm Stagg nó đã quá đẹp rồi 😁

So sánh các phiên bản:

stagg ekg.jpg

Như vậy bản Pro và Pro Studio sẽ có màn hình màu, thay đổi được thời gian hold nước, chỉnh được độ cao nơi sử dụng, thay đổi volume, cập nhật fw qua wifi. Bản Studio thì sẽ khác vật liệu, dùng thêm kính nữa cho nó đẹp hơn.

Đây là video giới thiệu của hãng.

Khi nào hàng về VN mình sẽ kiếm 1 cái về trên tay cho anh em xem nhé.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trên dưới 200usd không rành về cà phê mua decor cũng đẹp nữa, quá ổn.
quá đẹp
Ấm mà gắn "studio" lên tên mình thấy hơi lạ. Còn đồ gia dụng nào gắn từ này lên tên nữa không anh em?
@lucky10000 Để cho dân ở studio xài 😄. Studio là căn phòng nhỏ, dân độc thân hay thuê để ở. Mình nhớ là vậy.
@schtroumf Đúng rồi studio là căn hộ 1 phòng ngủ 1 phòng khách. Còn gán vào đồ đạc thì mình nghĩ đến đồ họa và âm nhạc. Nay thì nghĩ đến đun nước nữa
@lucky10000 Vài bữa có cái ấm đặt tên là baby suger kkk…
KurskS
CAO CẤP
2 năm
@lucky10000 Studio là ko có phòng ngủ bạn nhé, phòng khách với phòng ngủ chung là 1
@schtroumf Ấm pro, ấm plus, ấm pro max, ấm mini, ấm ultra, ấm SE, etc.
ấm xịn
viet_an
ĐẠI BÀNG
2 năm
Xịn quá, mà mình hệ espresso 😄
Ngon nhỉ
port2life
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đang dùng, ngon nhưng…nút nguồn thấy bực mình!
Màn hình màu thì ko cần, clock ko cần, … chỉ có cái customize ngon hơn bản hiện tại, có thì tốt, ko thì cũng vẫn ngon.
Cứ Smeg mà sài
mastapiyj
ĐẠI BÀNG
2 năm
Vài bữa ra thêm ấm Pro với ấm Mini nữa là đúng bài 🤣
datmacom
TÍCH CỰC
2 năm
Thiết kế đẹp thật
xịn xò quá

Xu hướng

Bài mới