Cho mình xin những tựa game nhập vai hay nhất trên IP với
[Guest]
12 nămBình luận: 17
Mình thích thể loại game nhập vai, cày level, ai rành cho mình xin những tựa game hay với nhé, nếu có link thì càng tốt, thanks các bác :inlove:
17 bình luận
mtr1012
TÍCH CỰC
12 năm
zennonia inotia dungeon hunter :X
2 cái đầu còn kha khá thôi, chứ dungeon hunter chỉ đáng 4 điểm
[Guest]
TÍCH CỰC
12 năm
theo bạn thì thể loại RPG trên IP cái nào đỉnh + hay nhất vậy để mình down?
inotia2 chơi như võ lâm up item len + ..... dungeon ,voi game ringof chao
Mình nghĩ Zenonia 2 là hay nhất, luyên lv chán thì đấu PVP với gamer khác cũng đc...Sẵng đây ai cần cái áo lv 72 tăng tốc độ chạy 1 điểm hoặc đôi giày lv 64 tăng 30% HP khi đánh wái thì pm mình nha, tại mình lv 99 rùi cho nên hok cần nữa, giờ chỉ zô đánh nhau thôi ^^!
[Guest]
TÍCH CỰC
12 năm
Zenonia 2 cũng chơi đc online hả bác mà cho đồ đc vậy, mà mình thấy game đó đồ họa hơi xấu, mới thử thì thấy Dungeon Hunter là game có đồ họa ổn nhất
Chỉ đánh nhau online đc thôi, còn luyện thì 1 mình...Đánh nhau thì lại cái ông đứng kế tiệm Inn đó,chọn Quick Battle để 1 vs 1, mún cho đồ thì chọn send letter rùi chọn đồ rùi gửi, tiền cũng đc mà chỉ max 30k/ngày thui
mtr1012
TÍCH CỰC
12 năm
dungeon hunter hình đẹp , chơi hay :X đồ họa mình nghĩ là đỉnh nhất trong dong` RPG cho iphone cho tới thời điểm này. Sau này game áp dụng engine Unreal 3 thì chắc là đẹp hơn nhìu 😃
Zenonia 2 h PvP mãi cũng chán :-<
chờ ra Zenonia 3 TT,TT
LAX Girl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác thử Crimson Gem Saga xem 🤔
Game khủng (700MB +)
hic...
game Hero Of Sparta 2 nè bạn 330MB
Mình chơi thấy game này đi cảnh hay như ở Võ lâm truyền ky mà lên level giữ lém, nhiều màn chơi hoài mà vẫn chưa qua %%
thấy cũng nhiều game hay nhưng hình như chưa bác nào thử chơi SEED 2 nhỉ

link này các bác xem thử nhé : http://www.tinhte.vn/tro-choi-166/seed-1-2-game-khung-khong-bo-qua-524501/
Nếu được thì bạn có thể thử Ring Of Chaos (Turn-Based giống FF), Dragon Sword (đánh quái giống game Naruto Shippuden 😁), Dungeon hunter, Heroes of Sparta 2, Sacred Odyssey (đang hot), Devil May Cry 4 😃...
trueboy84
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trong tất cả các game, mình thích nhất là inotia2 (bản inotia 3 chơi thấy đồ họa ko đẹp bằng) Inotia hay cả về cốt truyện, cách up đồ mà ko thể lẫn ở các dòng game khác.
zenonia4 mới hay
aconhiutho
ĐẠI BÀNG
7 năm
có age of wushu dysnaty cho bác nào mê kiếm hiệp
holigan002
ĐẠI BÀNG
6 năm
@aconhiutho appstore mình không tìm thấy - cả hero of sparta cũng không thấy - appstore của mình ở Việt Nam - các bạn biết app hay web nào để tải không - app.vn mình tải cũng không có

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019