Spotify Wrapped: tính năng của Spotify giúp tạo playlist những bài hát bạn đã nghe nhiều nhất

AudioPsycho
7/12/2022 8:37Phản hồi: 17
Spotify Wrapped: tính năng của Spotify giúp tạo playlist những bài hát bạn đã nghe nhiều nhất
Spotify Wrapped là một trong những tính năng rất được yêu thích của Spotify giúp lên danh sách những bài hát hay album mà bạn nghe nhiều nhất trong năm để chia sẻ cùng bạn bè hay người thân. Bài hát và album yêu thích của bạn cũng được ghi chú chi tiết hẳn hoi số lượt nghe và lượt chia sẻ, kèm theo tổng kết các thể loại nhạc mà bạn nghe nhiều nhất cùng một số khía cạnh khác. Nhìn chung đây là một tính năng khá vui của Spotify.

Người dùng có thể xem bảng tổng kết Spotify Wrapped bằng cách mở app trên smartphone và chọn mục Summary, hoặc nhấn vào pop-up Wrapped của app (nút JUMP IN). Bạn cũng có thể vào link chính thức của Spotify (spotify.com/wrapped) bằng trình duyệt web cá nhân.

Theo Spotify giới thiệu, mục tiêu chính của Wrapped là để gợi nhớ lại cho người dùng những trải nghiệm âm nhạc mà họ đã thưởng thức trong năm, ngoài ra còn giúp bạn tìm kiếm lại những bài hát yêu thích mà có thể đã quên. Spotify Wrapped cũng có thể được chia sẻ lên trang cá nhân trên mạng xã hội cho mọi người cùng thưởng thức.
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Yêu quá
Sao không thấy tinhte đăng bài về Apple Music Replay?
@ntroppld https://tinhte.vn/thread/apple-music-replay-2020-tong-ket-cac-ca-khuc-cua-nam-nhung-van-chua-thong-minh-nhu-spotify-wrapped.3232682/

có chứ, nhiều người biết mà, wrapped là mới
@AudioPsycho ý bạn ấy chắc là replay 2022 đã có story giống Spotify mà không thấy ai lên bài
Tính năng này khá hay, năm nào cũng mong chờ xem mình đã nghe được bao nhiêu phút.
tamakeno
ĐẠI BÀNG
một năm
@nganloser Mình hơn 23 nghìn phút, bạn sao 😁
@tamakeno Mình đây bác ạ, rảnh rảnh là nghe.
tamakeno
ĐẠI BÀNG
một năm
@nganloser Quá dữ 😁
Ủa nó có sẵn playlist nghe đi nghe lại lâu rồi mà.
Sher
ĐẠI BÀNG
một năm
Tai trâu nên cái qq gì cũng nghe! 😆)
@Sher Vậy mình là tai gì? kaka
Sher
ĐẠI BÀNG
một năm
@hoangduycc Khiếp! Quái vật! 😆)
@Sher bị điếc tạm thời rồi kaka
Ít nghe lắm
Togari
TÍCH CỰC
một năm
Thích mấy vụ này của Spotify phết, biết gu nhạc mình thay đổi qua từng năm ntn
lilw
TÍCH CỰC
một năm
Mọi năm mình vẫn chờ nghe cái wrapped này =)) năm nay nghe được hơn 6k giờ thôi 😁
Nếu bạn muốn tải xuống và sở hữu danh sách phát yêu thích của mình mãi mãi, tôi khuyên bạn nên sử dụng DRmare DRmare Spotify Music Converter. Trình chuyển đổi nhạc này có thể chuyển đổi các bài hát Spotify thành các bài hát cục bộ của riêng bạn chứ không chỉ các bài hát được lưu trong bộ nhớ đệm. Ngay cả khi sau này bạn mất tư cách thành viên Spotify, bạn vẫn có thể tiếp tục nghe nhạc tại địa phương. Tất nhiên, bạn cũng có thể đồng bộ các bài hát đã tải xuống với bất kỳ thiết bị nào.
https://www.drmare.com/music-converter/

[OFFICIAL] DRmare Spotify Music Converter for Mac and Windows

DRmare Spotify Music Converter is a 2-in-1 Spotify downloader and Spotify converter to convert songs, playlists, albums, podcasts, to MP3, FLAC, etc. easily.
drmare.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019