Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rovio phát hành Angry Birds Rio cho Symbian ^3

Petrnguyen
6/4/2011 20:3Phản hồi: 61
Rovio phát hành Angry Birds Rio cho Symbian ^3

Cuối cùng sau bao nhiêu ngày hứa hẹn Rovio đã trình làng phiên bản mới trong series game nổi tiếng Angry Birds cho Symbian ^3 mang tên Angry Birds Rio. Trong bản mới này, các con chim giận dữ đã bị bắt cóc và đưa đến thành phố ma thuật Rio de Janeiro, hãy giúp những chú chim thoát khỏi thành phố đó! Phiên bản Angry BirdsRio có rất nhiều sự khác biệt và đồ họa khá đẹp so với các bản cũ với 60 levels trong 2 tập, nhiều skills và mức độ khó hơn. Hiện Angry Birds Rio đang được bán trên Ovi Store của Nokia với giá 2EUR, tương đương 3USD.

Nhớ thank đấy nhé!
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoaan01
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thanks bạn game quá hay có gì post tiếp nhé
có game HD mới nào giống như game người nhện nào ko bạn
ti ve minh an thak cho dag ol dt ma..
quvinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
sáng đến văn phòng thấy phát phải down ngay. Đang sign rồi chiến thử, mấy hôm trước ngồi nhậu ku bạn dùng iphone cứ tinh vi về bản Rio này, mai cafe chiến cho nó xem iphone của nó là cái giè
ko thay duong link vay ban. minh kiem hoan ko thay.
hehe... đang down ... thanks chủ topic nhé (đã ấn thks rồi nhé ) ;)
thanks nhiều lắm .... nhiều màn chơi .... có nhiều cái mới :rolleyes:

---------- Post added at 12:07 PM ---------- Previous post was at 12:04 PM ----------

nhấp vào chữ Thanks ý .Nhấp vào là lòi ra cái link này nè :🆒

http://www.mediafire.com/?35c5qd3je4qht20
ah thay roi. ths nhieu nhe.
anhthi198
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanks chủ thớt.
Không hiểu sao ngày trước máy mình chơi angry nuột lắm mà dạo này nó hay bị giật giật. Có bác nào bị giống em hem?
Mình chơi thì thấy bản Season là bị thôi, còn các bản khác vẫn mượt bình thường :eek:
tôi thích bạn rồi đó ........
😁
thanks bạn nhìu nhìu...mình rất mê game này ^^
bác nào cho em xin link down bản đã đc sign rồi đc ko ạ 😔
có mình sẽ share cho ae mà, đang đợi gameloft ra asphalt 6 và n.o.v.a cho sym^3

---------- Post added at 06:08 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

mình đang tìm nhưng hình như game mới ra nên tạm thời chưa có bản signed, bạn cố gắng hack phone hoặc xin cer. và key. về mà cài tại vì pm unsigned nhiều hơn signed, không hack là hơi bị thiệt đó.

[/QUOTE] mình đang tìm nhưng hình như game mới ra nên tạm thời chưa có bản signed, bạn cố gắng hack phone hoặc xin cer. và key. về mà cài tại vì pm unsigned nhiều hơn signed, không hack là hơi bị thiệt đó.[/QUOTE]
bạn chỉ mình cách sign game này đc ko 😁
mình đang tìm nhưng hình như game mới ra nên tạm thời chưa có bản signed, bạn cố gắng hack phone hoặc xin cer. và key. về mà cài tại vì pm unsigned nhiều hơn signed, không hack là hơi bị thiệt đó.[/QUOTE]
bạn chỉ mình cách sign game này đc ko 😁[/QUOTE]
http://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-451/angry-birds-rio-symbian-3-signed-653236/ <- vô đây coi thử nha
Mình đã down rio từ forum này, nhưng cài Game ko đc, nó cứ báo lỗi chứng chỉ , ko thể cài đặt đc. qua fanclubN8 tải thêm từ 2 trang khác cũng bị y chang, có anh em nào biết lý do ko ? Các bản trước cài okie ngon lành hết, có cái này là bị thôi. huhu, help me .................. ( Đang xài E7 )
mình ghi rõ là unsgned mà , bác sang bài huơng dẫn hack phone và signed pm mà đọc nhé .
quvinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
công nhận pà con mình ko biết là lười hay chưa biết mà chẳng chịu khó tự sign gì cả. Sign mỗi soft chỉ từ 5-10s thôi mà pà con
tui thik bạn rồi đó.hưa ha ha ha
cái này khó qá nó còn quả dứa phải ăn quả dứa :| ..
ko phá đảo đc rồi bạn ơi 😔(
Khó mà phá đảo .... hehe
lần này thì bác phá đảo chậm hơn em rồi, mà mỗi tháng sẽ ra 1 tập em với bác lại thi phá tiếp hehe
chơi max hết chưa bạn 😁
mình còn 1 quả dứa màn 1 và 2 quả chuối màn 2 hehhehe

... đúng là mỗi tháng sẽ ra 1 tập :D tháng 5 mới ra tập nữa
hoaan01
ĐẠI BÀNG
13 năm
dow bản free sign về mà sử dụng đi bạn thoải mái mà unsigned lun
Mình chơi hết 60 bài rùi, thấy còn nhiều ô trống không được mở, chắc fải sang tháng 5 mới mở được phần tiếp theo (update)
mỗi tháng một tập tha hô mà chơi hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019