Dell UK cho đặt hàng ELatitude 6410 và E6510 với giá khởi điểm 749£

Nam Air
1/4/2010 9:41Phản hồi: 19
Dell UK cho đặt hàng ELatitude 6410 và E6510 với giá khởi điểm 749£
Cuối tháng 3 vừa qua, trang chủ của Dell Anh quốc đã đăng tải thông tin về giá bán cũng như cấu hình về Latitude E6410 và E6510, đây được cho là hay sản phẩm thay thế cho E6400 và E6500 hiện nay. Theo đó, E6410 vẫn có màn hình 14,1" (tỷ lệ 16:10 với độ phân giải 1280 x 800 hoặc 1440 x 900) và E6510 là 15,6" (tỷ lệ 16:9 độ phân giải từ 720p đến Full HD) sử dụng đèn nền LED, chống chói anti-glare. Cả hai máy đều sử dụng nền tảng Intel Calpella với tùy chọn BXL Core i5/Core i7 (chỉ có E6510 được tùy chọn Core i7 4 nhân) với giá khởi điểm 749 Bảng Anh, tương đương 1140$.

Xưa nay người dùng vẫn thường phàn nàn rằng tuổi thọ pin của máy tính Dell không cao, tuy nhiên với E6410 và E6510 thì hãng này cho biết pin của chúng có tuổi đời lên đến 3 năm, tùy chọn từ 4 cell đến 9 cell, và có thể mở rộng lên đến 12 cell thông qua pin gắn ngoài. Bạn có thể tùy chọn cấu hình và đặt mua Dell Latitude E6410 ở đây và E6510 ở đây.

19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mun.2m
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hình như máy có cả con chuột "lắc tay" kìa, thú vị nhỉ
chuột lắc tay là cái gì thế hở bác, mình không hiểu
viền màn hình dày quá (k hiểu sao dell lại để như thế)
nhìn 6410 màn hình như 4:3 còn 6510 thì nhìn như 16:10
nhìn ảnh chụp thấy thiết kế có vẻ k mạnh mẽ bằng đời trước
Nhìn máy đẹp ghê, có vẻ sang trọng phết
Ở công ty đang có người xài DELL latitude. Vỏ bằng kim loại, sang, sáng bóng. Đẹp, chạy mát và ổn định. Đúng ko hổ danh dòng E của DELL, nhưng em ko chơi với mí em dòng khác đâu. Lởm đừng hỏi, nóng như cái lò
mr.think
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mấy em này có phong cách giống dòng thinkpad của ibm, có con trỏ chuột giữa bàn phím, cục pin lồi phía sau giống mấy em T61, cả 2 cái bát gắn màn hình với thân máy cũng giống nữa..ko biết ai bắt chước ai nhỉ..theo mình thì trong tất cả các dòng dell mình nhìn mỗi dòng này là thấy có design đẹp, nam tính và for business..có dịp mua laptop mới sẽ xem thử mấy em này
Nghĩ sao nói giống Lenovo trung của chứ, trackpoint thì từ đời xưa Dell đã làm rồi.
Về thiết kế thì Lenovo trung của úp mặt vô tường vì quá xấu.

Chẳng biết Dell có ra dòng E6410 ATG ko nhỉ, nếu có lại tốn tiền nâng cấp nữa rồi.
mr.think
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác ko biết chắc chắn thì đừng có phang bậy như thế nhé..bác vào đây sẽ rõ công nghệ trackpoint ai sử dụng đầu tiên nhé http://en.wikipedia.org/wiki/Pointing_stick
ufdb
CAO CẤP
14 năm
nhìn thô thiệt, rất phù hợp với cấu hình hầm hố của nó, cái này thuộc dòng thay thế máy để bàn
Bác này tuyên bố hùng hồn nhưng sai bét. Dòng Latitude chưa bao giờ được coi là dòng thay thế máy để bàn.
Đây là dòng VIP của DELL, tương đương với dòng T, X của Lenovo (IBM hồi xưa)
Dòng Bussiness của Dell. Nhìn đẹp và sang quá.
Dòng Bussiness của Dell rất nam tính.
atrang
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cấu hình thì thích nhưng thiết kế em không thích lắm!😃
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Máy này vuông vức rất hợp với phái mạnh, rất thích kiểu bố trí bàn phím, loa với nhận dạng vân tay kiểu này 😁
ngoai con hp envy ra thì xem uqa bài tinhte. mình lại kết thêm Elatitude và PrecisionM của Dell rồi đây.
tinhte có nhập hàng và bán nhưng em trên không nhỉ?
Cấu hình đẹp giá cũng đẹp, hi vọng trong tương lai gần sẽ đc sở hữu 1 em😁
mufasa
TÍCH CỰC
14 năm
ko có tiền múc Precision thì múc em Latitude này cũng ổn 😁
hoang20591
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn thô quá =) xấu ko thích
Mình cũng rất thích dòng Latitude. Sang trọng mà giản dị, mạnh mẽ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019