Ace cho mình hỏi: Mình có mua chuột không dây Logitech M331 silent mà mình lỡ làm mất cái usb để...

Ngờ Bờ Ngờ
2/4/2018 13:31Phản hồi: 25
331 k có unifying nên k có đầu phát phù hợp đâu. Mua con mơi
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

331 k có unifying nên k có đầu phát phù hợp đâu. Mua con mơi
90% là ko
con mouse này có hỗ trợ Unifying
https://www.nova.com.vn/cm-chuot/dau-nhan-tin-hieu-usb-unifying-receiver/11342/35
mua cái này về, install "Logitech Connection Utility" rồi pair chuột với receiver là dùng được nhé
mtri13
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vo Huu Phuc Lạ nhỉ, sao trên trang chủ Logitech VN ko thấy nhỉ. Mấy cái hình trên mạng cũng ko có biểu tượng Unifying. Mình đang xài combo M215 + K330 nó có cái biểu tượng Unifying ở kế bên công tăc. Mà trang chủ ghi vậy chắc là có, vậy là good rồi 😁
@mtri13 có biểu tượng unifying ngay chữ M331 - nghĩa là chuột thì ready for unifying, còn cái receiving nó cho sẵn đồ dỏm, 1 cái hơn 300k bằng con chuột mịa rồi đương nhiên ko cho 😃
mtri13
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vo Huu Phuc À vậy ngon quá rồi. Cái hình hôm trước mình xem ko thấy nó, chắc tại mắt kém quá. Xin cáo lỗi 😁
@Vo Huu Phuc con của mình cũng màu đỏ như bác luôn 😁
mtri13
ĐẠI BÀNG
6 năm
Google kiếm đồ cũ, nhưng mà thường là mua mới con này ko có Unifying nên ko mua Receiver riêng được
phinq1910
TÍCH CỰC
6 năm
chuôt dây, đỡ phải thay/sạc phin bác ơi
vậy là coi như vứt con chuột 300k 😔
em toàn xài chuột có dây, chẳng bao giờ sợ hết pin
Con này có hỗ trợ unifying nhưng khi mua mới thì receiver là loại thường nên bạn dễ hiểu lầm
@Boomer Uyên đúng rồi. Trên recevier ko có biểu tượng nhưng trên chuột lại có. Ngoặt nổi cái recevier lại bằng giá mua con chuột mới rồi 😔
Anh em cho hỏi với. Mình mới mua con này hôm qua ở Phong Vũ. Về lắp vẫn dùng bình thường mà sao cái đèn của nó ko sáng vậy? Có phải loại này nó thế ko hay cái của mình bị lỗi?
@mercury1911 lâu lâu nó sáng chơi cho vui thôi, hầu hết thời gian là ko sáng
@mercury1911 theo mình biết một số dòng chuột ko dây hiện này dùng đèn laser nên nó ko sáng lên như đèn led. mình dùng con Logitech B175 cũng vậy.
@daot096 dùng đèn ir ko phải laser . chuột laser vẫn sáng đèn mà giờ thế hệ chuôt laser muốn tuyệt chủng dòy
Mình cũng đang dùng chuột này, mua ở Phong Vũ, dùng 1 - 2 tháng thì bị lỗi cuộn xuống thì lâu lâu lại bị cuộn giật lên. Đem ra Phong Vũ bảo hành thì để 10 ngày bên đó test, mà đến lúc nhận nó bảo bên em thử 2 ngày không thấy lỗi. Mình đem về dùng lại vẫn bị lỗi như vậy. Nản. Bạn nào cần mua mình bán cho.
doantc
ĐẠI BÀNG
4 năm
còn ko bạn ơi bán cho mình cái xác với
sonvchp
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua con mới, có ngay cái unifying mới, con chuột cũ dùng để lừa bọn trộm khi mình ko ngồi cùng máy!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019