[Video] Đập hộp Lenovo ThinkPad Tablet và những chi tiết khác

vuhai6
13/9/2011 15:41Phản hồi: 67
[Video] Đập hộp Lenovo ThinkPad Tablet và những chi tiết khác

Cuối cùng thì những chiếc máy tính bảng chạy [TAG]Android 3.1[/TAG] với thương hiệu [TAG]ThinkPad[/TAG] đã bắt đầu đến tay khách hàng. Và giờ là lúc người ta khám phá những cái hay của nó, các video dưới đây được thực hiện tại thị trường Đức, nơi [TAG]ThinkPad Tablet[/TAG] được bán ra sớm nhất. Phiên bản 16GB 3G này được mua với giá 504€, tương đương với 688$ (giá bán tại Châu Âu luôn cao hơn các thị trường khác). Máy đang chạy Android 3.1 ([TAG]Honeycomb[/TAG]) có màn hình 10.1-inch, sử dụng panel IPS với độ phân giải 1280 x 800 điểm ảnh, RAM DDR2 1GB, kết nối WiFi, BXL NVIDIA Tegra 2, camera 2MP phía trước, camera 5MP phía sau và pin dung lượng 3250mAh.

Dưới đây có video đập hộp, chi tiết phần cứng và tổng quan phần mềm của máy. Nếu muốn coi đánh giá chi tiết bạn có thể truy cập trực tiếp vào link nguồn bài viết để coi thêm các thông tin khác. Hi vọng chiếc ThinkPad Tablet này sẽ sớm về VN và Tinh Tế sẽ có dịp đánh giá một cách chính xác hơn.

Nguồn: tabtech
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrcab
ĐẠI BÀNG
13 năm
phải nói là đẹp.😃
bigmi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn thú vị nhỉ.Dotapod thôi anh Hải ơi : ))
Máy tính bảng giờ cấu hình gần như giống nhau! Chỉ phân biệt khả năng khi chấm điểm cho từng em..! Ju
mkool9x
TÍCH CỰC
13 năm
mỏng và đẹp , không biết hiệu năg thế nào chứ mức giá thì rất hợp lý
anh Hải sớm có bài trên tay cho anh em xem!
mình thích android nhưng ko đánh giá cao Honeycomb, giao diện ko thân thiện, rối mắt, giao diện dễ xài mà tinh tế phải là QNX của RIM Playbook
Giao diện nó không rối mắt chút nào. thậm chí sắp xếp rất khoa học đó bác. Các icon có thể tùy biến. đa phần các nút đều cảm ứng hết cảm ứng cũng mượt mà
rayes
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao mình rất không thíc thiết kế của lenovo, t]f laptop đến mtb
thinkpad laptop nhìn cũng dc mà bác 😁
Thiết kế của Lenovo thì không ngon nhưng dòng Thinkpad laptop là thiết kế của IBM đó bạn. Thiết kế của dòng Thinkpad nhìn thôi thì không thích được đâu vì nó không có đẹp nhưng mà dùng thì sẽ thấy thích vì sự tiện dụng cũng như chất lượng của nó.
Rongconvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ko hiểu nó có đc nồi đồng cối đá như dòng lap thinkpad ko nhỉ
Nhìn thiết kế của nó là đủ biết nồi đồng cối đá trong làng tablet rồi 😃
oasiss
ĐẠI BÀNG
13 năm
thinkpad chỉ nồi đồng cối đá trước khi về lenovo thôi, ai làm IT ở các tập đoàn nước ngoài sẽ biết từ khi về lenovo số lượng laptop hỏng trong cty tăng đột biến
conanmk
TÍCH CỰC
13 năm
Cấu hình honeycom giống nhau gê, ko biết có phải là cấu hình yêu cầu ko
Hic. Không thích thèn Le này, mình đang xài cái Le Y450 được hơn 1 năm h cái màn hình bị sáng mấy vùng! Cá chép này chưa hóa rồng được rồi.:happy:
mỗi người 1 ý

theo tôi thì giá wá cao sao với các hãng nổi tiếng khác.với cái giá này mình có thể mua ipad,samsung,asus thì tốt hơn
Thị trường tab ngày càng nóng.Laptop ngày càng rẻ
lowt3ch
TÍCH CỰC
13 năm
Mức giá này thì chưa cạnh tranh được với S1.
thích. vì đó là thinkpad
nhìn hay nhỉ
Nhìn nuột nhưng viền màn hình dầy quá ... thích cái port usb ... hie hie
thaiht
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn ngon đấy chứ 😃
Cách đóng gói bao bì chưa đẹp, cái hộp to và thô quá....
ChuotThanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
wow... cái này của lenovo làm mình thik thế ko bik'

Có nhìu chức năng hay ... nhỉ.... có cây but hay wa, thik chức năng để sử dụng trong photoshop thì hay ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019