Acer Swift 3X: laptop đầu tiên dùng cạc đồ họa rời Intel Iris Xe MAX

Duy Luân
21/10/2020 22:4Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nvmb1
TÍCH CỰC
4 năm
Mua cái laptop Acer Swift cách đây hơn 1 năm.
Ưu điểm mỏng, nhẹ, pin tốt. Màn hình khá đẹp ( nếu so tầm giá ), giá cả cũng rẻ hơn các laptop khác cùng cấu hình.
Nhược điểm là bàn phím chất lượng không tốt, dù chỉ thỉnh thoảng soạn word nhưng đã có 4 phím cứng lên, gõ lúc được lúc không. Chắc phải đem đi sửa.
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
bền ko
dạo nầy acer tích cực ghê nhỉ
toàn lap ngon
có vẻ ổn
nhanho@ussg
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vẫn thích thiết kế của Acer hơn Asus dù công nhận đồ Asus ngon thiệt
thích con nào quất con đó, có gì mà lăn tăn, khúc cao này thì mấy con swift 3, envy, zenbook ... xêm xêm nhau, khác nhiều nhất là thiết kế với gõ phím, 2 cái này thì tùy mỗi thím
hahaha... chưa test mà các đồng chí phán gấp làm gì, cứ từ từ. Còn các bác lấy chuyện A áp vào chuyện B rồi nói như hiểu rõ B thì em cũng đến ạ
Lee92
TÍCH CỰC
4 năm
Sao chẳng có ấn tượng với Acer . Laptop chỉ có cảm tình với HP , tính ngộ
Phuc_Ars
TÍCH CỰC
4 năm
theo mình thiết kế không được đẹp cho lắm
hàng mới ra mắt thế nào cũng lỗi tè le, rất mong Intel làm GPU cho mấy con SoC ngon tí, mảng đồ họa rời để hãng khác làm cho ngon
Về VN giá bèo lắm là 20 củ 😆)
haluong84
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ghét nhất cái phím điều hướng làm bé, dùng khó chịu vô cùng.
@haluong84 đồng ý với bác
buiducchi
ĐẠI BÀNG
4 năm
các dòng lap ngày càng đẹp, mỏng nhẹ
Cũng đẹp
Xài acer 3 chắc đc nửa năm rồi, không có gì để chê, cảm giác cao cấp không thua macbook mà giá chưa tới 20tr 😋😋
@hjhdahjdo con bác mua có card rời ko?
@Cây Xanh Xanh Không, con mình là swift 3 ấy, hehe tiêu chí của mình là mua laptop hok thích có vga rời, nó gây nóng máy và hao pin, tuổi thọ máy sẽ giảm. Nhu cầu chủ yếu là mở mấy file adobe xd, AI hay PTS thui, hehe thấy rất hài lòng về hiệu năng, nói chung không có gì để chê, ngoài cái windows 10 đôi lúc có bug 😁
chỉ biết mấy con swift là vỏ kim loại, swift 3X mới nghe lần đầu, ko biết có liên quan đến XXX không
Con này chạy hẳn Iris Xe Max luôn à
Acer mấy con gần đây con sau thường ngon hơn con trước, có cái là giá cũng chát hơn.
Mấy con swift này mỏng nhẹ mà giá thì lại khá dầy, phải mỏng thì mới hấp dẫn dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019