[Giới thiệu] Nghe trực tuyến và tải nhạc từ nhaccuatui.com

privatevn
14/5/2011 16:56Phản hồi: 93
[Giới thiệu] Nghe trực tuyến và tải nhạc từ nhaccuatui.com
Xin giới thiệu đến các bạn 2 phần mềm phục vụ cho nghe nhạc trực tuyến và download từ trang web nhaccuatui.com - trang nhạc có số lượng nhạc rất phong phú, dễ nghe và dễ tải về.

1. NhacCuaTui - nghe nhạc trực tuyến.

Đây là ứng dụng nghe nhạc chính thức và miễn phí do NCT Corp - nhaccuatui.com nghiên cứu và phát triển.
Giờ đây, bạn có thể thoải mái thưởng thức các bài hát và album mới nhất, hot nhất mọi lúc, mọi nơi và không bị một giới hạn nào.

Hãy trải nghiệm và cùng tận hưởng thế giới âm nhạc ngay trên thiết bị của bạn.

Tuy nhiên NCT không có chức năng download nhạc về máy và tác giả Tran Ky Nam đã cho ra phần mềm giúp tải nhạc dễ dàng hơn. Không chỉ tải từng bài, mà tải cả Playlist về, tải một lúc đến 10 kết nối.

2. NhacCuaTui Downloader tác giả Tran Ky Nam

• Tải nhạc và tải một lúc toàn bộ cả playlist dễ dàng tại NhacCuaTui.
  • Tập tin nhạc sau khi tải xong được lưu vào thư mục "Music" trên thẻ nhớ hoặc bộ nhớ trong.
  • Có thể tải một lúc với nhiều kết nối.
  • Chạy được trên điện thoại và máy tính bảng Android.

Quảng cáo

Cả 2 phần mềm đều có thể tải và sử dụng miễn phí từ Market.
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hình như nghe ko đc hay sao đó bác ơi, load quài
Mạng bạn chậm đó 😁
Hay wá. Có thêm dowload nữa mới tuyệt đc chứ,k lại thua mấy con symbian. Thanks...
Bác có nên móc lốp thế này không
Mình dùng Vietnam nghe nhạc, khi load bài nhạc xong thì trong thẻ nhớ có file playingmedia là bài nhạc đang nghe, ko cần phải download.
Hix đang mong 1 bạn nào đó code giùm pm nghe nhac5 trên woim. Trang đó nhiều nhạc ko lời hay wá nhug7 xài android ko co flash ko vào đc
hoaihung
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình vừa làm em Cap, và lọc vọc code trên android đây ^^. Hi vọng sẽ nhanh chóng cho ra soft nghe nhạc và download từ woim trên android luôn ^^.
thanks bác chủ thớt, app này rất hay, đặc biệt là cái download kia.
habubi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cài ứng dụng trên Xoom và MS thì MS chạy tốt, còn Xoom thì toàn bị văng ra. Hik, chả nhẽ ko hỗ trợ tablet?
Ăn đứt cái thằng zing rồi 😁
Cho e xin cái file apk cái . Máy e bị lỗi Market dow ko dc
Mình thích cái Downloader nhất, tiện dụng khỏi mất công vào web...
phầm mềm hay vậy mà không hỗ trợ cho s40
nhạc ở mấy trang này mà tải về rồi nghe trên trình chơi nhạc thì cực kì bực mình, tụi nó toàn edit nhạc sĩ, ca sĩ, album là tên của tụi nó, nghe thì không sao chứ cứ mở ra nhìn thấy media info thì cực kì bực mình, mất hết cả cảm hứng nghe nhạc... mấy thằng đó công nhận là có công sưu tầm và post nhạc, nhưng lại đạo nhạc trắng trợn...
Không phải ai tham gia cũng vậy, và không phải bài nào cũng như vậy.
Đừng vì mấy cái lỗi nhỏ nhặt mà tự làm mình phải khó chịu. Hãy tận hưởng những cái tốt đẹp đi bạn.
Đa phần down nhạc trên nhaccuatui là như vậy mà, về toàn phải dùng phần mềm edit infor lại rồi mới chép vào máy
Sensation
TÍCH CỰC
13 năm
Mấy trang nhạc này dùng Tool auto insert field vào mấy cái file music đó . Chứ đâu ai rảnh hơi ngồi typing từng bài 1 đâu bro ơi...
Hehe, cái này biết lâu ùi ^^
gmpucca
TÍCH CỰC
13 năm
Cái app Nhaccuatui load nhạc lâu bỏ mịa thua app Zing,còn cái download thì chưa thử trc giờ toàn lên http://mp3.m.zing.vn/?ver=t down cho nhanh

---------- Post added at 09:02 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

Lên wap Zing mà down nhanh như gió ~700kb/s
thexteen
TÍCH CỰC
13 năm
Vào trang đó xong down kiểu gì và bằng phần mềm nào vậy bác?
s60v3 ko đc hỗ trợ 😔
fvn104
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này có lâu rồi mà nghe cũng hay !
hiepboy92
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhaccuatui.com rất phong phú nhiều bài chỉ có thể tìm trên nct. Chúc mừng ae android tiếc là chưa có cho symbian.
fvn104
ĐẠI BÀNG
13 năm
từ từ rồi sẽ có thôi mà
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Hay quá nhưng không có cho iOS, tiếc thật.
Jake
TÍCH CỰC
13 năm
VietPop của iOS cũng rất tuyệt đó, down nhạc theo album từng ca sỹ, nhạc Việt cũng có, nhạc nước ngoài cũng có..........nghe online tuyệt lắm......
ductholc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có cho iOS chứ, bạn search Nhac Cua Tui trên iTunes là thấy ngay.
Jake
TÍCH CỰC
13 năm
bài đưa lên trang đầu sao không ghi rõ là cho OS nào vậy bạn.........
tuandh009
ĐẠI BÀNG
13 năm
công nhận là nhanh và nhẹ, hơn zing ở dung lượng file cài đặt.cài trên p500 chỉ 332kb.
dunganh_bg
ĐẠI BÀNG
13 năm
k có trên n900 nhỉ 😔:(:(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019