9h tối nay: mời xem livestream giải đáp thắc mắc về iOS 11

zyzy1908
19/9/2017 10:46Phản hồi: 524
9h tối nay: mời xem livestream giải đáp thắc mắc về iOS 11
Sau hơn ba tháng chờ đợi mòn mỏi, người dùng iOS cuối cùng sắp sửa lên đời với iOS 11 chính thức được phát hành vào khuya nay. Trong thời gian chờ đợi iOS 11 phát hành, mời anh em chia sẻ những thắc mắc về iOS 11 nhé. Sẽ có mod @Duy Luân, @sonlazio và anh Tuấn AloVendor sẽ tham gia, kể cả những câu hỏi về máy lock.

Link live trên facebook

Live trên Youtube

Bọn mình sẽ làm livestream buổi hỏi đáp này trên Facebook và YouTube của Tinhte.vn, mời anh em đặt trước một số câu hỏi trong phần bình luận phía dưới, tối nay trong lúc live bọn mình cũng sẽ trả lời các câu hỏi luôn.

Cảm ơn anh em.
524 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trời đã sinh ra sung sao còn sinh ra táo??
@fanclubcongnghe Để Sung đc làm Kẻ vĩ đại. Còn Apple là Đại đế 😁
Cho e hỏi ipad 2017 wifi 32g được lên iOS 11 không ạ!!! Khi cài đặt update bản mới xong rồi xóa tất cả để trở về bản gốc hay sao ạ ! Em khó hiểu quá ! Em mới dùng iOS nên xin ae giúp đỡ ạ ! Tks mọi người
thanh_hau910
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhnguyen68 Màn hình không đc nổi như air 2, còn màu sắc vẫn rất tốt.
@YêuPháiĐẹp Tầm giá 9tr là quá ngon lun !!! Rất mượt, màn hình màu sắc okie, hợp túi tiền
t20leo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@YêuPháiĐẹp Update thì chỉ nâng cấp phần mềm hệ thống còn tất cả các ứng dụng bạn đang và đã cài sẽ bảo lưu (máy sẽ khởi động lại khi update xong - giống hiện tượng bạn bị sập nguồn rồi cắm sạc lại vậy)
zthien
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanh_hau910 màn hình nó được như ipad air 1 ko pác nhỉ 😁
Cho mình hỏi với cấu hình ipad air 1 thì có nên lên, giờ đang ở 10.3.3 rồi, còn ipad pro thì chắc là lên khỏi suy nghĩ phải ko ah
@tuanhqt Sao ở dứoi sâu thế bac
tuanhqt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Lê Hùng 1987 lên sợ ghẻ lác(lag) nên k dám lên 😆
@Nguyễn Lê Hùng 1987 Nhưng bác ko lên, thì sau này nhiều ứng dụng nó ko tương thích, như cái air là của bé cháu mình, ko lên 10 thì 1 số game của con nít chơi nó ko cho cài, bắt có ios 10, mà con nít chơi nên mình lên luôn
tuanhqt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Lê Hùng 1987 bác nói thế tối e lên cmnl. đang 9 mượt như lông cún con...tiếc :3
Cho mình hỏi 6s plus 16gb, xài ios 9.3 thỉnh thoảng lag nhẹ, có nên lên IOS 11 không.
@baokhuong Lên 10.3.3 là hợp con ông lý...9.3 cùi bắp hơn 10.3.3 nhiều.
vunhan79
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang hóng cập nhật từng phút
Có nên up ngay bây giờ không hay chờ bản vá lỗi tiếp theo? Ios 11 có tốn dung lượng quá ko? Máy 16GB có nên lên ko? Xin cảm ơn
@Nguyễn Châu BR Máy mình 16gb mà lên bản beta thấy có nhiều dung lượng trống hơn. Không biết bản chính thức như thế nao
tuanhqt
ĐẠI BÀNG
7 năm
ipad air có nên lên k anh e? đang 9.3.5
Thôi . Hóng ngày mai cả thê giới than khóc ios giật , lag thua cả Android . Khớ khớ khớ
Không cần máy tính và iTunes lên trực tiếp trên điện thoại có sao không mấy đồng chí ? Ai biết trả lời dùm em ,đang dùng 6s plus cám ơn nhiều
Em dùng iphone 6s thấy dùng 10.3 cũng ok không biết lên có bị lag ko
canhk40b
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em xin hỏi quay video màn hình tại sao lúc có tiếng lúc không?
hahaha, chán phèo
alphi
TÍCH CỰC
7 năm
Làm thế nào dùng camera mặc định để quét mã vạch sản phẩm. Đang sử dụng ios 11 GM mà ko biết sử dụng tính năng này tks
vote tinhte làm cái add event bấm vô phát nó thêm vô lịch luôn khỏi mất công nhớ giờ hehe
khẩn cầu . Thánh ala . Thần zus hãy mang đa nhiệm chia đôi màn hình và pictures in pictures lên ios . Chả nhẽ đến ios 15 mới có ư
@Vá Săm Xe Tăng Mình xài 2 cái này trên iPad mà.
@Vá Săm Xe Tăng ý là iphone đó ban
@Vá Săm Xe Tăng Nhiều lúc ước nó có cái nút back ngay bên cạnh như Android. Dùng plus, mỗi khi muốn back lại lại phải chạm phím home 2 lần để nó thu nhỏ lại rồi mới back đc, khù khoằm kinh.
Ios 11 thật sự đáng để các bạn nâng cấp và trải nghiệm.1 bản nâng cấp đột phá từ trước đến nay nhưng vẫn còn hơi tù 1 chút đổi lấy an toàn
ThànhDinh94
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mội người dùng ios11GM có bị lỗi này không. Nó hiện lên khó chịu qua
Em nó có up cho đồng bộ ios 11 😃
hoangtugugu
ĐẠI BÀNG
7 năm
ipad pro 9.7 lên pin có trâu và mát = 10.3.3 không các bạn ơi. Mình cài bản beta 10 rồi nhưng vẫn không ăn thua nên lại về 10.3.3 rồi đợi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019