[Tải về] Skype gọi video tốt cho nhiều máy

cuhiep
2/7/2011 0:11Phản hồi: 130
[Tải về] Skype gọi video tốt cho nhiều máy
Hôm qua, Skype đã tung ra bản chính thức cho một số máy chạy Android có thể thực hiện cuộc gọi video cũng như việc thay đổi giao diện người dùng thân thiện hơn với màn hình cảm cứng và đẹp hơn. Trong link đính kèm là phiên bản Skype mới đã được chỉnh sửa lại để phù hợp hơn với nhiều máy giúp các máy này có thể gọi được video, mình đã thử thành công trên SensationGalaxy S2. Một phiên bản Skype chính thức cũng được đính kèm để anh em dùng máy tính bảng (honeycomb) cũng có thể tải về cài vì trên Market của Honeycomb không tìm thấy thấy Skype, phiên bản này thì mình mới được thử trên Transformer và hoạt động tốt, chức năng video không hoạt động, đây là bản giống trên điện thoại nhưng nó thiết kế phù hợp với máy tính bảng hơn bản trước. Mình cũng thử dùng cái Skype đã được chỉnh sửa để cài lên Transformer nhưng bị văng ra ngay sau khi mở. Anh em tải về dùng thử, có thông tin gì hay thì phản hồi lên bài này luôn nhé. Cám ơn anh em.

130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

QPR
TÍCH CỰC
13 năm
Thông tin bổ ích, cảm ơn bác chủ!
Không biết là khi thoại có hình thì máy có tự động điều chỉ tiêu cự của camera không nhỉ?
Mình thích Skype trên Win lẫn di động :eek:
Đơi cho phiên bản dành cho Ipad mà lâu quá

Sent from my iPad using Tinhte.vn
haolee
ĐẠI BÀNG
13 năm
Rất cảm ơn bác Hiệp....!
may ko co camera truoc thi goi video duoc ko may bac?
htc trophy tính sao giờ nhỉ,có bác nào biết cách xài hem.
trước mua máy có cái này mà chưa xài bao giờ,tại bạn bè cũng không có ai xài cả
dminh.tri
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ko được bác ạ..mà lần sau đề nghị bác bỏ dấu..😆

Sent from my Casio fx-570 ES using Tinhte.vn
ateens51
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái casio fx-570 es là cái chi rứa? :|
options2105
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có cái này, giảm được khối tiền điện thoại 😁
Dùng được với HTC Incredible S
iLeo
CAO CẤP
13 năm
tiếc là dân mình ít dùng skype quá, toàn chơi yahoo mới đau, mặc dù thằng yahoo dùng ngu như bò
umumti
CAO CẤP
13 năm
Bạn nói thế là sĩ nhục con bò rồi. Bò vẫn có ích chứ bạn, có gì của con bò mà bỏ đâu, từ thịt tới sữa😃
trunggia
ĐẠI BÀNG
13 năm
đúng là chưa có phiên bản cho máy tính bản, wc để đó chơi thôi
nhìn dể thương quá ta ta,,,,,,,,,,.......................
vanthoan
TÍCH CỰC
13 năm
Haizzz Mình thì có gọi Video cũng vứt đi thôi. Tự nhiên ai lại để cái mặt dày như vỏ bưởi lên camera... Kỳ kỳ... Mà nhìn mặt thằng bên kia cũng chả đẹp đẽ gì... Tóm lại mình chưa bao giờ dùng đến camera...
Đôi khi chat không nhìn thấy mặt còn hăng hái chém gió... đến khi nhìn thấy mặt đối phương rồi thì...invisible
skype2 fiel bác Hiệp down không dành cho Macbook phải không bác?
Éc...macbook bạn lên skype.com tải về
oh ye. thank kiu bác.
HTP@87
TÍCH CỰC
13 năm
bản này cho nhắn tin SMS chưa nhỉ ?
ặc,cái skype mới nhất được cài trên cái htc đỉnh nhất,bác hiệp làm em thèm quá! ^^
Test thu tren transformer tiếng rất bé và ko lên video 😃
Bác test cái khoản gởi tập tin dữ liệu của spyke thì mò hoài ko thấy,bác biết nó nằm chỗ nào ko?

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019