Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xuất hiện đoạn quảng cáo đầu tiên của Windows Phone 7

Didu
20/3/2010 9:47Phản hồi: 31
Như vậy, sau khi được Microsoft giới thiệu và demo tại MIX10 ít ngày thì một đoạn quảng cáo thương mại chính thức đầu tiên của hệ điều hành này cũng được Microsoft phát hành. Microsoft đã trình diễn những khả năng kết nối hay giải trí thú vị có trong Windows Phone 7 như chụp ảnh, kết nối bạn bè thông qua các dịch vụ mạng xã hội hay chơi game trực tuyến qua Xbox LIVE... Thông điệp mà Microsoft muốn gửi gắm trong đoạn quảng cáo này đó là Windows Phone 7 sẽ giúp kết nối bạn bè, gia đình và hỗ trợ đắc lực trong cuộc sống thường ngày cũng như trong công việc...

Nguồn: GSMArena
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoarkis
ĐẠI BÀNG
14 năm
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
nbkpr0
TÍCH CỰC
14 năm
quảng cáo này là phong cách của microsoft mà bác 😁
Lúc trước W7 cũng mang phong cách quảng cáo này và rất thành công. Hy vọng lần này cũng lặp lại.
hơ, mình chỉ thích mỗi cái khoản màn hình nó hiện lên như kiểu máy chiếu laser thôi. Bây giờ chưa thấy có công nghệ nào làm đc như thế cả.
nó mà có thật thì tuyệt .
như trong bộ phim viễn tưởng vậy
nếu có kiêu gì kiểu em cũng mua cho bằng được
huuduyus
ĐẠI BÀNG
14 năm
Po tay mấy bác này, cái màn hỉnh hiện lên ở trên là cho người xem quảng cáo dẽ thấy hơn khi mấy người đó đang thao tác cái gì, chứ màn hình điện thoại thì nhỏ xíu, quảng cáo sao thấy được, phải phóng to lên người xem mới thấy chứ, làm gì có cái công nghệ nào như vậy hả
Great!

It's really cool. Can't wait to have one.
Theo mình nếu đúng như vậy thì WP7 có phong cách hơn iPhone nhiều (Sorry, no offence to iPhone's fans 😆
nbkpr0
TÍCH CỰC
14 năm
Cách ông lớn đang đua nhau mà bác. hic chắc ko lâu nữa IphoneOs lại có bản hổ trợ đa nhiệm í mà ;))
mới đi nc ngoài về hả bạn, sợ mọi người ko hiểu dc tiếng Việt nên phải chơi tiếng Anh bồi chăng?;)
phihung211
ĐẠI BÀNG
14 năm
dạo này thấy nhiều thông tin về WP7 quá,chắc sắp ra 1 em rồi,mong là nó sẽ thành công^___^
waiiat2710
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn giao diện hệ điều hành mới có vẻ đẹp và rực rỡ nhỉ?
Chắc MS chú trọng quảng bá các tính năng kết nối, giải trí của nó nên quảng cáo vậy cho trực quan sinh động dễ hiểu 😁
nbkpr0
TÍCH CỰC
14 năm
Hi. sao bác ko đi thi duổi hình bắt chữ nhj
huynh0201
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn ấn tượng quá ....không biết thực tế nó ra sao đây...hi..hi....
Cũng độc đáo đấy, mỗi tội không thích cái màn menu của nó, biểu tượng xấu quá
Chờ HĐH này ra là tuyệt nhất, biết bao h xuất xưởng nhỉ?:giggle:
hay quá đi. đáng đợi đây.
failtear
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quảng cáo không màu mè! đẹp ,mượt mà,tiện ích,rất mạnh mẽ 😃
Chúc WP7 thành công 😃
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Clip quảng cáo này có cái hiệu ứng kiểu như chiếu phim nhìn hay quá... 😃
Thấy quảng cáo chạy mượt mà quá,thực tế chưa biết mượt thiệt vậy ko. Dù sao cũng đang háo hức đón nhận một sự kiện mới.
Hệ điều hành này xem ra quá kém, nếu theo như quảng cáo, mặc dù thưa các bác em là fan của winmo từ trước đến nay, quảng cáo này cũng chẳng có gì là ấn tượng, có chăng chỉ là cái hiệu ứng chiếu laser ra ngoài, mặc dù trong thực tế nó không có, nói chung là thất vọng, em chuyển sang dùng BB thôi
1234
ĐẠI BÀNG
14 năm
quảng cáo rất giản dị và thân thiện , cuốn hút người xem ở cuộc sống thường nhật hạnh phúc của 1 gia đình. Có lẽ đó chính là cách mà MS muốn WP7 tiếp cận với người dùng.
mấy chức năng nó tuyệt quá
hqviet
CAO CẤP
14 năm
chưa biết WM7 có j vượt trội ko đây. Mong là sẽ thành công như Win7
Buds
TÍCH CỰC
14 năm
Hix! quảng cáo đơn giản mà phong cách quá, yêu cô anna qá :"> :X, kô biết xài dt WP7 có được "meet Anna" k nhỉ :">
quảng cáo giản dị, trực quan, dễ hiểu, thích quá...
đoạn quảng cáo nói lên rất nhiều giá trị khách hàng nhận được từ win phone 7 mới---> được đấy chứ. Cố lên Microsoft;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019