Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

NEC sẽ mang LifeTouch hai màn hình đến CES 2011

vuhai6
17/12/2010 12:40Phản hồi: 16
Một thông tin vừa được NEC công bố (thông qua PCWorld) cho biết họ sẽ mang đến triển lãm CES2011 một chiếc máy tính bảng chạy Android có 2 màn hình cảm ứng 7" 800 x 480. Chiếc máy này dự trên nguyên mẫu là LifeTouch đã được NEC công bố vào thời gian trước đây. Hơi rối rắm một chút khi mà chiếc máy tính bảng hai màn hình mới và chiếc máy tính bảng 1 màn hình cũ có tên giống nhau và đều là LifeTouch.

Với hai màn hình, bạn có thể theo dõi nhiều thông tin khác nhau và linh hoạt hơn trong sử dụng. Máy cũng có kết nối 3G bên cạnh hai kết nối truyền thống là Wifi, Bluetooth. Có thể nó sẽ sử dụng Bộ xử lý ARM Cortex A8, 256MB RAM giống người tiền nhiệm. Ngoài chiếc tablet hai màn hình này thì NEC cũng mang đến CES2011 chiếc LifeTouch 1 màn hình cũ và có thêm 1 màn hình cảm ứng + bàn phím QWERTY.

Triễn lãm điện tử CES 2011 sẽ diễn ra từ ngày 06 đến 09 tháng 01 năm sau tại Las Vegas Convention Center.

NEC LifeTouch một màn hình đã được giới thiệu trước đây

Nguồn:PCWorld
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trong video không thấy cái bàn phím đâu hết, nhưng hình như là trong máy có chép truyện hentei, kaka.....
tanvn91
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác thật tinh mắt 😁 hentai mà cũng nhìn ra đc ^^
bác cứ đùa,tt kiểm duyệt thông tin hết rùi mới đang lên àh nghen 😁:D:D

em tưởng có luôn clip 2 màn hình chứ 😔:(
hentai là gì vậy bác :">
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Em này đẹp quá hy vọng là sắp bán ở Việt Nam
Là cái mà khiến người ta có cái emotion như bác dùng :"> :">
Khè khè, con LifeTouch được NEC sản xuất và không bán thẳng cho khách hàng mà hướng tới các nhà phân phối trong nội địa nhật bản. Một trong những mục đích khi sản xuất là phục vụ cho đọc sách và truyện tranh vì thế truyện hentai mà các bác nói nó xuất hiẹn cũng là chuyện bình thường 😁 hê hê Nhật Bản mà.
CIRCLE H
TÍCH CỰC
13 năm
talblet ngày càng xuất hiện với nhiều nhà sản xuất nhỉ
cảm ứng điện trở chứ không phải điện dung thì phải, chờ công nghệ cảm ứng kết hợp rồi xài luôn 😃
Điều gì khiến cậu nghĩ nó là điện trở ? xài bút cảm ứng chăng .........

Còn clip trên chủ thớt đưa là clip về lifetouch 1 màn hình , các bác nào căng mắt ra nhìn thành 2 màn hình thì khốn =))
Ko hiểu sao mình rất ghét cái j có 2 màn hình 😁
Trông nó chẳng ra ngô ra khoai j cả. 1 màn mà rộng bằng 2 màn thì hữu dụng hơn nhiều
handa711
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình gà quá thấy mỗi 1 màn hình...
nguyhiem
ĐẠI BÀNG
13 năm
hentai là từ ngữ trong tiếng nhật có nghĩa là truyện không lành mạnh .nhưng tui không thấy đoạn nào có hình ảnh hentai nhỉ
handa711
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác ở trên xem nhiều quá nên thấy truyện tranh bình thường cũng tưởng hentai đây mà :bounce:
Các bác toàn thấy bình luận "hen tai " 🆒 , tập trung vào cái máy đê :running:
bắt chước DS của nintendo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019