Cáp Sạc Dây Rút Baseus Free2Draw

HuuKhanh567
10/12/2023 16:39Phản hồi: 1
Cáp Sạc Dây Rút Baseus Free2Draw
Nếu anh em đang gặp phải trường hợp mỗi khi cần sạc điện thoại hoặc các thiết bị điện tử và khi nôi nó ra lại phải gỡ rối thì cõ lẽ đây là thiết bị anh em cần Cáp Sạc Dây Rút Baseus Free2Draw từ hãng Baseus.
Baseus là một công nghệ chuyên sản xuất và bán các sản phẩm về link kiện điện tử, điện thoại.

Thông Số Kỹ Thuật

Chiều dài 1m

Trọng lượng 250g
Công suất 100W

Tốc độ truyền dũ liệu 480 Mbps
Input / Output Type-C / Type-C
Link sản phẩm: https://shope.ee/2L8LF47VsB

Thiết Kế

Về thiết kế của em nó thì bên trên là một mặt nhựa bóng được bao bọc xung quanh bởi silicon.

Và điểm đặc biệt của nó khác với các dây sạc bình thường là có thể kéo dài 1m và thu gọn lại chỉ bằng 1 chiếc tai nghe không dây.
Và khi muốn thu gọn lại chỉ cần kéo dài tối da sẽ có một cái nấc rồi kéo nhẹ tiếp nó sẽ tự thi lại.
Và em nó chỉ có trong lượng là 250g rất gọn nhẹ

Trải nghiệm

Nhìn nhỏ gọn vậy nhưng có thể có thể chịu tải lên đến 100W và có thể sạc nhanh cho nhiều thiết bị khác nhau như điện thoại, laptop, máy tính bảng.

Nhưng em nó cũng có nhiều nhược điểm như chiều dài của dây là 1m khá ngắn so với nhưu cầu của mình, chỉ có duy nhất một kiểu đầu đó là Type-C to Type-C .
Và mình có một câu hỏi rằng khi sử dụng laptop thì cắm 1 chiếc dây sạc có tải thấp hơn chiếc sạc của hãng cho khi mua laptop có ảnh hưởng đến tuổi thọ của pin không nhỉ?

Quảng cáo

Tổng kết

Nhỏ gọn, an toàn và tiện lợi là những gì có thể nói ở em nó nhưng cũng có nhiều nhược điểm không đáng kể, anh em có thể xem chi tiết sản phẩm ở đây.

Hoặc anh em có thể lên shopee tìm kiếm các con dây sạc cũng có kiểu dáng y hệt, nhưng có nhiều đầu cắm hơn, tiện hơn và cũng rẻ hơn.
Nói thật rằng mình cũng không ưng con này lắm vì chỉ có 1 kiểu đầu cắm là C to C khá bất tiện với người dùng nhiều thiết bị như mình.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1m hơi ngắn, nếu mà có bản 2m thì ngon hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019