Ace cho mình hỏi Bkav thường xuyên tuyên bố là làm chủ được công nghệ lõi. Vậy công nghệ lõi ở...
iinvisible
một tháng trướcBình luận: 22Lượt xem: 604
Ace cho mình hỏi Bkav thường xuyên tuyên bố là làm chủ được công nghệ lõi. Vậy công nghệ lõi ở đây cụ thể là gì nhỉ?
Bạn hỏi chim cánh cụt và gấu Bắc Cực nhé. Member tinhte bó tay rồi. 😂😂😂
Chắc là khôn "lõi".
Mọi thứ có sẳn tao chỉ bế về dán cho cái trứng nận "chất +" " đỉnh++" ==> là thành vũ trụ vô địch. Lọc lõi có thừa hé.
@notdone Công nghệ nổ được lên sao diêm vương gọi là công nghệ lõi của Quảng Nổ 😃
Ănlonxoka vào chia sẻ công nghệ lõi cho bạn ấy biết đi
Bạn ănlon gì đó nếu biết thì chia sẻ để mình học hỏi thêm với nhé.
Chịu thôi công nghệ lõi của Quảng ai biết là gì, chip thì mua, hệ điều hành thì free lấy về chế thành bos hay sao ý nhưng ko có bản quyền google. Pin mua china còn mua gì ko thì ko biết , thực chất bác nào biết sang china mua linh kiện lắp thành smp luôn kể cả iphone youtube nó up video mua đồ về lắp.
Theo mình đấy là "công nghệ đơ lag".
Vì đơ lag đã theo Bphone từ 2015 đến giờ, bác ạ. 😃
Chắc anh Nổ tự đặt ra cái gọi là công nghệ lõi, rồi dùng nó để tẩy não cho các con chiên. Các con chiên sau khi bị tẩy, tự nhiên thấy thành chính quả, mới hùng dũng toả khắp các 4r để truyền đạo với vũ khí sắc bén là cái công nghệ kia, mục đích để lôi kéo, gia tăng số lượng thiêu thân, trong khi lại rất mơ hồ với cái mình đã bị nhập.
Cái công nghệ lõi mà cứ nhai đi nhai lại tỷ tỷ lần...
Chắc bạn nghe nhầm thôi
Chúng tuyên bố là công nghệ lưỡi nhé
Công nghệ lõi là công nghệ lời nhé :v
Công nghệ Mouth Core ạ
Cn lỗi nhé
Suốt ngày ra rả nắm được công nghệ lõi, rồi ngầm ý chê Vin làm đt theo kiểu mỳ ăn liền thế nọ thế chai. Cứ như kiểu a Quảng có trong tay cuốn TỊCH TÀ KIẾM PHỔ 😁
@haichin Bí kíp công nghệ lõi này đã bị thất truyền từ lâu rồi, mấy năm trước tình cờ quảng nổ lượm được ở dưới giếng cạn sau nhà (do bị vô tình té xuống) giờ đây giới giang hồ công nghệ phải nể quảng
Công nghệ lõi là công nghệ lừa bịp bằng lời nói.
Công nghệ lỗi , công nghệ lưỡi . Thằng đánh máy nó đánh nhầm thành công nghệ lõi, lỡ rồi nổ luôn
Lõi là lỗi đó. Ý bác Quảng là làm chủ công nghệ lỗi. Ra sản phẩm đảm bảo phải có lỗi.
Thấy ae nhắc đến 2 bạn củ lạc và ănlon. Nếu 2 bạn biết thì chia sẻ với ae nhé.
Haizz😔
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019