5 Công nghệ nổi bật trên Canon EOS R

kevin_pump
5/9/2018 7:20Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huytr_
ĐẠI BÀNG
6 năm
Canon mới ra mắt đời đầu tiên của mrl ff mà đã lập tức được so sánh với a7m3 rồi :v Riêng mình thì thấy con R này đã rất thành công, ko thể đòi hỏi 1 phiên bản hoàn hảo ngay từ lần đầu tiên đc. Mấy bác cứ bình tĩnh đợi review từ người sử dụng là chính xác nhất :3
@huytr_ Năm sau ra 1 con khủng nữa chơi với A9 !!!!!
Cá nhân mình vẫn thấy đây là một bước tiến quá tuyệt vời của Canon! Sản phẩm thì chưa có để trải nghiệm nhiều mà nhiều bác cứ đoán già đoán non với phán kinh quá... cứ để 1 thời gian nữa, chất lượng hay không sẻ có câu trả lời thôi! Nhưng với con Mirrorless này của Canon thì họ sẽ không phải e ngại bất cứ đối thủ nào trong phân khúc này nữa...
Thật ra thì hãng nào cũng có thế mạnh riêng của hãng đó. Còn mua mấy là do sở thích của mỗi ng, người thì thích nước màu này, ng thì thích nc màu kia, đâu ai cấm đc. Còn vấn để mua 1 mấy nó cũng phụ thuộc vào chi phí của mỗi ng vs lại nhu câu của mỗi người nữa. Hãng nào ra cũng cân đong đếm hết các chi phí, họ bỏ chất xám ra suy nghĩ mà. Ai cập nhật đc xu hướng mới là hãng đó nắm đc phần lợi thế hơn thôi. Miễn sao khi đến tay ng tiêu dùng ko lỗi này lỗi nọ là ok. Mn đợi trải nghiệm xem thử model cầm có đã tay ko, có đáng đồng tiền của mình bỏ ra ko? Phải trải nghiệm mới biết dc chất lượng nó như thế nào chứ nek. Hihi ý kiến riêng thui.. hihi
TuongAnhh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có lẽ đây là một bước tiến mới, và cũng không phải tự nhiên mà trước giờ người làm dịch vụ cưới đều đa số sử dụng Canon! với kinh nghiệm và công nghệ trước đến giờ thì mình nghĩ đây là một sản phẩm đầy hứa hẹn với người dùng và mình tin nó có thể đáp ứng mọi yêu cầu của khách hàng!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019