6 ngày 5 đêm du lịch tự túc Bali - Nắng nóng lại ít Gió nhưng vẫn rất đông khách du lịch.

hoasen
24/2/2024 15:59Phản hồi: 88
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hồ bơi này nom mê cá
5 sao luôn cho phu nhân chủ tịch. bài viết chất lượng. ahihi
@lamtien338 Khinh khí cầu cảm giác mạnh quá
@lehuuthe1202 mình cũng thích 1 lần. nhưng độ cao thì sợ lắm
@lamtien338 uh bạn, hơi sợ tý, nhất là di chuyển tốc độ nhanh càng đáng sợ
dalamaco
TÍCH CỰC
2 tháng
Dân Bali chặt chém cũng ác không kém gì dân Sầm Sơn. Hồi trước em xuống sân bay mấy bố taxi toàn gạ về thành phố $100. Mặc cả mãi xuống $40, mà đi thực ra có 5-7km thôi mà phải hết cỡ 30-40p vì đường bé. Đường mặt biển một chiều nên các bác có di chuyển thì check map trước khi gọi cab cho đỡ mất tiền đi vòng. Thú thật sau trip đi Bali em thấy nó không quá ấn tượng với em, hoặc hồi ấy còn bé và chưa hiểu hết giá trị văn hoá ở đấy nên không khoái lắm. Mà không nhớ em có nhớ nhầm không chứ ở Bali thì bán toàn cu giả everywhere.
@dalamaco đúng rồi, nhân viên khách sạn còn dặn di mua đồ nhớ trả giá 50%, taxi thì bây giờ book Grab nên không sợ bị chặt chém nữa đâu
aloquo
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@aloquo Chắc bác nhầm, Bali là tụ điểm ăn chơi nhảy múa, bia rượu nhậu nhẹt. Bali với Phuket nổi tiếng vì tính chất bét nhè, nên nhóm khách này năm nào cũng quay lại để đi 💃💃💃, chứ ko phải là đi khám phá đâu
aloquo
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@lafitte ơ vậy thì là địa điểm khám phá + ăn chơi nhảy múa cũng dc mà ^^
Chơi khinh khí cầu sợ quá
Thờ phượng là thờ con phượng ah?. Phụng ở đây khác nghĩa phượng nhé.
@tieulinhtieuhan Hihihi, mình sai rồi, để sửa 😍
dTien87
ĐẠI BÀNG
2 tháng
đi Bali về thấy tiếc cho du lịch việt nam luôn ý bác , Việt Nam! mình đẹp mà dịch vụ kém , mọi thứ giá cả ko rõ ràng nên hi vọng các ban ngành phối hợp với nhau cùng tiếng nói chung thì du lịch mới làm đc ạ.
--CŨng mới đi hè vừa rồi (bán tự túc - thuê người bản địa dẫn đi) 😁
Cảnh đẹp thật. Mình cũng rất thích đồ lưu niệm mang tính địa phương đặc trưng, ở miền Bắc thì ít cái này lắm
@Lưu Tiến Hưng vn thì cứ duyên hải nam trung bộ mà đi thôi bác nhỉ
sao bác không đi ngắm sống lưng khủng long
@raumuong.tuong Mình tính đi mà hôm đó nắng quá nên mình huỷ luôn 😂
hainickson
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Việt Nam được mẹ thiên nhiên ưu đãi, nhưng làm du lịch thì thấy tởm. Điều quan trọng là sạch sẽ để làm du lịch mãi mãi. Còn ở VN biết hôm nay thôi mai thì tính sau nên nhiều chỗ thấy cả cống sinh hoạt để lộ ra tận biển.
Vulinh2308
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mùa hè tới là lại muốn đi
tommynt
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Nusa Penida biển mới đẹp chớ đảo chính bờ biển ko thấy đẹp lắm
Gioan Dinh
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Thật ra VN mình có rất nhiều danh lam thắng cảnh đẹp
Chỉ là nhà nước không biết tận dụng và quảng cáo du lịch thôi
Buồn ghê...
Bài chia sẻ thật tuyệt vời
tưởng mod mới vào đọc, ai dè thấy mặt iHợp
Cười ra nước mắt
Chưa có cơ hội đi Indo nhưng nếu so sánh thì có thiện cảm với mấy anh Thái dúi hơn. Khá ấn tượng với cảnh sắc của Indo nhưng mình hơi thiếu thiện cảm với con người và văn hóa xứ vạn đảo. Sắp tới mà có thời gian chắc sẽ ưu tiên đi Phi hơn, lần trước chủ tịch thuốc kèo đi suối bên Phi mà nhìn mê quá.
Tau tất sợ bọn HinHoi:
lỡ tay rút miếng khô bò ra nhai thì bõ kụ:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019