Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Siro P/H của đông dược Phúc Hưng có tốt không các bác

Adamas_spa
17/1/2023 10:54Phản hồi: 10
Siro P/H của đông dược Phúc Hưng có tốt không các bác? nhà mình bác nào dùng rồi đánh giá khách quan chân thực cho em nhé. E cảm ơn
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đi đâu cũng thấy người hỏi ho hắng
@Song yeu thuong Giao mùa mà bác ơi, hôm Tết em đi nhà nào cũng thấy có ng ho
@Song yeu thuong vâng bác
Em cũng quan tâm siro P/H của đông dược Phúc Hưng có tốt không?? bác nào dùng rồi cho em xin thông tin cụ thể?
Không biết ho khan ho dai dẳng lâu ngày thì uống siro này có ăn thua không ?
Mệt mỏi với vụ ho này quá
@Nguoi Thuong 01 Hôm em lập thớt hỏi ở đây, xong em có lên các hội nhóm đọc, Thấy siro P/H của đông dược Phúc hưng này đc đánh giá tốt, nhiều người rcm nên em mạnh dạn mua uống thử. Sau ngày đầu uống 3 lần, họng dịu hơn, không còn nhiều cơn buồn ho như trước nữa. Em uống liên tục ngày 4 thì khỏi. Cái này thấy bảo ho gió ho khan uống cũng nhạy lắm. Bác thử đi ạ
Vấn đề được nhiều người quan tâm
@TTMSNguyenkim vâng ạ
Siro P/H này dùng ok lắm cụ chủ nhé, F1 nhà em mới chớm ho, chỉ uống vài ngày là khỏi hẳn đấy
Được cái thành phần thảo dược thiên nhiên nên tính ra an toàn, dùng cho con nít yên tâm, có uống lâu lâu tí cũng không phải xoắn
Khá là nhạy trong trị ho đờm, giảm ho nhanh tiêu đờm tốt. Lại còn giúp giảm đau rát họng và hỗ trợ bổ phế nữa ạ
siro PH1.jpg
@mybiby1123 vâng ạ
Phong2398
ĐẠI BÀNG
9 tháng
E thấy những sản phẩm của đông dược Phúc Hưng này tốt mà. Như người nhà e bị hen phế quản, cũng đang dùng Thông Phế Phúc Hưng này để giảm ho, đờm, thông thoáng đường thở.
Sản phẩm này được bào chế từ bài thuốc cổ phương tiểu thanh long tháng 1500 tuổi, cũng là bài thuốc bào chế ra Thuốc Hen P/H nên dùng hiệu quả lắm mà còn hạn chế được bệnh tái phát.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019