Tư vấn mua điện thoại ở Digiphone
kid2smile
9 nămBình luận: 13
Có ai mua điện thoại ở Digiphone chưa, dự định mua sony Neo V (xách tay) bên đó, mà ko biết cửa hàng ra sao ?
có ai mua điện thoại bên đó qua rồi, cho cảm nhận với 😃
Săn cho hỏi Box Neo ( hoặc Neo V) có cable Micro HDMI luôn không?
chỗ này chưa nghe tới bao h,hix nhưng mà đừng ham rẻ quá k rước mệt vào người
kid2smile
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang tìm mua Neo V, mà bên hnam, phongcach ko thấy bán T_T
NoFX
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang sài con XE bên digi đây, cũng ko có vấn đề j, thực ra lúc đầu ghé cellphone mà lại hết hàng con màu đen, típ theo ghé hnam, lần đầu ghé hnam mà cũng ấn tượng khó phai, nói là hàng mới 100% mà nó đem ra cái máy mất lun cái gra-an-ti, típ theo là mở máy ko lên -› máy hết pin, kêu đợi xíu cắm sạc, lol, thôi cho e xin, xong ghé digi múc lun
Lời khuyên cho chủ topic : mình bỏ tiền ra mua máy mới thì chẳng cần phải đắn đo nhìu, đúng mới thì lấy ko thì thôi, cả tp ko thiếu chỗ bán đâu
kid2smile
ĐẠI BÀNG
9 năm
ok, vậy để đi thử cho biết T_T thấy giá bên đó ok quá trời, tại chưa mua lần nào.
Đã thử chưa thế, chất lượng ok không vậy?
tienthanhmobile.com ban nhe.!
bạn mình có mua 1 con Neo bên này, mình cũng đã từng mua rồi, hình như Neo không có cáp HDMI thì phải
Ở sg công nhận ngoài cellphone và hnam ra thì khó có chỗ nào ok hơno_O
phongcachmobile.com hax suna
cu_chom
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua hàng xách tay thì phải tự trang bị kiến thức đi bạn bất kể chỗ nào.
anhhai2810
ĐẠI BÀNG
9 năm
up
Mình từng mua e galaxy ace ơ đây rui.xai cũng đc gần 5 tháng mà chưa có vấn đề gi.

sent from Nokia 1280 using tinhte.vn
Bác né thằng Digiphone ra nhé, mình và thằng em đều dính phốt ở đây dù đã check kỹ như hướng dẫn của các Pro 😔 Hồi đầu còn đỡ đỡ chứ giờ càng ngày càng nát
- Phone: cả new và like new: giá thấp, hàng càng ngày càng dựng, hên xui.
- Phụ kiện: như tai nghe, ốp lưng, dán cường lực... tên nghe rất kêu, giá như hàng chính hãng nhưng xài chưa được 1 tuần đều theo gió mà đi :(
- Hậu mãi: cái này làm mình thất vọng nhất, tìm cách phủi trách nhiệm là chính.

Bạn có thể tìm hiểu một số cửa hàng khác như Didongthongminh, Cellphones, giá ổn rẻ hơn mấy ông lớn Fsoft, Thegioididong, mà dịch vụ cũng ok Các anh em cho ý kiến nhé.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019