Lộ diện điện thoại Nokia Champagne chạy Windows Phone 7 Tango

Duy Luân
11/11/2011 23:18Phản hồi: 115
Lộ diện điện thoại Nokia Champagne chạy Windows Phone 7 Tango

Ứng dụng "I'm a WP7" là một ứng dụng vui để theo dõi những người dùng [TAG]Windows Phone 7[/TAG] khác trong khu vực lân cận, tuy nhiên nó cũng thú vị bởi tiết lộ một số điện thoại chưa được ra mắt, điển hình như HTC Ultimate, sau này đổi tên thành [TAG]HTC Titan[/TAG] khi máy được bán ra tại Hoa Kì. Vừa qua, trang tin WP Central cũng nhận thấy sự xuất hiện của một thiết bị mang tên Champagne do Nokia sản xuất. Có thể một ai đó vô tình cầm mẫu máy này và vào đúng khu vực mà trang WP Central đang dò tìm bạn bè. Thông tin về hệ điều hành được tiết lộ là OS 7.10.8711 nên nguồn tin kết luận [TAG]Nokia Champagne[/TAG] đang chạy Windows Phone 7 phiên bản [TAG]Tango[/TAG]. Rất có thể Nokia Champagne là một mẫu máy mới hoàn toàn hoặc có thể là phiên bản [TAG]Lumia 710[/TAG] dành riêng cho thị trường Hoa Kì.

115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lại một e nữa giốg n9 à 😔

Sent from my iPad using Tinh tế
Mình cũng vậy.

Mình vẫn thường gọi Nokia là đồ cùi bắp 😆
Thật là có trăng quên đèn.Câu tục ngữ đó là dành cho những người như thế này đây. Ai nói NOKIA thế nào cũng được nhưng miễn là nó vẫn bán nhiều điện thoại nhất là được rồi. Đừng nói là tại vì NOKIA bán sản phẩm giá rẻ mà trở thành người bán được nhiều nhất nha. RIM có giỏi cũng bán BB chính hãng giá rẻ như hàng xách tay đi xem nào, lúc đó thì may ra bán được nhiều hơn đấy.😷
dotapro
TÍCH CỰC
12 năm
trc đây mình cũng gọi Nokia là đồ cùi bắp...vì mình nghĩ vậy thật...còn bây h thì chỉ là nói cho vui thoy...😁
Bác nguy hiểm quá đấyy k bik bác xài đt cao cấp cở nào mà phát biểu như đấm vào tai ấy
vutoanltvp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác này nói rất chí lý nha!

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

Các Mem Tinhte chửi nhau tùm lum lên rồi. Haha. Chốt lại, cái hình chỉ là minh họa, ổng nào kêu giống N9 nên xem xét lại nhá. =))
dotapro
TÍCH CỰC
12 năm
NOKIA dạo này có vẻ đang hồi sức...nhưng mình vẫn trung thành vời BB 😁
sao toàn kiểu mẫu giống N9 vậy nokia ko có gì mới trong thiết kế ak chán !
Người ta kêu là rất có thể là bản dành riêng cho thị trường Mỹ ..... Giống S2 cũng có bản cho Mỹ mà .
Lại một cmt vội vã! Fix lại đi bạn khéo bị cười...
conanmk
TÍCH CỰC
12 năm
giống hệt n9 rồi
thêm 1 người anh em của N9
các bác không hieu hay cô´ tình không hiêu vây. Chu thot chi lay hình anh dê làm hình minh hoa thôi mà. =.=”
Dao này vào tinh tê´, dêu phai doc nhung cm không suy nghi gì ca :-<
Chủ thớt có bảo đấy là hình minh họa đâu 😃
dung vay lon rui an noi phai suy nghi chu?toan dan vip ma an voi tra noi ngu nhu bo` hi<cau cua mieng thoi>
chà, thêm 1 em WP7 😃
kipper180
TÍCH CỰC
12 năm
thiết kế của N9 khá đỉnh nên Nokia muốn khai thác triệt để thì phải ....
Nếu giống N9 thì sao, quá đẹp. Ngoài Nokia và Moto, t thấy chẳng hãng nào có sự đột phá về kiểu giáng cả. App, SS, HTC, LG vẫn luôn cứ la lá nhau, chẳng thấy than, sao ko than Iphone sao vẫn vậy, Galaxy sao vẫn thế. Đúng là ko còn cái gì chê, đâm ra chê thiếu sáng tạo.
hindaica
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngoài Nokia và Moto còn có SE nữa nha bạn hiền
Híc kết cái avatar của bác lắm đó nhá. =))
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Sản phẩm chiến lược gì mà cứ lề mà lề mề đến lúc ra mắt sản phẩm rồi thì mất cả tính thời sự.
peterh
CAO CẤP
12 năm
Dạo này vào tinh tế, đều phải đọc những cm không đánh có dấu gì cả :-<
kingpro1252
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mọi người kì thế. chủ top chỉ để cái hình đại diện chứ ai biết cái máy nó như thế nào. mấy anh cuồng IP nổ quá
minh thích thiết kế của n9 và lumina 800, nhưng nokia nên tập trung phát triển kiểu dáng mới hơn<- mong đợi-nhưng điều này ko thể trong tương lai gần, vì thiết kế như vậy là rất tốt họ cũng phải tập trung khai thác(giống như iphone hay htc thui), mấy bác bảo cùi bắp... thật vớ vẩn
Hy vọng sự trở lại của Nokia
Mango vừa giới thiệu giờ tango đã dò dỉ kinh quá ta
thangnga
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nokia chỉ cần bỏ cái nền tảng symbian là tốt rồi! Thực.tế mà nói điện thoại Nokia rất đáng để dùng! Chúc Nokia thành công và anh em lại có thêm vợ mới để trải nghiệm!
jackieTong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ít ra chủ thớt cũng phải ghi rõ là hình ảnh trên chỉ mang tính chất minh hoạ, vì phần mềm i'm a wp7 chỉ xác định đc tên và version hđh thôi. Tránh cho các bạn khác hiểu nhằm chứ
không biết khi nào xuất hiện nhỉ?. còn cái hình kia chỉ là để mang tính chất minh họa, nhiều người xem không để ý cái dấu hỏi to đùng bên cạnh à. cứ nhìn qua rồi nói xằng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019