Warner Bros. khai trương dịch vụ cho thuê phim trên Facebook
babybungbu
10 nămBình luận: 7

Nếu có trong tay vài trăm đồng tiền ảo Facebook và đã chán ngấy những trò chơi như Buddy Farm hay Farmville, bạn chuẩn bị có một chỗ mới để tiêu "gia tài" đó. Bắt đầu từ hôm nay, hãng phim Warnes Bros. sẽ triển khai thử nghiệm dịch vụ cho thuê phim trên mạng xã hội Facebook. Mỗi bộ phim sẽ có giá 30 đồng tiền ảo/3 USD và bộ phim đầu tiên được phát hành là The Dark Knight. Chưa có thông tin về độ phân giải nhưng nhiều khả năng chỉ là SD. Sau khi thuê phim, bạn sẽ có 48 giờ "sở hữu", và bạn có thể dừng/xem tiếp phim mỗi khi bạn đăng nhập vào Facebook. Tại thời điểm này, Warner Bros. chỉ dừng lại ở mức cho thuê, nhưng trong tương lai, hãng có thể tính đến khả năng kinh doanh trực tuyến sản phẩm này trên Facebook, một chiến lược đôi bên cùng có lợi.

Nguồn: Engadget
jing
CAO CẤP
10 năm
quả này các trang film xxx sập tiệm hết
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
10 năm
cho thê. hình thức kinh doanh mới nè
vinhhip
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái này có lâu rồi bác mà bác 😁, thuê film trên fb thì đúng là mới thôi ạ :D

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

ko liên quan bác ạ :D
kinhlupden
ĐẠI BÀNG
10 năm
chả biết IDM có bắt link down về luôn đc không 😆
hai_duong
TÍCH CỰC
10 năm
Có cung ắc sẽ có cầu thôi bác, lo gì. Lúc trước người ta tìm cách download youtube tùm lum hết, bây giờ chỉ cần cài IDM vào là xong ngay :p
eremes8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình là ng VN, mang tâm lý tiêu dùng VN, thấy là dịch vụ này chắc chẳng ai xài ở VN =)
duyhung_sam
ĐẠI BÀNG
10 năm
mấy năm trước FPT có trang ephim xem phim chất lượng cao va tốc độ giờ khai tử rồi hix.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019