6 thói quen không tốt khi sử dụng điện thoại mà anh em cần tránh
Duy Luân
2 năm trướcBình luận: 407Lượt xem: 142.180
407 Bình luận
điện thoại ko phải của mình mà xải như đúng rồi :v
Cầm điện thoại mà nc thì dị ứng quá r 😁
Quả cuối đúng xấu luôn
Pin thì mình tiện lúc nào thì cắm lúc đấy, kể cả còn 50% mà ngồi làm việc thì cũng cắm luôn vào doc sạc. tối trước khi đi ngủ thì bất kể còn bao nhiêu pin cũng đều cắm qua đêm hết. Kể cả dán màn hình, ngày trước cứ mua cái ĐT là phải đem đi dán màn ngay, giò thì đã bỏ cái thói quen đấy cứ để trần mà dùng vừa đẹp vừa sướng nó cũng chẳng sước được đâu
@alihieu Xin phép anh cho em giới thiệu cách sạc tiện nhất ạ:
Ổ CẮM MÀN HÌNH SÁNG TẠO – NGAY TRÊN BÀN LÀM VIỆC

Điện thoại của bạn bị chai pin do sạc pin không đúng cách?
Bạn muốn hống hách sau khi tan sở nhưng điện thoại chỉ còn 10% pin?
Điện thoại của bạn mất “Zin” khi bàng hoàng nhận ra tối qua quên không sạc?
Bạn kêu như vạc khi không tìm được ổ cắm điện?
Hay điện thoại bị nóng như điên vì bị sạc“nhồi” sai cách?

Vậy hãy tìm tới giải pháp của chúng tôi để giúp bạn không còn bận tâm tới PIN CHAI nữa
BẠN CÓ THỂ SẠC ĐIỆN THOẠI NGAY TẠI BÀN LÀM VIỆC VỚI 1 CHIẾC Ổ CẮM GỌN NHẸ
1. Ổ CẮM MÀN HÌNH nối tiếp với dây nguồn màn hình máy tính, giúp bạn có ngay 1 ổ cắm trên bàn làm việc. Cơ chế co giãn, giúp ổ cắm có thể giấu đi phía sau màn hình.
2. Ổ CẮM MÀN HÌNH nhỏ gọn trong lòng bàn tay, bạn có thể đi tới mọi bàn làm việc trong công ty và sạc bất cứ lúc nào. Tất nhiên là không làm ảnh hưởng tới người khác.
3. Giải pháp sạc pin tối ưu nhất, không bị chai pin là: luôn sạc khi có thể, và giữ lượng pin ở mức 45% - 75%. Ở mức này, pin của bạn gần như không bị chai. Do đó Ổ CẮM MÀN HÌNH luôn ở gần bạn, để bạn duy trì phương pháp này. Tham khảo bài viết của chuyên gia ở link: http://kenh14.vn/5-cach-sac-pin-dung-de-smartphone-ngay-nay-khong-bao-gio-bi-chai-20180103112611498.chn

5 cách sạc pin điện thoại đúng cách để không lo bị chai pin

Đừng tỏ ra là người lạc hậu nữa, nắm bắt ngay những mẹo này, vừa tốt cho mình vừa tốt cho smartphone khi sạc pin.
kenh14.vn

4. Ổ CẮM MÀN HÌNH sử dụng dây điện đáp ứng dòng 2A - 220V: Bạn có thể yên tâm sử dụng cả cho ấm siêu tốc!
5. Ổ CẮM MÀN HÌNH là sản phẩm sáng tạo độc quyền và mới nhất. 500 sản phẩm đầu tiên sẽ có những ưu đãi tuyệt vời dành cho các bạn.

Khách vui lòng tham khảo thêm nha <3: https://shopee.vn/Ổ-cắm-màn-hình-i.10095185.1352806876
Shopee Việt Nam | Mua và Bán Trên Ứng Dụng Di Động Hoặc Website
shopee.vn
Cái cuối cùng nhiều người hay bị lắm, mình cũng từng.
Đóng đa nhiệm hay để ý pin là không cần thiết chứ đâu phải không tốt. Mod cần phân biệt rõ.
Các mục trên trước chỉ bị mỗi mục 2. Giờ làm anh pin khỏe ko còn các mục nào phải sửa.
Cái cuối cùng rất chính xác nhiều ng không cố ý nhưng kiểu tay tự táy máy 😁
có bác nào vào đây vì cái ảnh bìa như e không...
Nghe điện thoại khi đi thang máy nề,
Gái ngon, mẫu nam thì xấu quá 😃 😃
Còn cái thói quen đi vệ sinh cũng cầm dt anh em nào có không nhỉ.
@iopiop890 Chắc ng khác chờ mòn mỏi luôn
lâu lâu cầm đt của thằng bạn chủ yếu là xem có film.... gì hay hay coi hok thoy
KLQ nhưng mà tấm hình COVER thấấy nó cứ Lệch lạc thế nào ý
Cắm tai nghe đt nghe nhạc khi đang chạy xe .Bị dị ứng mấy trường hợp này. !!!.Thật k hiểu nổi .
1. Vẫn cứ phải tắt, chứ mở lên mấy chục cái app rồi vuốt để lựa còn mệt hơn.
2. Chưa bao giờ quan tâm, cứ thấy ko dùng thì cắm sạc, 1 đời ta 3 đời nó
3. Không ý kiến
4. Đi đường toàn mkn, đến nơi thấy gọi nhỡ thì gọi lại
5. Cái này đồng ý
6. Thi thoảng vẫn cầm đt của vợ vọc như đúng rồi :p
chuyện ai cũng biết
Khả năng cao là mod @cu hiệp ăn mượn máy của @Duy Luân xem hoài ko trả cứ như là máy minh thì phải!😁
Thấy có hình 7Plus....anh em tư vẫn là nên chọn 7Plus hay Mi A2 ạ....cấu hình y chang mà giá chênh nhau 2.5tr 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019