Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Marshall ra mắt loa di động MIDDLETON, công suất lớn, IP67, giá 350$

Knah
12/2/2023 3:5Phản hồi: 39
Marshall ra mắt loa di động MIDDLETON, công suất lớn, IP67, giá 350$
Đây là mẫu loa di động hoàn toàn mới được Marshall bổ sung bên cạnh Willen và Emberton II. MIDDLETON có thiết kế tương tự như Emberton nhưng có kích thước lớn hơn và trọng lượng lên đến 1.8kg. Marshall còn bổ sung thêm quai đeo để dễ dàng cầm nắm và tiện mang đi lại.

MIDDLETON được trang bị 2 loa woofer 3” 15W, 2 loa tweeter 3/5” 10W cùng với 2 loa thụ động. Marshall trang bị 2 amply 20 Watt Class D cho woofer và 2 amply 10 Watt Class D cho tweeter.
Toàn bộ phần cứng kết hợp với 2 công nghệ với tên gọi True Dynamic Loudness và True Stereophonic nhằm mang lại âm thanh lớn và trải nghiệm đồng nhất cho người nghe dù ở bất cứ vị trí nào. Ngoài ra, bạn còn có thể kết nối nhiều loa với nhau thông qua Stack Mode.
Marshall còn cho phép người nghe có thể dễ dàng tinh chỉnh bass, treble trực tiếp trên loa.

Screenshot 2023-02-12 at 9.51.02 AM.png
Hoặc có thể tùy chỉnh, quản lý thông qua ứng dụng Marshall.
MIDDLETON sở hữu khả năng chống nước IP67, thời lượng pin sử dụng lên đến 20h, sạc USB-C

Screenshot 2023-02-12 at 9.57.13 AM.png
Nguồn: Marshall
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình nghe emberton 2 và willen thì không hạp âm so với jbl và b&o
Con này nghe remix hay ko anh em
@Người Đưa Tin! Remix thì con Wb2 và 3 là hay nhất
@hungvp1987 Thank bạn
@Người Đưa Tin! e thấy dòng Marshall này ko họp cho nhạc remix đâu bác, phù họp nghe nhạc acoustic hơn.
Sau khi đc trải nghiệm nhạc remix với con Phantom 98 db thì tai mình lên 1 level khác ! Marshall Wb3 ngửi đít cho con Phantom 😔 . Thú chơi này đúng dành cho giới nhà giàu
Cảm thấy tổn thương
@hungvp1987 so thế cũng so :v
@hungvp1987 Ko chơi phantom lí do: nghèo kkk
@namphuong000 À mình so về kích thước hehe ! Nhưng mới đầu cũng chỉ nghĩ đơn giản đều là hàng cao cấp nên chắc cũng chênh lệch cũng ko nhiều ai dè 1 trời 1 vực
@hungvp1987 con mashall kia của bác là tầm cận trung thôi chứ đâu có gọi cao cấp (mà nếu so với mấy dàn cả tỷ thì chắc con này chỉ là hàng thấp cấp luôn :v) giá kém con kia gấp mấy lần mà
Đang dùng Emberton cảm thấy quá tiện vì nhỏ gọn dễ nhét túi. Chất âm thì hay( nhất là trong phòng kín nghe sướng lỗ nhĩ). Con này to quá vác đi du lịch cũng hơi nặng.
@nhuyhoatronggio mình ra ngoài thử thì thấy thay vì mua emberton thì dùng tiếp loa ngoài của iPad Pro cho kinh tế 😆 Emberton nghe cũng k hay hơn bao nhiêu mà lại còn lích kich, tốn thêm 1 khoản nữa
@namphuong000 mình nghe loa ngoài với loa ipad pro là 1 trời 1 vực mà bác lại bảo k hơn nhiêu :v
mấy con jbl charge với flip thôi đã thấy khác biệt rồi (mình cũng đang dùng pro m1 11') nghe ipad chỉ để xem clip ngắn cho có thôi
Nghe được 20h phê vậy ta 😁
Âm thanh, lĩnh vực dễ bị thao túng tâm lý nhất ... 😁😁
@Bò kho thì phải sướng ntn mới thao túng được chứ ;D
@NguyenNguyễn96 Cũng có lý 🙂... mình có vài người bạn mua đồ âm thanh mà chỉ toàn "nghe ngươi ta nói" mà rồi lại xuống tiền mua để rồi phải tìm cách đẩy đi, sau lại tiếp tục "nghe người ta nói" rồi lại vác về . Tất nhiên về mặt kỹ thuật nó có những tiêu chuẩn nhất định không phải bàn cãi, tuy nhiên gour nghe, cách nghe, cách cảm nhận âm thanh mỗi người là khác nhau, cái người ta nghe chưa chắc là cái mình nghe được, thế nên mua đồ âm thanh là phải nghe thử, chính mình thử.
Loa thời trang nên ko đòi hỏi gì, cơ mà giá hơi căng nhỉ.
mình đang nghe con soundlink mobile 2 của bose mua cũng lâu phết rồi cảm thấy nghe sướng hơn con emberton 2 nhiều k biết so với con này như nào
Anh em song sinh với Mazda
Hãng thời trang làm loa à? có bác nào nghe thấy hãng này so với bose và mấy hãng khác thì sao nhỉ?
Thấy hãng loa này hay thì ko hay nhưng giá cũng ko rẻ, đc cái đẹp, thấy mấy ng camping hay đem theo chụp ăn ảnh. Tầm giá thấy bose xịn hơn 😃
Daotv
ĐẠI BÀNG
một năm
@nguyen_tan_khang Kiểu thời trang rồi checkin sang chảnh lên thi nhau mua thì nó lại tăng giá bac 😁
Nhỏ mà kêu to
Ảo giá vậy, đúng là phụ kiện thời trang có khác ;))
ôi cái giá .......
thôi mình tự làm loa chơi nghe cũng phê k kém con marshall woburn 3 là mấy mà mua đồ linh kiện k hết nhiều
@yeuvothuat Mình độ pin cho action 2, mang vác đi cũng tiện mà nghe còn hay hơn máy e di động này
Làm màu là giỏi
Đang dùng Emberton II nghe cũng tàm tạm, được cái pin ổn, nhưng để so về chất âm với công suất thì đúng là ko có cửa với mấy con B&O cùng tầm giá, thiết kế Marshall nhìn cổ điển nhưng chất liệu rẻ tiền vỏ cao su tái chế quá tệ siêu bám bụi
Giá này mua B&O, mua Bose vừa đẹp vừa hay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019