[Rò rỉ] Thông tin thêm về HTC EVO Shift 4G

bk9sw
22/12/2010 14:39Phản hồi: 20
[Rò rỉ] Thông tin thêm về HTC EVO Shift 4G
Sau những hình ảnh rò rỉ về chiếc smartphone chạy Android HTC EVO Shift 4G với logo của nhà cung cấp mạng CDMA Sprint Nextel thì hôm nay, chúng ta có thêm một số thông tin về cấu hình của chiếc điện thoại này. HTC EVO Shift 4G được xem là phiên bản hỗ trợ mạng WiMAX của T-Mobile G2 hay Desire Z bởi nó cũng sử dụng chip xử lý Snapdragon 800MHz và thiết kế trượt lộ bàn phím QWERTY. Nhìn hình ảnh về giao diện dưới đây, chúng ta có thể thấy EVO Shift 4G cũng được cài sẵn HTC Sense tuy nhiên vẫn khó có thể xác định phiên bản Android của EVO Shift 4G là 2.2 hay 2.3.

Ngoài sự tương đồng về tốc độ xử lý thì so với T-Mobile G2, EVO Shift 4G lại không có camera trước và kích thước màn hình cũng không lớn hơn với 3.7". Bàn phím vật lý của EVO Shift 4G không có các nút chức năng tùy biến như Desire Z tuy nhiên, diện tích còn lại được bố trí một nút điều hướng D-pad. Phía sau máy có thể là một chiếc camera 5 chấm kèm đèn flash và thiết kế phần nắp lưng không có gì nổi bật. Theo một số nguồn tin cho hay HTC EVO Shift 4G sẽ được bán ra vào ngày 9 tháng 1 tới, trước triển lãm CES 2011 vài ngày.

Nguồn: Electronista
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HTC nhìn con nào cũng giống con nào , nếu ko phải là dân hi tek chắc ko ai phân biệt dc quá , mình vẫn thích em Hd7 nhất ^^
HTC ra liên tục,ko biết nên chọn em nào,thích nhất là màn hình 3,7 inch vừa đủ cho tay em,nhất là để trong túi quần
hpdaigia
ĐẠI BÀNG
13 năm
con htc xấu nhất mà mình từng thấy....vừa xấu vừa yếu 😁
tuananh_00
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhin em nay hoi xau. ......... ..
dkchoi
TÍCH CỰC
13 năm
Cái mà Motorola bỏ đi thì HTC tiếp nhận. Để xem phản ứng của người dùng sau khi sản phẩm này được bán với nút điều hướng như thế.
Cố gắng hạ tầng nền tảng 3G còn chưa xong; đã đâm lên 4G rồi.... Chắc việt nam ta 2020 mới có thể triển khai hạ tầng 4G được. Shift chỉ được chú ý vì 4G !
sonyclie
TÍCH CỰC
13 năm
viettel đã thử nghiệm 4G lâu rùi bác ah
Ôi cái bàn phím lởm quá.Phải chi cái bàn phím được như desirez nhỉ.Chứ bàn phím kiểu này dùng cho mấy teen hợp hơn.
Sao mấy ông kiểm định mẫu ở HTC corp. không kiểm định cái bàn phím trước khi tung ra nhỉ.Hay là tưởng em nó như Desire nên quên trượt ra coi thiết kế bàn phím nhỉ
mình cũng không thể kết nổi cái bàn phím của con này, xấu vật vã :rolleyes:
tungapt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy thiết kế ko được đẹp lắm.Hi vọng về VN giá tốt cho anh em
2015 là có thể có 4g rùi làm gì mà 2020 hả bạn , con này nhìn chán qúa 😔
Ngoài cái 4G ra thì chẳng thấy "ngon" chỗ nào😔. Cái EVO mới đẹp:eek:^^
Nhìn hình là bik ko phải 2.3 rồi... Thanh status màu đen và icon pin sóng màu xanh mới là 2.3
mình thấy con này trong bình thường quá đi mất
wan
TÍCH CỰC
13 năm
EVO 4G đẹp hơn rất nhiều
cdmababy
TÍCH CỰC
13 năm
con này cấu hình thua EVO 4G, thêm mỗi cái bàn phím cứng thiết kế lại xấu nữa
chẳng biết nói gì ngoài 1 từ "Xấu"
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Đến bây giờ vẫn dang dùng 1 chú B6710 vẫn chạy tốt 2G, 4G không biết làm được những gì.
nhìn em này cũng đưoc nhưng mình thấy ko đc đẹp bằng những model trước !
chán thế đã có đủ $ mua ko hả bác, nhìn ghiền đó, nhưng tui thì chịu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019