Lenovo chính thức bán ra laptop Z560

Duy Luân
25/5/2010 22:58Phản hồi: 17
Lenovo chính thức bán ra laptop Z560
Đúng như lời hứa khi ra mắt dòng máy tính xách tay Z, ngày hôm nay, Lenovo đã chính thức bán ra chiếc Z560 với nhiều cải tiến mới cả về cấu hình lẫn ngoại hình.

Với mức giá khởi điểm là 739 USD cho cấu hình cơ bản nhất, người dùng sẽ có một chiếc Z560 với CPU Core i3-350M xung nhịp 2,26GHz, cache 3MB, RAM DDR3 3GB tốc độ 1066MHz, card đồ họa Intel HD và HDD 320GB. Tất cả các máy dòng Z đều dùng màn hình 15,6" đèn nền LED độ phân giải 1366x768, pin 6 cell và ổ quang DVD.

Ngoài ra, vỏ ngoài của Z560 là vỏ bóng với "hiệu ứng kim loại". Bàn phím cổ điển đã được thay thế bởi bàn phím chiclet thời thượng, tương tự như trên chiếc S10-3 của hãng. Nếu bỏ thêm tiền, người dùng sẽ được trang bị CPU Core i5-540M xung nhịp 2,4GHz, cache 3MB, ổ cứng 500GB, RAM 4GB và card đồ họa NVIDIA GeForce 310M 512MB vRAM. Các cổng giao tiếp như USB, VGA, HDMI, Wifi b/g/n, Bluetooth 2.1+EDR,... đều xuất hiện đầy đủ. Nếu quan tâm, bạn có thể đặt hàng tại link nguồn.

17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quangmd
TÍCH CỰC
14 năm
Dòng Lenovo cấu hình khá ổn mà giá cả lại hợp lý. Mẫu mã seri này cũng Ok
gucio
ĐẠI BÀNG
14 năm
máy cấu hình đẹp và giá cũng đẹp! keyboard full nhìn có vẻ dễ dùng!
zonzonvn
TÍCH CỰC
14 năm
Bác nào cho em cái giá, và địa điểm để em tham khảo cái...😁
Mình khoái dòng Lenovo Thinkpad - vì còn thừa hưởng đc một phần nào đó của IBM. Nhìn chất hơn, trước hâm mộ T61, giờ thì sở hữu T400 - giá 13 tr thôi nhưng xài rất ổn.
linh2911
ĐẠI BÀNG
14 năm
Gì mà không yên tâm hàng China bạn, Lenovo mua lại phần sx mtxt của IBM mà.
Lại gặp người chê bai hàng tàu , tất cả đồ điện tử em đang dùng là tàu khựa đấy các bác ạ, xài 3 năm rồi chưa biết hư là gì 🆒
Máy này nếu nhìn phía bên có cái ổ đĩa thì trông dày quá
lenovo luôn có giá tốt.

bác kia, tàu khựa.... ko có hàng nào mà ko TQ cả. và TQ hơn vn nhiều lắm.
Lenovo giá tốt dùng ổn định hơn mấy em HP nhiều, bác nào thích hàng mang mác USA thì cứ mua HP dùng thử sẽ biết ......
nttd2pdp
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này là giá ở VN hay nước ngoài vậy nhỉ? Nếu giá này ở nước ngoài thì đắt quá 😃
MacbookPro của em cũng Made in China thôi.
KeithChen2
ĐẠI BÀNG
14 năm
Lenovo thấy là tốt nhất trong các dòng máy tầm trung. Máy vợ e dùng 3 năm mà còn không p cài lại win nữa kia. Đặc biệt dòng thinkpad, máy tpad của e dung gần 5 năm mà h vẫn vẽ vời ầm ầm, tất nhiên là p nâng thêm ram.
Vào đời bằng 1 con y410 suốt ngày sửa với bảo hành nên em không có cảm tình lắm với Lenovo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019