Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

19 hình nền chuẩn của 8700

minhnguyen_ngm
23/4/2011 4:35Phản hồi: 20
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em thích nhất cái hình cuối cùng ! hi ! nó luôn được dùng làm hình nền của vợ 8700g T-mobile của em !
thanks bạn nhiều nhé !
knight1111
ĐẠI BÀNG
13 năm
ôm vợ 87 thì nhả em bên cạnh mình cầm hộ nhe!
;)
up cho tình yêu 87
ko down cũng thanks bác.em bây giờ mấy vụ hình nền nhạc chuông và theme ko mặn mà cho lắm.
chuẩn................................................!
Mình đang dùng cái hình cuối làm nền 😃 . Hôm down trên zedge.net !
nhiều bác dowload quá mà không bác nào comment lại cho em 1 tiếng là đẹp xấu thế nào, có thích hay không ?! nản thiệt !

---------- Post added at 08:19 AM ---------- Previous post was at 08:18 AM ----------

éc ! khi ôm chắc em phải kiếm chổ khác mà ôm rồi ! không thì ,,,,,,,! bác me dữ quá ah !
kenjikama
TÍCH CỰC
13 năm
ảnh quá đẹp bác ah 😁 Có thì úp nữa nhé :D
ai cũng như bác này thì ngày nào chắc em cũng cố tìm được ảnh để post cho anh em quá !
henryut
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanks bác , hình nền quá chuẩn , ko thể chuẩn hơn, ráng tiếp tục phát huy bác nhé, ủng hộ bác ................. 😁
anh em nào có download thì thanks bác ý 1 phát, công sức người ta tìm cho mà xài :D để trả ơn , bac' ý cảm thấy công sức mình không bị oan uổng :D
chỉ cần nhận xét ít dòng như bác là ok rùi ! để em biết còn rút kinh nghiệm để post tiếp ! không cần thanks đâu ! hì !
không down cũng cảm ơn nè!
sẽ tiếp tục tìm tòi và úp thêm cho anh em ! hì ! tiện thể anh em nào biết phần mềm converter ảnh không ạ ?!
..........................................................đẹp
bác có kiểu hình nền mà trên có biểu tượng blackberry ý. nhìn rất sang trọng
thanks bạn nhiều!
ảnh đẹp lắm bác chủ ơi, cố gắng phát huy cho a e đc hưởng với nhá, thanks bác 😃
asuka1523
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sau 1s suy nghĩ e đã down pic cuối về ngay và set wall luôn. Đẹp tuyệt. Tks bác chủ ạh 😃
thanks nhiu
Đẹp đấy bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019