808 PureView bắt đầu được bán từ tháng này tại Ấn Độ và Nga

Didu
2/5/2012 8:57Phản hồi: 601
601 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhdetinh
TÍCH CỰC
12 năm
cũng đang muốn 1 em WP mà tại thấy em 808 chuẩn bị về rồi nên .... Bác mình chỉ cho mình lấy thêm 1 vợ nữa thôi WP chờ khi nào mình ly di đc em N8 đã 😁
M xài qua wp, nhưng ko phải của nokia.. Công nhận mình nghĩ nokia có thể thành công với wp đc. Cảm giác dùng rất hay. Khi wp8 có chính thức, thì OS trên điện thoại va máy tính sẽ đồng bộ được với nhau. rat tiện.
Android m thấy cũng rất hay, nhưng nó phân mảnh nên lắm khi nghĩ giá như nó giống cái máy tính được. các app cho chỉnh độ phân giải, chỉnh cấu hình .. thì cực kì tốt 😁
Về symbian mình thấy cách quản lý bộ nhớ, máy vs thẻ, thực hiện cuộc gọi tiện hơn so với khi dùng wp hay android. Do nó có nút xanh + đỏ sẵn.
@mechanic_bikerhanoi Không hiểu sao mình lại k thể dùng Android đc 😔. Mượn được Android dùng vài hôm mà không thể quen được, cả IOS cũng thế :(
Hàiz.war kiểu gì mà dai zậy 2 bác.
Có bác nào có sở thích sưu tập nokia như mình không. hehe
Anh em làm quen giao lưu tí
Đề Nghị mọi người ko đánh chửi nhau nữa! chung quy là chửi hoài chửi mãi vẫn ko ai nghe ai đâu! bạn luke valentjne ko thích nokia thì bạn đừng có comment những câu động chạm đến rất nhiều anh em yêu nokia. bạn ko thích nokia bạn thấy những comment đó là bình thường là đúng, nhưng anh em yêu nokia sẽ cảm thấy như bị đấm vào mặt khi đọc nhưg cmt này! 1 lần nữa yêu cầu bạn ko quan tam đến nokia thì nên ko quan tâm hẳn đi! bạn hiểu chứ! thân chào!
@blueseaN9 cây đang muốn lặng mà gió chẳng ngừng
Thôi ông luke đàn bà nó vừa thôi, giờ ông lại lôi tôi ra để nói chứ gì?
Tôi nói bạn ý học hành đáng hoàng mà còn ko thèm khoe khoang như ông ở VN khoe cái thuế thu nhập cá nhân cao... giờ hiểu ra chưa, biết nhục chưa. Giờ thì đi ra khỏi cái box này.

ÔNg ngồi chê bai chửi tất cả fan nokia thì tôi chả hiểu ai mới là người ko muốn ngừng đâu. Tôi ngừng từ lâu rồi ông còn lôi tôi ra để nói vs bạn blueseaN9, ông thích chia rẻ anh em fan nokia chứ gì??
Đêm qua giờ này đánh dấu ở trang 16, giờ là 27, mai xem tiếp thế nào, đi ngủ
@QuangTosok Anh em nói chung kệ rồi bạn =))... đi ngủ sớm cho mát. hehe
ducminh60
TÍCH CỰC
12 năm
chẳng ưa em này cho lắm
bên nc ngoài họ vẫn ưa nó kìa phết
về vn không biết ra saoq
nhin hinh anh ko thể tưởng tượng đc. trơi quá nét Nokia ta muôn diết mi. tại yêu mi quá trời đất
Em bắt đầu thấy sợ nokia oài đó. coi lại trên tay thấy nó thật kinh khủng. Quá kinh khủng.
Đi dạo loanh quanh thấy hơn vài tháng rồi mà vẫn còn có người phải kinh ngạc.có bác còn cmt 41m ư? Có ghi nhầm k? Chả cần biết doanh thu thế nào vì symbian k còn là mũi nhọn của nokia nữa nhưng xét về khoản tạo ấn tượng, bất ngờ thì nokia đã thành công r. Độ thu hút thì em này chả thua bất cứ siêu phẩm nào cả... Vì chính em nó cũng đã là 1 siêu phẩm rồi😁.
Hiệp 2 bắt đầu.trận đấu giữa arabia và nvuphi bắt đầu.đặt cọc cho nvuphi chiến thắng 😁
hôm nay khá hơn, cải nhau có 1 trang à.
airjordan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Arabia phải gặp Mitmit mới yên được >😃
@airjordan em sợ bà chằn ấy lắm😁
The end rồi sao 😁
Các bác lại tiếp tục cãi nhau giống mình rồi. hehe
Nói thật thấy anh em nhường nhịn bao lâu rồi, đây là lần đầu mình bực đến mức đứng lên chống lại cho anh em nokia, từ lâu thấy anh em toàn nhường họ... họ càng lấn tới 😁
Thôi kệ đi, topic loãng quá các bác ... ông nào fan của cái khác, vào ko thích cũng comment vui vẻ lịch sự là đc rồi, thiệt sự mình thấy anh em nokia ít gây chuyện với ai lắm. Vốn nokia giờ k mạnh, anh em yêu máy yêu hãng nên vẫn chơi thôi, chứ không phải cuồng đến mức quá khích hay thần thánh hóa cái máy, nên có ai muốn gây chuyện bao giờ đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019