Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

5 phiên bản giới hạn của ổ cứng WD My Passport Essential

levuongthinh
23/7/2010 2:36Phản hồi: 22
5 phiên bản giới hạn của ổ cứng WD My Passport Essential

Nhằm làm mới các sản phẩm, hãng Western Digital vừa ra mắt loạt 5 ổ cứng di động My Passport Essential với thiết kế mới trẻ trung và đầy màu sắc, đặc biệt những phiên bản này sẽ được sản xuất với số lượng giới hạn. 5 ổ cứng mới có khả năng tự sao lưu dữ liệu, bảo mật mã hóa... Giá của một chiếc ổ cứng WD My Passport Essential 500GB Limited là 120 USD. Hiện bạn có thể mua sản phẩm này từ Best Buy hoặc WD. Nếu bạn muốn một cái gì đó đặc biệt hơn và cho riêng mình thì có thể ghé qua khacten.com cũng hay.

22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có loại 1TB ko nhỉ? mình lưu film HD, 500GB mà vẫn ko thấy đủ, oải quá
Loại 1TB kích thước nhỏ hơn loại này á.
ở vn bán khoảng 4t thì phải. Nhưng vỏ hơi mềm nên không thích lắm.
mua bản bình thường về tự vẽ lên thế là thành limited edition 😆
LeO®
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hàng độc luôn chứ chẳng phải là limited! 😁
dorian
ĐẠI BÀNG
14 năm
đẹp mà k thích WD lắm hehe
Kane
ĐẠI BÀNG
14 năm
em thắc mắc chút về tốc độ, có phải ổ cứng nào read, write cũng như nhau không? hãng nào tốc độ nhanh nhất vậy?
Có khác biệt nhưng theo tớ là không nhiều cậu ạ😃 như bản thân tớ dùng ổ di động loại 320gb của Transcend so với 2 đứa bạn tớ cùng dung lượng nhưng của WD và Seagate thì thây của tớ chậm nhất ( cụ thể là tốc độ ghi tầm 20mb/s trong khi 2 ổ kia tầm 24-26mb/s ) tất nhiên lúc ý là ổ mới chưa có j, bh thì tốc độ ghi của cả 3 ổ chỉ tầm quanh 15 mb/s thui ^^ không khác biệt nữa😃
Kane
ĐẠI BÀNG
14 năm
trời, bữa nay mình lên mạng xem bán 1 cục Cenda 500G, USB3.0, tốc độ trung bình được 80M/s, giá chưa tới 90$,có bảo hành, có nên mua kô vậy?
mình xài WD thấy tốt hơn Seagate. bền nữa. 5 năm rồi mà vẫn tốt.

http://www.wdthepowerofchoice.com
Ổ cứng chỉ mỗi mục đích là lưu trữ, mà cũng có phiên bản giới hạn, ... đúng là tầm phào..
ko phải có ổ cứng ko thôi, cái này gồm cái vỏ mà anh em hay gọi là cái box hdd, tất nhiên là khi cầm đi đâu đó cũng cần phải làm đẹp tí chứ, chứ sao đem cái laptop đi mà còn cầu kỳ chuyện màu mè, tô vẽ làm gì? 😆
Phiên bản giới hạn là về số lượng sản xuất chứ liên quan gì đến mục đích lưu trữ. Thiệt vô đối, và cố tỏ ra nguy hiểm
tosenzzz
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quá đúng.
Nếu mà chỉ đơn giản không thôi thì còn cần thẩm mỹ với nghệ thuật làm gì cho thêm rắc rồi. 😁
zSilverStar
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ổ 2.5 mà có loại 1GB luôn hả anh Hiệp?
Ở VN thì chưa thấy bán, ở nước ngoài ổ 2.5 mà tới 1.5TB lun 😃
Co chu ban. Mac du gia hoi mac 1 ti. Ban co the dat hang. Can thi lien he minh nha. 3tr9. Thanks. tnthanh4787@yahoo.com
.acu.
TÍCH CỰC
14 năm
em có 1 cái 500GB (mua 2 năm nay giờ cũng full ngắc ngứ oy 😔), lúc mua không có cái vỏ hay gì hết, đem ra dán nilong, nó không đẹp mà còn làm xước 1 miếng to :( tính kiếm cái bao hay gì đó để đựng mà chả có cái nào vừa, thấy pak cuhiep nhắc bên khắc tên mà sao em vào chỗ mẫu thì chỉ thấy mỗi của laptop với phone thôi vậy ? giờ em phải làm sao đễ đặt hàng ?
Hehehe. Hang nay duoc do. Anh em nao mua o cung WD thi lien he em nha. Tnthanh4787@yahoo.com ^_^ Post muc o cung ma ko thay anh em nao vao :p
dangnhutung
ĐẠI BÀNG
14 năm
giá ổ cứng giờ đang giảm, cũng muốn làm 1 em về....k hiểu sao cứ chần chừ....^^
- mình cũng đang xài WD. Thấy chạy rất tốt. Bây giờ ra sản phẩm mới với hình ảnh bên ngoài đẹp hơn. Bắt mắt. Thấy rất thik. Có tiền sẽ mua 1 em.
- vì cái WD chỉ có 1 màu trơn tru. :p
Không biết có chỗ nào bán bao da cho con WD 2.5' này không nhỉ, đang tính làm một em bao da trông cho nó pro
sangvahoang
ĐẠI BÀNG
14 năm
ai bít check hạn bảo hành HDD WD check giùm em cái 😁 S/N đây Ạ: WXH1A10L7148 ổ của e 2.5" 500 gb nha . thanks mọi người

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019