TIKI Freeship June

6 bản nhạc chuông Nokia Remix độc đáo đây
MALAKANH
12 nămBình luận: 14
mình mới sưu tập mấy bản nhạc nokia mix.up lên anh em thử dùng xem sao....😁
6 Ban Nhac chuông Nokia Remix.zip
đang download thử thanks pác trước
mới tải về, hay phết bác ah. THanks bác 😁
cái này có trên diễn đàn tinh tê lâu lắm rồi (chắc hơn 3 tháng)
mà bài post kia còn nhiều hơn 6 nữa kìa
Ừ.nếu có rồi thì vì mình không bik.chỉ là mới sưu tập được thì mình pót luôn lên cho a,e tinh tế dùng thử thôi.
Hoặc nếu đã có bài ntn ồi.thì có lẽ đã lâu.thì tiện đây có bài của mình thì anh em d0w về lun.đỡ pải Mất công tìm..
ông em có mấy bản nhạc nghe hay phết,tiếc là anh dùng 1202 nên kô làm nhạc chuông được,thank nhe....................
Hi.lâu mới gặp ông anh nguyenduydiep..hì.
Có 1 lần em nghe đc 1 bản nhạc chuông nokia mix.nge kết luôn.thế là e đi sưu tầm.hì
Bj0 đc 6 kái.còn nhiều loại nhạc chuông độc đáo lắm!nhưng e thấy kết nhạc của nokia hơn.
Em sẽ sưu tập tiếp khi nào có thì e sẽ up lên tiếp.cho mọi người.😁
Hum nọ, mình có vào download mấy bản mix này trong diễn đàn, nhiều hơn 6 bài( có bản Trung Quốc, Nhật,...), nhưng giờ mình ko biết nó nằm ở đâu cả, bạn nào có hay nhớ link up lên giúp với ạ, cảm ơn trước!
ngocdunghb
ĐẠI BÀNG
11 năm
cam on ban nhieu.hay day
hay ko ta, dù sao cũng thank, để thử cái coi
tonydingo
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình muốn load bài Progressive Nokia của tác giả Ozzbozz trên trang này mà ko biết cách nào load dc. 😔 http://nokiatune.audiodraft.com/entries/mostliked
Các bác đào mộ lâu quá rồi...2 năm nay rồi,con nokia thời đấy của em giờ k biết đang ở phương trời nào nốt.hì 😁
thanks hay phet
Đợt trc em say nokia thì em hay mò mẫm,suu tập chứ giờ em sang blackberry lâu lắm rồi cũng không hay để ý ạ.😁
Tải nhạc chuông kiểu gì vậy bạn

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019