[QC] Đầu năm đến Khacten.com rút bài cào: nhiêu nút giảm bấy nhiêu chục %

Khắc Tên
28/1/2023 23:52Phản hồi: 63
[QC] Đầu năm đến Khacten.com rút bài cào: nhiêu nút giảm bấy nhiêu chục %
Chỉ một ngày mùng 9 tết, anh em đến cửa hàng Khắc tên ở HN hay SG mua sản phẩm sẽ tham gia rút bài cào may mắn. Bao nhiêu nút thì được giảm bấy nhiêu chục % (8 nút giảm 80%, 2 nút giảm 20%, 3 tiên giảm 100%…)

• Khắc Tên Hà Nội: Số 18 ngõ 12B, Phố Lý Nam Đế, P.Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội - 0932000889
  • Khắc Tên Sài Gòn: 70 Bà Huyện Thanh Quan, P.Võ Thị Sáu, Q.3 - 0788298398

Ngoài ra, anh em mua hàng online thì lên website Khacten.com cũng có lì xì trên đó. Bắt đầu từ lúc 0:00 ngày 30/01/2023, 9 đơn đặt hàng (đã thanh toán thành công) đầu tiên tại website Khacten.com sẽ đươc tặng kèm ví SEN 4 màu Xanh Sapphire vừa mới ra mắt. Sau khi mua hàng, anh em nhớ thanh toán chuyển khoản liền để đơn hàng hợp lệ nhé. Chúc anh em vui vẻ với Khắc tên.

Như vầy là giảm 40%

Như hình là được giảm 90%.

Lên thêm con tiên nữa giảm 100%… lên 10 thì thôi chứ.

Hẹn gặp lại anh em vào ngày Mùng 9 tại cửa hàng Khắc Tên.

-----
Chúc anh em một năm mới vui vẻ và may mắn!
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ra bù mà không mua có được về không ad
vanh1984
ĐẠI BÀNG
một năm
@Khắc Tên Vào mua online thì ntn vậy b?
@cafeine Thâu tiền dán máy xong mới cho chơi.
@vanh1984 Đặt hàng xong thanh toán hay chờ nhận hàng thanh toán. Chỉ áp dụng ở sòng Khắc tên thôi. Mua trên mạng ko có. Hahaha
Wankary
ĐẠI BÀNG
một năm
Lỡ thấp nút có thể không mua dc không vậy? 😂
@Wankary Dân chơi ai lại làm thế
@Wankary Được nhưng mún về thì khó đấy. Hahaha
Nút thấp thì nói là lại rút ủng hộ tinh thần thôi chứ chưa có nhu cầu mua :v
Chiến thôi nào anh em
Khôn như mày :D
joe1111
ĐẠI BÀNG
một năm
Miếng dán da khắc tên có bị mòn cạnh sau 1 thời gian sử dụng k nhỉ?

Tầm 1-2 tháng
@joe1111 Cái gì xài mà không hao mòn? Ốp lưng UAG cứng cáp trâu bò mà nó còn mòn còn tự bục ra sau 2 năm. Nhựa mềm nó bục ra nứt ra từng miếng. Cao su mềm mà nó biến thành giòn và dễ gãy luôn. Nhưng đáng đồng tiền. Rớt rơi liên tù tì màn không trầy không bể nhưng được cái là ....sọc màn hình thui. Hahahaha
joe1111
ĐẠI BÀNG
một năm
@pond1597 Nhưng nhanh mòn quá thì mua làm gì bác? Được 1 đến 2 tháng cái có đã mòn rồi đổi màu hoặc mất vân da cmnr thì cũng ngại mua
@joe1111 toàn lùa gà bác nhỉ
joe1111
ĐẠI BÀNG
một năm
@toilachi9 Da thì cảm giác cầm nó tốt thật, nhưng độ bền có lẽ cần xem lại. Vòng đời sản phẩm nên là 1 năm kk
Ngon
Rồi báo công an đến rút. Cờ bạc trá hình. Tôi đề nghị nhổ tóc cu hịp hay hơn. 1 cọng 1o nghìn. Ai nhỏ được 10 cọng cho cái Iphone 14 Pri max 1T. Hahahah
@pond1597 đùa không vui
@khanhduy.39n Mình đùa không vui chứ bộ công thương sẽ không đùa đâu. Muốn tổ chức khuyến mại bàng hình thức. Sổ số , bóc thăm.....phải xin phép mới được huống chi sử dụng hình thức bài bạc. Hình thức này bị nghiêm cấm. Bạn có thấy ai sử dụng chưa? Không đơn giản đâu. Hahaha
@pond1597 đòi nhổ tóc người ta rồi cười haha là vô duyên đó bạn ơi, bộ công thương gì ở đây
Hic mỡ mèo rán lại mèo thui. Giống mấy cái siêu thị ghi 1.99 rồi. Nhưng bóc cái tem ấy lên giá cũ là 1.8. Hahahah
Năm mới chúc anh em sức khỏe Tài lộc dồi giàu và đầy ắp may mắn. Vui là chính thôi . Hahaha
Vui quá ! Tiếc là m ở xa
@PVTuat Lấy bộ bài rút thử xem may mắn mình rới đâu. Mình may quá là rút 2 lần 1 lần 1 nút 1 lần bù trớt. May làlhoong ra CH chứ ra mà không mua là ....kỳ lắm. Hahaha
@pond1597 Xác định tới chơi là phải cần mua món gì đó chứ
@pond1597 Tiên sinh dở thế trước khi ở nhà rút phải kêu khăc tên tới làm chứng cho không khí nó giống thật ở khắc tên...!!! 🤣🤣🤣🤣🤣
Năm ngoái giảm được 60% thì phải. Năm nay thì k mua nữa vì mua đủ hết rồi nhưng sẽ gửi link cho bạn bè.
maystar
ĐẠI BÀNG
một năm
Ví dụ thì có vẻ giảm nhiều nhưng thực tế thì còn tuỳ thuộc may mắn. Từ 30% trở lên đã là khá ổn rồi. Nhưng chắc là mua trước rồi bốc sau rồi.
@maystar Chọn món trước, bốc xong thanh toán luôn.
Hồi chơi cái này mình được giảm 50%
Baltalon
ĐẠI BÀNG
một năm
Mai ra làm 1 chuyến cầu may
nicq241
ĐẠI BÀNG
một năm
Xa quá sao chơi
Quá hay
rút mà thấp quá thì bỏ đc ko 🐧
mình chơi bài cào hay thua lắm hehe
Có đc xài bộ bài của mình đem theo ko, hay phải xài bộ bài của shop, lỡ shop rút bớt mấy con tây để tăng độ khó cho game thì sao 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019