Trên tay nồi lẩu điện nhỏ gọn có tay cầm của Bear, thích hợp hai người ăn hoặc chỉ một mình

nkinhluan
26/5/2023 3:18Phản hồi: 9
Trên tay nồi lẩu điện nhỏ gọn có tay cầm của Bear, thích hợp hai người ăn hoặc chỉ một mình
Hôm nay mình tiếp tục trên tay một cái nồi cầm tay chính hãng Bear, có thể nấu, luộc, hấp, chiên xào. Nhưng mục đích chính của mình là mua về để hai vợ chồng ăn lẩu, mời xem qua video trên tay
Sản phẩm bao gồm:
1. Nồi nấu lẩu tráng men bên trong và có thể chống dính
2. Một lồng hấp bằng nhựa PP
3. Nắp nồi bằng nhựa và kính để nhìn bên trong
4. Dây điện
Hàng của Bear thì thiết kế lúc nào cũng khá đẹp, nhìn chắc chắn, độ hoàn thiện các chi tiết rất ổn, từ nồi, thanh cầm, lồng hấp và kể cả ổ ghim trông rất an toàn
Với dung tích 1.6 L thì nấu một nồi lẩu nhỏ nhỏ dư sức. Chỉ có hai mức nhiệt với nút nguồn kiểu trượt ngay trên thanh cầm: 300W cho hấp hay hầm thức ăn, 600W cho xào, hoặc nấu lẩu.

Bậc nấu lẩu thì cũng khá nhanh sôi nước, sau đó trở về nấc 1 để nóng, khi them rau và thức ăn hay thấy nước nguội mình bậc qua nấc 2 là nó sôi ngay, do nước đã nóng sẵn
Lâu lâu buổi sáng không biết ăn gì, nên mình cũng thường hay hấp bánh bao mua sẵn để ăn, hấp chỉ 1 đến 2 cái nên dùng nồi nhỏ này khá thích hợp
Lồng nồi có tráng men nên sau khi ăn xong rửa cũng khá dễ dàng, phần tay cầm tuyệt đối không được nhúng vào nước vì là ổ cắm điện sẽ dễ bị hư.
Tóm lại với những gì đã chia sẻ, nồi này thích hợp cho nhu cầu dùng ít, 2 vợ chồng hay khoảng 3 người, hoặc những bạn sinh viên đang sống 1 mình. Với giá khoảng gần 500.000 cho 1.6L và 400 cho 1.2 L, không rẻ nhưng cũng không quá đắt khi là hàng chính hãng và có bảo hành. Tham khảo và mua qua link trong video trên tay. Cám ơn vì đã xem.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có 1 cái nồi này để ở chỗ làm, dùng khi nấu mì Hàn Quốc (loại mì ăn liền nhưng phải đun sôi 5p mới chín).
Nhược điểm là dây điện ngắn, nên nếu để trên bàn mà ổ điện dưới sàn là hơi khó khăn cắm.
Quai dài, dễ cầm nhưng nếu nồi không đựng gì mà cắm dây nó sẽ nghiêng liền, vì nặng một bên.
bạn gái có cái nồi này , rửa phải kỹ ko để nước bắn vào công tắc ,ko để nc bắn vào chỗ ổ điện cái , dưới đáy nồi có cái khe tòa nhiệt cũng tránh nước vào nói chung phải thật kỹ . thật tình chỉ phù hợp cho mấy đứa lười hay order đồ ăn lâu lâu mới nấu mua thì hợp.
@palmtj27 đọc là thấy cực rồi
Kaju
TÍCH CỰC
một năm
Không cho nhứng tay cầm thì rửa cực quá, mua chi cho dễ đau tim ta? @@!
bear này cũng ok đấy
@trunghieu7393 Cám ơn anh
c.vu213
ĐẠI BÀNG
một năm
nồi này lòng nồi và vỏ dính liền rất khó vệ sinh. vệ sinh ko cẩn thận nước vào là chập điện. giá mà làm nó rời ra thì ngon
tinhbo
ĐẠI BÀNG
một năm
chẳng có cái link nào trong video cả.
Screenshot 2023-05-29 091647.png
đúng là nhìn thì dễ nhưng thử vệ sinh mới khó =))) vợ cũng mua loại của bear gần giống vậy, đôi khi dầu mỡ nó dính ngoài thành nồi cũng ko dám vs bằng nước sợ chập điện. lấy khăn lau thì cực mà ko sạch

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019