A13 trên iPhone SE 2020 được giảm xung để tiết kiệm năng lượng

vn_ninja
24/4/2020 2:11Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cơ bản dù giảm xung nhưng nó vẫn còn quá mạnh.
Không giảm xung thì pro max chắc còn thua chứ đừng nói gì đến dòng khác.
Còn giảm gì nữa không nhỉ?
Giảm gì chứ giá chắc không giảm 😃
oxechip
TÍCH CỰC
4 năm
Liệu có ra se plus không nhỉ?
7 nhỏ của mình pin bị chai còn 80% test thử antutu đc hơn 200k tí. k biết thay pin mới nó lên tầm nào mn nhỉ ?
Mạnh nhưng chẳng phát huy hết khả năng của nó
dattan239
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua mấy con này phí tiền.y như cái se của tui đây.biết vậy mua 6s xài nó cái gì cũng hơn se.màn hình to hơn tí xíu.điện thoại quỉ gì lên mạng 3,4h rụi pin.
@dattan239 Iphone bật 4G xác định sml nếu dùng chip mạng intel. XR vào khu cao tầng hay xa chút là nói bên kia nghe tiếng méo
Đình_Nam
ĐẠI BÀNG
4 năm
k hạ thì pin đi nhanh lắm, hạ chút chắc cũng k ảnh hưởng gì nhiều
Sensaco
CAO CẤP
4 năm
pin thấp vẫn nhanh hết thui.
minhnhuttran
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giảm xung vì cục pin nó hẻo quá
Đơn giản nó chỉ muốn ăn lãi nhiều nhất có thể, dư sức nhét viên pin tốt hơn + sạc nhanh , có thể tạo 1 cái máy backup cho khá nhiều ng và thêm 1 cơ số ng mua làm máy chính chỉ cần pin khoẻ và ko quá đề cao việc giải trí
Nhưng vì lợi nhuận, apple đã mặc nhiên dùng phần cứng cũ( thay đổi duy nhất là con chip a13 phải hạ xung) nói chung đây là con điện thoại apple tệ nhất mình từng thấy , xét trên phương diện 1 thiết bị dành cho ng trẻ, có phong cách sống tự do, sáng tạo.
Các chi tiết tạo nên chiếc iPhone SE này dù được xào nấu lại hay gì đi nữa thì mức giá của nó cũng là khá ngon cho trải nghiệm iOS mà nó mang lại rồi 😆😆
Chờ em này ra để so sánh với IPad mini 5. Quyết định mua IPad mini 5.
vipkp3
TÍCH CỰC
4 năm
Lại thêm se 2020 có vẻ trend
IPAD II
TÍCH CỰC
4 năm
cho em hỏi có dịch vụ mở xung nhịp cho iphone SE 2020 ko ạ
vtquoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
giảm hiệu năng thì là tiết kiệm năng lượng nha mấy đứa ơi!!!!! thiệt ko thể hiểu nỗi luôn =))))))
khá hợp lý
Chidova
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cũng đc
Mr Do
TÍCH CỰC
4 năm
Không biết con này màn hd có rổ không chứ con 11 nhìn rổ vcl, nhất là khi đọc text
Những tác vụ bình thường vẫn đảm bảo chỉ khi những tác vụ nặng mới xuất hiện chênh lệch (không nhiều). Với em giảm xung để tránh quá nhiệt và tiết kiệm năng lượng cũng hợp lý. Có giảm thì cũng vẫn mạnh quá rồi. iPhone SE 2020 chứ đâu phải iPhone 11 series 😁🤣🤣

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019