[Rò rỉ] Hình ảnh thực tế của LG Fantasy chạy Windows Phone 7.5

bk9sw
23/12/2011 16:18Phản hồi: 67
[Rò rỉ] Hình ảnh thực tế của LG Fantasy chạy Windows Phone 7.5
Còn nhớ trong lộ trình sản phẩm smartphone của LG, bên cạnh smartphone Android thì [TAG]LG[/TAG] cũng dự tính cho ra mắt thế hệ Windows Phone tiếp theo với chiếc LG Fantasy. Thật bất ngờ là hôm nay, thành viên có tên untitledmangxg trên diễn đàn xda-developers đã cho đăng tải hình ảnh đầu tiên về chiếc điện thoại này. Anh cho biết đã mua lại LG Fantasy từ một lập trình viên ở Rumani và thiết bị đã được cài sẵn rất nhiều ứng dụng chuyên dùng cho lập trình viên mà anh không thể gỡ bỏ được. Thông tin ban đầu về LG Fantasy khá thú vị với màn hình 4", tấm nền IPS, camera 8 MP (?) và chạy [TAG]Windows Phone 7.5[/TAG] ([TAG]Mango[/TAG]). Được biết, LG khả năng sẽ giới thiệu Fantasy vào quý đầu năm tới. Dưới đây là hình ảnh thực tế của LG Fantasy:

67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrnoble
TÍCH CỰC
12 năm
Thiết kế có vẻ bình thường nhỉ, có phải hơi dày không nhỉ ?
mkool9x
TÍCH CỰC
12 năm
hàng của LG thì giá cả khá hợp lý lại chạy wp 7.5. nữa chắc hot lắm đây ! hy vọng đừng chết yểu như mấy em wp trước của LG
__WinD__
ĐẠI BÀNG
12 năm
LG trc có mỗi con e900 chạy wp thui mà bác làm j mà mấy😃
magiclove14
ĐẠI BÀNG
12 năm
có vẻ không có sự đột phá về thiết kế nhở 🆒 Trăm con như 1
đúng vậy, giờ smartphone nào cũng na ná nhau, màn lớn trên dưới 4", vài phím nhỏ phía dưới và thiết kế mỏng. chấm hết. Lâu rồi chưa thấy 1 cái máy nào bản sắc như RAZR, Nokia 7610, iPhone hay moto StarX
mà giờ cái chiêu "để lộ ảnh" sao mà nhàm thế ko biết. toàn nhân viên bộ phận truyền thông của hãng tự chụp ảnh, cố tình chụp mờ, lia máy để làm ra vẻ chụp trộm. Cái máy LG này làm gì hot đến mức người ta phải đi "chụp trộm" với "lộ ảnh",...đến nẫu ruột
noruler
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xét cho cùng đa số đt bây giờ đều có hình thức PR, marketting trước khi ra mắt là thế hết bạn àh, chấp nhận điều đó đi! Còn việc nó hot hay không lại phụ thuộc vào số đông người tiêu dùng quyết định, đâu phải chỉ mỗi mình bạn quyết đâu :dance:
mình chắc chắn có phần trong quyết định đó đấy bạn, vì mình cũng là một phần trong số người tiêu dùng mà. còn việc mình có chấp nhận hay ko thì bạn đâu có quyết định được :dance:
noruler
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hehe :spin: Mình thấy ít ai than phiền về kiểu PR này của các thương hiệu lớn
marcong
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng là người ta cố ý rung tay khi chụp thật, nhưng hình như là để che cái tên lập trình viên được MS phát máy thử nghiệm (phần ở giữa).
Mà mình thấy windows phone đúng là mượt và ổn định thật, nhưng giao diện không tùy biến được, cấu hình không đột phá, đọc cái ra ngay vì chắc chắn chỉ mới dùng SoC Qualcomm 8255, RAM 512MB. Thành thử người tiêu dùng cũng không mấy hào hứng khi các các em nó bị lộ ảnh nuy dư lày.
Mặt trước tạm dc giống galaxy s i9000, mặt sau xấu vãi đạn
rin10120
TÍCH CỰC
12 năm
ai muốn dùng wp7 lại có thêm lựa chọn, hàng LG chắc giá khá mềm nhưng thiết thấy bt quá:spin:
Thấy mặt trước thì đẹp còn mặt sau xấu quá 😁
acumen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế ko có gì đặc sắc :|
metallive
ĐẠI BÀNG
12 năm
không có ấn tượng gì nhiều.. bây giờ smartphone cùng đâm đầu vào một thiết kế như nhau.
Chưa có con nào tạo dấu ấn mới như Iphone trước kia từng làm...

Dù sao thì mình vẫn ưng con GSII nhất--- đẹp, mạnh 😁
Táo thì bỏ quên ở bar còn mấy thằng còn lại thì tối ngày lộ hàng!
Trông giống 90% con lg optímu hub,nhìn ko đẹp,nokia lumia 800 vẫn là con có thiết kế đẹp nhất trong dòng wp7
LG hết người thiết kế đthoại rồi ah?
Các bác dự đoán giá em này khoảng bao nhiêu là đep ?
Thiết kế không có gì ấn tượng, nếu không muốn nói là xấu.
Fantasy là sản phẩm của 2011 rồi :0
LG đang dần phát triển mảng SmartPhone rất thành công, phấn cứng + giá thành rất tốt. Tuy nhiên LG nên chăm chút Laucher cho Android để hoàn thiện hơn, đẹp & nhanh như HTC Sense là đc 😁
leenoo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con optimus7 thi giống hệt con ss cap con nay thi giống hd7 sắp tới có khi LG cũng tha hồ ăn đơn kiện nản.càng nhìn con optimus7 em càng thấy nó giống cap.
Từ nhỏ tới giờ chưa bao giờ sài hàng LG vừa xấu vừa dở

Sent from my Samsung Galaxy
Nexus using Tinh tế
tungjty
TÍCH CỰC
12 năm
LG xuống giá nhanh lắm.
bình thường, chẳng có gì đặc biệt, tóm lại ko đáng để quan tâm
Các bác cứ chê smartphone giờ thiết kế na ná nhau chứ 9700, 9780, 9900... Của Rim kìa. Thằng nào mà kiện tụng cái khoản thiết kế là nó cho ăn đạn. Hehe. Riêng 1 góc trời, không ăn cắp vay mượn ai hết.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019