Review Nhanh em đèn mini đọc sách của hãng baseus

28/3/2023 15:38Phản hồi: 23
Review Nhanh em đèn mini đọc sách của hãng baseus
Câu chuyện là mua em nó để phục vụ nhu cầu học hành đèn sách của đứa e gái của em xuốt ngày cày cuốc học đêm nên e đã tìm hiểu và sắm cho em nó 1 em đèn mini này để phục vụ công cuộc học hành đèn sách.
Lý do lớn nhất xúc em nó chính là bởi vì đêm nào nó cũng học cày đêm các bác à nên e mất ăn mất ngủ vì cái đèn học bt vì nó quá sáng và chói mắt nên e đã quyết định tậu e này để 1 phần cho giấc ngủ của e được ngon lành hơn và 1 phần cho e gái e có thể đem trong cặp dùng phòng trường hợp thiếu đèn.

Những điều mà em thích

Siêu nhỏ gọn có thể nằm gọn trong túi túi hoặc trong cặp sách mà k tốn chút diện tích nào.Có thể đem di chuyển bất kì đâu mà k cần phải lo nghĩ về nguồn điện.

Khổi lượng thì siêu nhẹ vỏn vẹn có 62g ae nhé.

Em nó thì có 3 chế độ sáng mạnh vừa và yếu dùng cho các mục đích khác nhau như:
+Sáng mạnh nhất thì e dùng làm việc và đọc sách
+Sáng vừa em dùng để chơi game và dùng để xem phim làm việc linh tinh cho đỡ hại mắt.

+Sáng yếu nhất thì e dùng để làm đèn ngủ lúc đêm xuống.

1 công được 3 việc cùng lúc hoặc có thể dùng để đi vs vào ban đêm mà không ảnh hưởng đến người khác và nhiều trường hợp ae có thể sử dụng nhé
Phần thiết kế có nút bấm cảm ứng chạm vào bật mức đèn sáng nhất chạm lần 2 đèn ở mức vừa chạm lần nữa là mức yếu chạm lần nữa đèn sẽ tắt.Mà phải nói là cảm ứng đèn này nhạy siêu nhạy nhé
Nhìn qua thiết kế phần kẹp và lực kẹp khá là chắc chắn và phần mặt trong có được lót 1 lớp đệm bằng cao su chống xước xát khi mình kẹp vào màn hình máy tính nên kẹp cũng yên tâm phần nào.
E thấy thích nhất phần thép hay gì đó được bọc bởi 1 lớp cao su rất dễ uốn này cầm rất sướng mà uốn đi uốn lại dễ dàng.
Và 1 điểm nữa là em đèn này k tỏa nhiệt nhiều như e đèn học bt ở nhà của e vì đèn được làm bằng led chứ không phải đèn huỳnh quang nên cũng bớt nóng đi phần nào khi ở trong cái phòng trọ trong mùa hè này.
E này pin trâu dùng được hơn ngày tùy do nhu cầu sử dụng e gái e thì dùng mấy ngày liền mới phải sạc vì dùng mình buổi tối theo thông số nhà sản xuất thì e đọc bảo dùng được 24h hay sao ý.

Những điều mà e chưa thích

Chân sạc vẫn là chân micro tiếc là không phải type-c.

Quảng cáo

Và độ sáng thì sẽ thấy sáng yếu hơn hẳn so với cái đèn học thông thường ở phòng em nhưng cũng k thể đòi hỏi được để đánh đổi lại sự nhỏ gọn và linh hoạt.

Tổng kết

Đối với bác nào mà cần sự nhỏ gọn tiện lợi và có thể di chuyển đây đó thì e khuyên nên xúc em đèn mini này e mua trên shopee với giá là 198k trên tiki lazada thì mắc hơn xíu 239k

Còn bác nào mà muốn mua cho con,em hoặc cháu 1 cái đèn học mà để cố định trên bàn thì e khuyên các bác mua em đèn của rạng đông này bền trâu bò giá giao động từ 125k đến 175k các bác có thể tham khảo shopee,lazada,tiki nhé.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay đó bạn.
@N2X Dạ vâng e cám ơn bác nhiều
Thanks bác nhé đang cần ...
@Tùng đây 123 OK bác cái đèn này đang hot đó bác
Đèn này nhỏ gọn đang yêu nhưng để đọc sách thì có tối quá không bạn?
@huyhoangerr Dạ không bác nhé cái này chuyên đọc sách bác nhé
thấy con này độ sáng yếu yếu mà sao bán chạy ghê ( trên shoppe ) mà giá lại cao nữa , nó chỉ được cái nhỏ gọn .
@渡辺稲荷 À cái này phù hợp cho bác nào cần đọc sách 1 mình thoải mái sáng rồi bác
Giá 198K cũng khá ổn rồi nhưng không biết dùng có bền không nữa?
@Pham Tuấn Anh 2021 Cái này thì bền thôi rồi chứ mk dùng hơn năm rồi chưa hiện tượng gì luôn á
sao bác không mua cái loại cắm cổng usb ấy có phải tiện không
@xman9491 Cái này nó di động với nhỏ nên e xúc bác à
Đúng thật là khó hiểu có gì hay mà lại bán chạy thế?
@ptdmobile Vâng tiện lợi mà bác sao lại khó hiểu nhỉ
Giá cao quá
@mrthanh213 thế á bro e search thấy giá này ok lắm rồi mà gian mall lên gt ae ý mà
đồ baseus đc cái ngon bổ vừa. dùng cái này cũng được hơn năm rồi. độ sáng vừa phải ko sáng quá cho người nằm bên cạnh.nhà mình 2 thằng trẻ con rất thích dùng, vẫn dùng đọc sách đêm.
@hung_thinhth1 Đồ Baseus mình thấy chất lượng vừa đủ dùng, cũng ngang ngửa đồ Xiaomi
@hung_thinhth1 mình đang dùng sạc ko dây 6,000mah của baseus. Đẹp + giá tốt + êm ru
vncasper
ĐẠI BÀNG
một năm
Mình cũng đang xài đèn này, thấy ổn. 😃
Giá hơi cao, 100k + type C thì quá đẹp 😁
VAR
ĐẠI BÀNG
một năm
đèn này xài ngon nhé, xài dc 2 năm rồi, hoàn thiện tốt pin cũng được 8, 10 tiếng liên tục, nhìn hình thì thấy tối thôi chứ ở ngoài bật mức 1 thì sáng lắm dư đọc sách truyện, mức 2 để laptop gõ phím, mức 3 thì làm đèn ngủ. cúp điện thì mang đi kẹp ở đâu cũng được. sạc usb nhưng cũng nhanh đầy chứ không lâu lắm rảnh cứ cắm sạc là dư dùng, đợt mua 250k
Bài chi tiết, ảnh đẹp, có đầu tư nhe bạn
Cười vui vẻ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019