Remind Hang Up! cho bada 1.2

bluewind188
17/4/2011 2:40Phản hồi: 15
Remind Hang Up! cho bada 1.2

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế khi mình gọi đi - khi bên kia nhấc máy thì có rung ko? Hay chỉ lúc kết thúc cuộc gọi mới rung vậy bạn?
bluewind188
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này rung khi bạn đến giới hạn thời gian bạn cài đặt, bạn đặt 6ph thì sau 6ph nó rung nhằm cảnh báo đã gọi được 6ph -> tiện cho ai dùng gói cước miễn phí 10ph gọi.
Còn chức năng như bạn nói: báo rung khi người kia nhấc máy thì mình không làm đc trên bada 1.2, hi vọng bada 2.0 sẽ hỗ trợ nhiều hơn.
À, cái này như phần mềm giới hạn thời gian gọi - khác là nó báo cho mình biết để mình có dừng hay tiếp tục hay ko thôi 😃 Nhưng Thời gian tính từ lúc bạn thực hiện cuộc gọi (trước lúc người kia nghe máy) - chưa hoàn thiện lắm nhỉ, mong rằng bản cập nhật tính từ lúc bắt máy ...
luuhuongvu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bluewind188 bác cho hỏi, lần nào sử dụng cũng đều phải bật lên à, có chạy ngầm k bác??? chứ 1 ngày em nghe chục cuộc, gọi chục cuộc là ít mà cứ kích ra kích vào bất tiện lắm
khong cho link down kieu j day
Free, bạn lên SS App tải bạn nhé 😃
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
cái này lúc mình gọi or người khác gọi đến là chuơng trình tự động chạy hay mình cần phải đặt set up cho nó huh
bluewind188
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn mở chương trình, chọn run, sau đó thu nhỏ lại -> không tốn pin đâu, chương trình ko dùng hình ảnh nên ko tốn dung lượng ram
peoiumap
TÍCH CỰC
13 năm
mình vào đâu dể thu nhỏ nó lại anh
bluewind188
ĐẠI BÀNG
13 năm
ấn nút giữa của điện thoại ấy 😁
dungxo123
TÍCH CỰC
12 năm
không ăn thua lắm nhỉ
ko có cái tự tắt sau 9 phút 59 giây àh? chức năng này ko bằng 1100i @@:banghead:
Nhiều máy đời cao cũng ko có mà toàn phải đợi có App cài hỗ trợ thêm 😃
máy mình cài fw 2.0 beta của vodafone nhưng không sử dụng được ứng dụng này là sao nhỉ?
Chắc bạn đã download về 1 lần rồi

Bạn tìm lại nhật ký download nó có phần này không? Mình vẫn dùng bình thường mà. Nhưng có một nhược điểm là nhiều lúc không hề báo rung. Mình đã thử vì sim mình gọi miễn phí 10 phút. Để khoảng 10s thì ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019