Trên tay Treo650 trắng

cuhiep
28/2/2008 3:42Phản hồi: 15
Trên tay Treo650 trắng
Thấy trong danh sách bán nhiều máy Palm của bác Hai@PDA có chú Treo650 trắng, mình thực sự muốn xem nó thế nào. Treo xám, xanh, đen (phiên bản black tie), cũng như các treo độ màu khác mình đều đã em qua. Chụp được mấy tấm hình, mời anh em xem qua.

Đây là bộ vỏ được làm để thay chứ thực chất thì Palm không ra phiên bản nào màu trắng cả. Màu trắng sữa nhìn rất ấn tượng và có vẻ bền bỉ hơn là màu bạn truyền thống của em.

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Treo màu sắc

Chú Treo650 này có màu trắng sữa như Palm Centro. Nhớ trước anh Sơn Xitin có treo đỏ Tie, bây giờ là trắng, ít bữa nữa chắc sẽ có cam, vàng.... cho đủ màu nhỉ.😁
Agassi
ĐẠI BÀNG
16 năm
Ái chà, nhìn đẹp quá đi chứ 😃 cái logo Palm ở nắp pin nhìn quá sắc xảo, y như hàng hãng 😁
em cứ tưởng là cái logo không in lại được chứ.
Công nhận mấy bro chế biến hay thiệt đó.
Cầm con này trên tay rồi, nước sơn trắng nõn, rất mát tay.
hì, lúc nào em phải kiếm treo 650 cùi bắp về thay vỏ xài mới được, nhìn thích quá ^^
taolao
TÍCH CỰC
16 năm
Cũng được cầm thử em này trong tay rùi. Có cảm giác bộ áo này cho Treo dày và hơi thô hơn, hình như có kênh một tí không ôm sát thân hình thon thả của em thì phải. Bàn phím khó bấm hơn. Màu trắng sữa trông hơi nữ tính sao í :p chắc Blacktie sẽ khá hơn.
Cảm nhận của tui vậy thui có ý kiến khác xin đừng chửi em🆒
Đặc biệt giá em nó hơn 1 chai :eek:
Em có máy treo650 Bác Cuhiep giúp hướng cho em cách sử dung máy và máy treo650 màu xám bac vì máy mang về nên em không biết xài.Mong Bác Cuhiep giúp em xin cám ơn Bác Cuhiep
Hơi lạc đề với nội dung bài viết bác nhỉ!
Nhưng dù sao bác cũng nên tham khảo Bài viết này trước đã.

Chúc vui!
Atrac
ĐẠI BÀNG
16 năm
con treo 650 trắng đẹp thật ...😁:D:D:D tay ai xấu wa
có bán không?????? nếu bán đưa giá lên anh em đấu...hehehe
porto35
ĐẠI BÀNG
16 năm
Làm sao làm được cái logo hay quá vậy? Truyền nghề cho anh em được không?
mua cái vỏ nó có sẵn, hỏi mấy chú tàu khựa đi bác
không phải Tàu khựa đâu, mình thấy mấy pác thợ sơn có thể làm được mừ, haha nhưng mà thấy em này ko thích bằng Treo PalmOne zin nhỉ, em chỉ thích hàng zin thui.
meteorain08
ĐẠI BÀNG
16 năm
Đẹp thật!!! Hay anh Hiệp đổi Tungsten E của em ko, em bù thêm xiền cho hé?
nhìn pê đê quá đi mất.Em thấy chỉ có màu sơn zin của treo 650 là đẹp nhất thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019