5 Sản Phẩm Mình Yêu Thích Nhất 2019
Rất hay và hữu ích!/6 người
I'm LTK
2 tháng trướcBình luận: 112Lượt xem: 21.593
Cái sưởi ấm tay hay ho quá bác ôi
@I'm LTK Ok bác. Nghe kích thích quá. Chắc kiếm một chiếc về chơi. Đi làm ngoài Hn mùa đông phê lắm. Bác mua ở đâu thế
@hieule0291 Không có gì bác à! :3
Công nhận nhìn cái ấm điện màu đẹp
@Minatozaki Sana Dạ bác, em thấy đẹp đúng kiểu công nghiệp Đức, đồ gia dụng Ý cũng đẹp và chất lượng bác ạ! 😁
Mình rất mong muốn là khi các bạn review các sp mình đang dùng, có thể đính kèm link mình đã mua ở đâu, để anh em tham khảo.
@Nhvu88 Dạ vâng bác. Em sẽ rút kinh nghiệm lần sau sẽ để link sản phẩm nếu có! 😁
- năm 2019 thì mình mua đc ipad wifi 2018; cảm thấy khá hài lòng cho nhu cầu giải trí tại gia, màn hình đẹp, hiệu năng hiện tại quá đủ để xem video giải trí, game thì không chơi nên không rõ lắm.
- Năm 2020 sắm thêm bàn phím logitech và bút apple pencil cho em nó để trải nghiệm thêm
@khitamdao Thích ha! 😁
@khitamdao xin tham khảo model bàn phím logitech và đánh giá luôn
@spykid - bàn phím mình mua là logitech k380 màu xanh (trông đẹp lắm).
- Gõ rất sướng tay, kết nối nhanh, ổn định, hỗ trợ đa nền tảng).
- Các phím thiết kế tròn, khá vừa tay nên không sợ bị gõ nhầm (tay quá to thì mình không rõ, tay mình nhỏ nên chưa bị nhầm chữ bao giờ)
- Dài hơn ipad 2018 (cho vào túi đeo chéo cho ipad 9,7” sẽ không vừa). Đây là điểm mình ghét ở bàn phím này 😔
- Sản phẩm chỉ kết nối qua bluetooth, nên muốn dùng cho máy để bàn thì phải mua thêm usb bluetooth mới dùng được).
Bình đun nước nhìn đẹp thật
@phuocthanh234566 Dạ vâng bác ạ! Bao bì thì thiết kế cũng bình thường, nhưng mà ấm thì chất lượng và đẹp lắm bác ạ! 😁
Góp ý với bác chút là nên giảm độ vang của âm thanh đi, bác dán mấy miếng chống vang ở các bức tường là cải thiện đáng kể chất lượng âm thanh video liền
@nlmk98 Dạ bác. Em cũng ko muốn thế đâu nhưng mà phòng em nó khó giải thích với bác lắm. Cơ bản là lúc đó ko làm được như bác nói ạ! Chứ em cũng biết là nên có mút chống vang sẽ tốt hơn! Cảm ơn bác đã góp ý! 😁
@I'm LTK Làm được thì tốt hong được thì không saoo, dù sao vẫn thích kiểu quay video của bác
@nlmk98 Dạ em cám ơn! 😁
Tai nghe mắc kinh
@Võ Thành Quân Dạ bác, đúng là cũng đắt thật bác ạ!
Một bài QC trá hình
@tintin.com Dạ bác, em có được đồng nào đâu bác! Hu, toàn đồ của em thôi bác ạ! 😔(
ông này nhìn trong cái ví ko có 1 đồng nào mà giàu vãi !
@galaxy@ Dạ bác, em nghèo bác ơi! Tích góp mãi mới có chút đó thôi bác, bác ko thấy cái ví em mua có 320.000 VND thôi à. Em mà giàu chắc xài toàn hàng hiệu ko thôi à! 😆))
mấy cái bình đun lock&lock cũng có miếng lưới lọc cặn ah bác, giá cỡ gần 500k, đun 1 tg nó rớt ra luôn 😆)
@Atomic Boy Vậy à bác! Cái này em đun mãi chưa có vấn đề gì đâu bác! Em vừa kiểm tra lại xong!
@I'm LTK cái này nhìn xịn quá nên chắc bao bền rồi hihi
cái bình nước là hàng lidl huyền thoại bảo hành 3 năm ở châu âu đây. Thiết kế khá đẹp
@dark knight 918 Dạ bác, đúng là ấm này dùng thích thật bác nhỉ? 😁
Ví Camelia Classic sao bằng Ví sen
@locthuyforever Dạ bác, em mồ hôi tay nên dùng loại phù hợp thôi, chứ da ăn đứt về chất liệu so với ví của em bác ạ!
Đánh giá cao cái tai nghe ATH nghe nhạc có lời rất hay trong tầm giá đó Có thể nói trong tầm giá đó nghe nhạc có lời khó có hãng nào hơn
@doanquoccuong Dạ bác!
bật lửa zippo sử dụng liên tục được khoảng bao nhiêu tiếng bác ơi?
@BB75 Được khoảng 12h nếu đổ đầy bình bác ạ! 😁
Bài giới thiệu hay, để phút mỗi sp trên video là thấy có tâm rồi mặc dù e chỉ đọc giới thiệu.
Em quan tâm cái đệp ngồi, bác mua ở đâu cho e xin linl với
Và có bác hỏi cái âm đun siêu tốc có giữ nhiệt và có hiển thị nhiệt độ cũng rất hay
@lamphong7 Em hồi trước mua trên adayroi! Nhưng giờ web đóng cửa mất rồi bác ạ! Còn loại ấm đun siêu tốc có giữ nhiệt và hiển thị đồng hồ thì em cũng chưa biết về loại đấy bác ạ!
5 sp yêu thích của tui.
1. Neflix
2. apple watch
3. iphone 6
4. pokemon go.
5. Lò nướng Bosch
Mình thích ví SEN hơn
@boysad1982 Dạ bác! Tay em mồ hôi nên em chọn chất liệu đỡ tuột tay hơn bác à! Chứ tay em bình thường em cũng dùng đồ da cho sướng! 😁
2-3 móng đầu ngon quá
@minhdoduc Em không hiểu ý bác, bác ơi?
Cho em hỏi anh mua đệm ngồi ở đâu v a?
@FatKid Mình trước mua trên adayroi nhưng mà web đóng cửa mất rồi bạn à. Giờ mà mua chắc chỉ có đặt trên fado thôi, chắc đắt hơn và cả phí vận chuyển về nữa! 😔 Nếu bạn mà có thể cắn răng một chút để đầu tư tốt cho sức khỏe thì mình khuyên nên mua nhé!
Thích cái ví quá bác ơi :v
@Q.Dragon Vâng, dùng cũng thích bác ạ! 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019