5 điểm yêu thích khi sử dụng Samsung Galaxy Buds trên iPhone so với AirPods

Knah
14/4/2019 9:2Phản hồi: 192
192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

raiso
TÍCH CỰC
5 năm
Cả 2 con đeo lâu đều thấy đau tai cả. Nhưng mình không thích in-ear nên mình vẫn sẽ trung thành với Airpod thôi
devilbs
TÍCH CỰC
5 năm
@raiso con airpod đeo như ko đeo mà Bác còn thấy đau tai thì nhạy cảm quá, khổ nỗi có vẻ vành tai Em hơi dị, toàn sợ nó rơi ra (hay có khi thần hồn nát thần tính vậy cũng nên)
Ad review thêm độ trễ của âm thanh nữa thì tốt biết mấy
babypimp
ĐẠI BÀNG
5 năm
@BachNx92 Mình dùng Earbuds xem youtube bị trễ một chút, hơi khó chịu.
Trên shopee bán rẻ ghê các mẹ
AE nào có dư Buds không để lại cho mình với.
ducbambino
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình bán bud's đen và trắng cả chính hãng việt nam lẫn xách tay nha
@ducbambino đen là xách tay hay sao bạn ?
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con này đàm thoại ok ko ạ ? Nhất là khi đi ngoài đường. Em cần nhất khoản này, mong các bác tư vấn. Thanks !
@danghoa_nd ok nhé, nhưng airpods đàm thoại ngon hơn
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Knah Ok bác. Tại em nghĩ do thiết kế.Vì Airpods nó kéo dài tai và mic để dưới đó nên gần miệng hơn, dàm thoại sẽ tốt hơn. Tiếc là nhu cầu của em ko nhiều nên thấy mua Airpod thấy phí phí. Thấy có con Fucl AI ko biết ra gì ko vì giá cũng hợp lý
yanaro
TÍCH CỰC
5 năm
Không thấy nói về độ thoải mái khi sử dụng lâu liên tục (trên 1h) nhỉ. Mình thấy với nhiều người đeo lâu ko cấn/đau tai cũng quan trọng đấy.
@yanaro cả 2 em này mình đeo đeo rất lâu, galaxy buds trung bình ngày tầm 2-3h, airpods cũng tương đương nên về độ thoải mái thì yên tâm
_ Lý do mình dùng Airpods là vì phần lớn tai nghe true wireless đều là in-ear, nhưng mình cực ghét kiểu đeo này, tai rất khó chịu, mà kiểu on-ear của Airpods lại phù hợp nhất, cũng may tai mình vừa khít khìn khịt em Airpods nên bấm luôn cái version 1.000000001 😁 Nói chung nghe nhạc thì mình về nhà bật loa, còn đeo tai nghe chỉ xem clip, chơi game và voice chat là chính, khoản này Airpods đáp ứng cực kỳ tốt và tiện lợi.
2sp nhắm đến những nhóm khách khác nhau. Mà giá cũng chênh nhau nhiều nhỉ.
@Trangpham327 cùng phân khúc khách hàng đó bác
Mậu Hiếu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tôi mới dùng Airpods 2 được khoảng 01 tuần nay, cảm nhận chung là ổn, kết nối với Iphone rất nhanh, linh hoạt; chất âm thì còn phụ thuộc vào nguồn nhạc và trình phát nhạc trên máy, lúc đầu thấy cái tai màu trắng dài cũng thấy kỳ kỳ nhưng khi đàm thoại mới thấy giá trị của nó tuy không gọn như Buds của Sam Sung. Giá đắt theo tôi nghĩ là do giá của cái hàm lượng công nghệ tích tụ vào đó mà thôi!!!
@Mậu Hiếu thật ra nếu ko bị đội giá thì rất hợp lý, do đợt đầu đang khan hàng thôi 😁
anhducftu
TÍCH CỰC
5 năm
Bài viết cuối cùng cho Bud
leopark121
TÍCH CỰC
5 năm
Đeo tai chạy xe nên vẫn dùng airpods. Cách âm dở vẫn có cái hay riêng 😁
@leopark121 đúng rồi bác :D
bad_boy174
TÍCH CỰC
5 năm
Inear đeo đau tai thấy mồ. Nói chung ios thì airpods vẫn là no1 thôi.
@bad_boy174 đau thì chịu khó đổi tips nha bác
Một bài đánh giá rất chi tiết và công tâm. Mình chỉ quan tâm đến độ trễ thôi
duongpa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mỗi người dùng suy nghĩ mỗi khác. Còn câu trả lời rõ nhất có lẽ là doanh số bán ra 😁
Bài này mình đánh giá cũng chỉ là 1 bài PR, nâng bi, có nhuận bút thôi. Không thấy nhận xét công tâm cho lắm.
game Stony
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cho hỏi đi ngoài đường nghe đt nó có bị thu tiếng xe hay còi xe vào đầu bên kia nghe chói tai ko? (còn thu nhỏ nhỏ xíu là bt)
caigoc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xin cho hỏi 1 thắc mắc duy nhất là:
CHẤT LƯỢNG ÂM THANH SAMSUNG BUDS CÓ BẰNG TAI NGHE AKG KÈM THEO MÁY NOTE8/NOTE9 KHÔNG?
Xin cảm ơn và ngóng tin!
boykisslove
ĐẠI BÀNG
5 năm
về chất âm thì mình vẫn đánh giá bose hay sennheiser momentum true wireless tốt hơn, cơ mà được cái này mất cái kia.
Đeo mấy em này nhiều trong 1 ngày có đau tai k nhỉ, mình đeo tai dây của ip 3 tiếng đi xe là đau hết tai

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019