5 con robot hút bụi mình thích

Mình có nói ưu nhược điểm của chúng, anh em tham khảo nhé. Riêng con Mi Mop Pro có cái khay nước kết hợp khay bụi rất ngớ ngẩn, còn lại thì nó chạy tốt.
33
131
hóng mod làm bài so sánh, chia sẻ ưu nhược của từng con
0
Nhà kiếng, chung cư cao cấp thì tạm ổn , chứ nhà phố thì đi vài mét là con robot hút bụi no căng cái bụng lấy gì mà hút nữa.
1
DesignNomad
ĐẠI BÀNG
robot hút bụi có viết né phân chó trong nhà không nhỉ? thằng bạn mình bị 1 phen trây chét nhớ đời. Nhà mình cũng xài nhưng may là con chó nhà mình biết đi vào khay
0
trando
TÍCH CỰC
Con Robot nhà 3,5tuoi đang muốn đổi con mới, tầm 7tr định làm con Mop P mà thấy khay bụi + nước vậy cũng ngại đây, còn con nào khác không anh em nhỉ, gợi ý thêm cho mình với
1
cvn
TÍCH CỰC
Đầu tiên mình dùng con Xiaomi Gen 2 từ 5-7 năm trước. Ngon choét. Dùng mãi không hỏng
Sau đó cho em đó, mua em Xiaomi S5 MAx. Dùng cũng ngon choét, cũng chẳng hỏng. Nhưng được 1 năm thì lại lỡ xem mấy cái clip về Ecovacs T9 AIVI. Thế là...
... Thế là hôm nay đã bê em T9 AIVI về, đang sạc, chưa chạy rốt đa.

Mình vẫn nói có 2 thứ trong nhà mà chưa mua thì cứ nghĩ là chẳng cần thiết, mua rồi mới tự hỏi sao mình không mua sớm hơn, đó là cái máy rửa bát và cái robot hút bụi.
3
hoangpk001
ĐẠI BÀNG
Sao không typing bài lại Luân ơi 😔
Ở chỗ đông người nghe ko tiện, đọc được thôi
0
gojupiter
ĐẠI BÀNG
con aivi nội địa mua ở đâu vậy a Luân
0
HGSS
Trứng
T9 với S7 nên chọn con nào vậy mn?
0
thích nhất con T9
0
norimo
TÍCH CỰC
roborock s6 có phải đỉnh nhất không mod. Mình đã dùng mop, debot 950 đều không ưng ý
0
yushikara
CAO CẤP
Ông này suốt ngày đổi mhb liên tục chắc nhà rộng lắm đây! nhìn body là biết nhà rộng rồi!
0
Hiện tại thì Xiaomi Dreame D9 là p/p nhất ae nhỉ?
0
nobyta
ĐẠI BÀNG
Video dạng dọc khó xem cực kì luôn đấy Mod, không gian cho video thì nhỏ, dư 2 phần đen xung quanh nữa, suggest mod làm dạng ngang cho dễ xem trên desktop nhá :d hoặc tối ưu lại giao diện desktop cho video dạng dọc là ổn 😁
1
thanhtien2211
ĐẠI BÀNG
Mình ban đầu xem các video của Duy Luân rất ưng em Roborock S5 Max rồi. Nhưng sau mình chọn mua Ecovacs T5 Hero (bản nội địa TQ) dù lực hút yếu hơn nhưng các tính năng dùng đều rất ổn, ngon lành.
Lý do: Ecovacs có 3 điểm hơn
1. Hộp bụi thiết kế thông minh hơn
2. Máy êm hơn và vẫn đảm bảo sạch
3. Giá thành rẻ hơn
4. Khác: mình đánh giá độ hoàn thiện, build của Ecovacs tốt và bền hơn Roborock

Đợt này mình quan tâm đến Máy hút bụi cầm tay (đang ưng Roborock H6 mà Duy Luân đã trên tay) tuy nhiên mua hàng tại VN đang hơi khó, có các dòng SP mới của Dreame, Deerma,… nhưng mình vẫn còn phân vân về độ bền. Bạn có thể đánh giá chiếc Dreame T20 và so sánh thêm được không?
0
bomy
CAO CẤP
mình nhà phố, không chó mèo, diện tích sàn khoảng 100m2x2 tầng, đường đi dễ không lắt léo thì mua con nào rẻ mà ổn tí có thể dùng lâu dài được mấy bạn, có nhớ được map để bê lên lầu xài cho tầng 2, mới xài lần đầu nên cũng ko dám đầu tư nhiều
0
Andydo611
TÍCH CỰC
Deebot với roborock. Loại nào ngon hơn mn
0
Mình đang dùng con T8 AIVI ngon lành cành đào
0
Cho mình hỏi: Robot hút bụi với máy hút bụi thì cái nào làm việc hiệu quả hơn? Mình nghĩ máy hút bụi vẫn mạnh hơn chứ nhỉ. Do chưa có và chưa thấy robot hút bụi bao giờ nên phân vân quá.
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019